| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 101 | | พฤหัสบดี | 08:30-12:30 | 36-0505 (ป.คอมพิวเตอร์) | C | 31 | 25 | 6 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ภัสสราภรณ์ สมบูรณ์ศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 31-25-6 31-0-31 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 เม.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 36-0505 (ป.คอมพิวเตอร์) | C | 31 | 31 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ภัสสราภรณ์ สมบูรณ์ศักดิ์ อาจารย์ชัยศิริ สนิทพลกลาง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 31-31-0 31-0-31 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 เม.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | จันทร์ | 12:30-16:30 | 36-0505 (ป.คอมพิวเตอร์) | C | 31 | 31 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฐญา นาคะสันต์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 31-31-0 31-0-31 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 เม.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 36-0504 (ป.คอมพิวเตอร์) | C | 30 | 25 | 5 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.สุรเชษฐ์ จันทร์งาม อาจารย์นันทินี สุดโททอง |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-23-7 30-2-28 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 เม.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | อังคาร | 13:30-17:30 | 36-0504 (ป.คอมพิวเตอร์) | C | 30 | 15 | 15 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชวนิดา สุวานิช รองศาสตราจารย์ ดร .ลวัณกร มุกดาสนิท |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-15-15 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 เม.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 36-0504 (ป.คอมพิวเตอร์) | C | 30 | 29 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชวนิดา สุวานิช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุทิน โรจน์ประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-29-1 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 เม.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | พุธ | 08:30-12:30 | 36-0504 (ป.คอมพิวเตอร์) | C | 30 | 24 | 6 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชวนิดา สุวานิช |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-24-6 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 เม.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 36-0505 (ป.คอมพิวเตอร์) | C | 31 | 31 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พนิตา ชอบทำกิจ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/11 : เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 31-30-1 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 เม.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 323(คอม1) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มหาชาติ อินทโชติ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชวนิดา สุวานิช |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/11 : เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 เม.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 110 | | พุธ | 08:30-12:30 | 323(คอม1) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชนกานต์ สุวรรณทรัพย์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 เม.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 111 | | พฤหัสบดี | 08:30-12:30 | 323(คอม1) | C | 30 | 8 | 22 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มหาชาติ อินทโชติ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชวนิดา สุวานิช |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-8-22 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 เม.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 112 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 36-0504 (ป.คอมพิวเตอร์) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฐญา นาคะสันต์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/3 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 เม.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 113 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 323(คอม1) | C | 30 | 23 | 7 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.สุรเชษฐ์ จันทร์งาม |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/7 : ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-23-7 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 เม.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 114 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 323(คอม1) | C | 30 | 21 | 9 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฉัตรชัย บุษบงค์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชวนิดา สุวานิช |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-19-11 30-2-28 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 เม.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 115 | | จันทร์ | 12:30-16:30 | 36-0504 (ป.คอมพิวเตอร์) | C | 30 | 29 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พนิตา ชอบทำกิจ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/3 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-26-4 30-3-27 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 เม.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 116 | | พุธ | 08:30-12:30 | 36-0505 (ป.คอมพิวเตอร์) | C | 30 | 15 | 15 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พนิตา ชอบทำกิจ |
| | | สำรองให้: | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/4 : ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-15-15 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 เม.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 117 | | จันทร์ | 12:30-16:30 | 323(คอม1) | C | 31 | 31 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชวนิดา สุวานิช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฉัตรชัย บุษบงค์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 31-30-1 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 เม.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 118 | | อังคาร | 13:30-17:30 | 36-0505 (ป.คอมพิวเตอร์) | C | 31 | 31 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.สุรเชษฐ์ จันทร์งาม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชวนิดา สุวานิช |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 31-30-1 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 เม.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|