| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 101 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 2861 (ห้องเรียนรวม) | C | 74 | 74 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.จันทรัตน์ มั่นวิเชียร |
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 60-60-0 60-2-58 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 พ.ย. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | จันทร์ | 11:30-14:30 | 2861 (ห้องเรียนรวม) | C | 70 | 70 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.จันทรัตน์ มั่นวิเชียร |
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 60-60-0 60-2-58 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 พ.ย. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 2851 (ห้องเรียนรวม) | C | 70 | 70 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ถนอมจิตต์ สารอต |
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 60-60-0 60-9-51 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 พ.ย. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | อังคาร | 11:30-14:30 | 2862 (ห้องเรียนรวม) | C | 60 | 59 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ถนอมจิตต์ สารอต |
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 60-56-4 60-2-58 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 พ.ย. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | อังคาร | 14:30-17:30 | 2862 (ห้องเรียนรวม) | C | 74 | 74 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ปาริชาติ ฉิมคล้าย |
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 60-60-0 60-0-60 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 พ.ย. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 2852 (ห้องเรียนรวม) | C | 60 | 60 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สันติภูมิ ราชวิชา |
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 60-60-0 60-0-60 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 พ.ย. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | พฤหัสบดี | 11:30-14:30 | 2872 (ห้องเรียนรวม) | C | 62 | 62 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์เกศสุดา เดชะคำภู |
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 60-60-0 60-0-60 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 พ.ย. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:30 | 2872 (ห้องเรียนรวม) | C | 65 | 65 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์เกศสุดา เดชะคำภู |
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 60-60-0 60-2-58 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 พ.ย. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:30 | 15-1508 (ห้องเรียนรวม) | C | 68 | 68 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.จันทรัตน์ มั่นวิเชียร |
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 60-60-0 60-2-58 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 พ.ย. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 110 | | อังคาร | 08:30-11:30 | 15-0908 (ห้องเรียน) | C | 68 | 68 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์เกศสุดา เดชะคำภู |
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 60-60-0 60-1-59 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 พ.ย. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 111 | | พุธ | 08:30-11:30 | 2862 (ห้องเรียนรวม) | C | 68 | 68 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นที เพชรสุทธิธนสาร |
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 60-60-0 60-0-60 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 พ.ย. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 201 | | พฤหัสบดี | 17:30-20:30 | 15-0607 (ห้องเรียนรวม) | C | 80 | 80 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชนัฏา โสมณวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 60-60-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 17:30 - 19:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 202 | | อังคาร | 17:30-20:30 | 15-0508 (ห้องเรียนรวม) | C | 60 | 47 | 13 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ปาริชาติ ฉิมคล้าย |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 60-47-13 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 17:30 - 19:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|