| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 101 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 34-603 (ห้องเรียน) | C | 30 | 27 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชนกานต์ สุวรรณทรัพย์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-27-3 33-0-33 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2566 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 15-1403 (ห้องเรียน) | C | 33 | 33 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฏฐกรณ์ ปะพาน |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 33-0-33 33-0-33 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2566 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 15-0705 (ห้องเรียน) | C | 33 | 33 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฐิติวัสส์ สุขป้อม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมิทธิรักษ์ จันทรักษ์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 33-0-33 33-0-33 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2566 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | จันทร์ | 12:30-16:30 | 15-1305 (ห้องเรียน) | C | 33 | 33 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .ชัยวัฒน์ บวรวัฒนเศรษฐ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 33-0-33 33-0-33 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2566 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | พุธ | 08:30-12:30 | 34-601 (ห้องเรียน) | C | 33 | 33 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฐิติวัสส์ สุขป้อม |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 33-0-33 33-0-33 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2566 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 15-1305 (ห้องเรียน) | C | 33 | 33 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี รองศาสตราจารย์ ดร .ชัยวัฒน์ บวรวัฒนเศรษฐ์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/11 : เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 33-0-33 33-0-33 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2566 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 34-703 (ห้องเรียน) | C | 34 | 34 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .วิลาวัณย์ จารุอริยานนท์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/3 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 34-34-0 35-0-35 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2566 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | พฤหัสบดี | 08:30-12:30 | 15-1303 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.อำนาจ บุญประเสริฐ รองศาสตราจารย์ ดร .วิลาวัณย์ จารุอริยานนท์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/1 : คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 31-0-31 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2566 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 15-0701 (ห้องเรียน) | C | 30 | 21 | 9 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สมาน ทวีเลิศ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/13 : ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-21-9 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2566 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 110 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 15-0707 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.อำนาจ บุญประเสริฐ รองศาสตราจารย์ ดร .วิลาวัณย์ จารุอริยานนท์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2566 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 111 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 15-0701 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .วิลาวัณย์ จารุอริยานนท์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2566 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 112 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 15-0701 (ห้องเรียน) | C | 34 | 34 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี อาจารย์พิบูลย์ ตัญญบุตร |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/7 : ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/14 : คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 34-29-5 33-5-28 33-0-33 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2566 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 113 | | อังคาร | 13:30-17:30 | 34-601 (ห้องเรียน) | C | 30 | 29 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี อาจารย์สมาน ทวีเลิศ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2566 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 114 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 34-602 (ห้องเรียนรวม) | C | 34 | 34 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี รองศาสตราจารย์ศรีมงคล เทพเรณู |
| | | สำรองให้: | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/4 : ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/14 : คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 34-17-17 33-17-16 34-0-34 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2566 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 115 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 15-1309 (ห้องเรียน) | C | 33 | 33 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิบูลย์ ตัญญบุตร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 33-33-0 33-0-33 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2566 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 118 | | พุธ | 08:30-12:30 | 34-803 (ห้องเรียน) | C | 32 | 32 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.สิรินพร หาจัตุรัส |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 32-32-0 33-0-33 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2566 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 119 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 15-1008 (ห้องเรียน) | C | 30 | 19 | 11 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมิทธิรักษ์ จันทรักษ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฐิติวัสส์ สุขป้อม |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/11 : เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-10-20 33-0-33 33-0-33 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2566 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 120 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 15-0702 (ห้องเรียน) | C | 34 | 34 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมิทธิรักษ์ จันทรักษ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฐิติวัสส์ สุขป้อม |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 34-34-0 33-0-33 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2566 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 121 | | อังคาร | 13:30-17:30 | 15-1403 (ห้องเรียน) | C | 30 | 27 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมิทธิรักษ์ จันทรักษ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฐิติวัสส์ สุขป้อม |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-27-3 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2566 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 122 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 34-701 (ห้องเรียน) | C | 30 | 14 | 16 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี อาจารย์สมาน ทวีเลิศ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-14-16 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2566 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|