| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 101 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:30 | 432`(ห้องเรียน) | C | 9 | 7 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วันชลี เพ็งพงศา |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิต ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม อส.บ.631(4)/2 : เทคโนโลยีการผลิต | 9-7-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 เม.ย. 2566 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:30 | 34-503 (บัณฑิตศึกษา) | C | 43 | 42 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฏฐ์ชุดา สุภาพจน์ อาจารย์พิมลพรรณ ธรรมวุฒิพิศาล |
| | | สำรองให้: | จิตวิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ศศ.บ.631(4)/4 : จิตวิทยา | 43-42-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 เม.ย. 2566 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | อังคาร | 11:30-14:30 | 2830 (ห้องเรียน) | C | 9 | 9 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สันติภูมิ ราชวิชา |
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ศศ.บ.631(4)/13B : ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 9-9-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 เม.ย. 2566 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | พุธ | 08:30-11:30 | 2860 (ห้องเรียน) | C | 20 | 16 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.จันทรัตน์ มั่นวิเชียร |
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ศศ.บ.631(4)/13A : ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 20-16-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 เม.ย. 2566 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | ศุกร์ | 08:30-11:30 | MUSIC101 | C | 60 | 45 | 15 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ภัทร นันท์พิพัฒน์สกุล |
| | | สำรองให้: | ดนตรีสากล ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ศศ.บ.631(4)/15 : ดนตรีสากล | 60-40-20 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 เม.ย. 2566 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | พฤหัสบดี | 13:30-16:30 | 34-303 (ห้องพักสาขาวิชานาฏศิปล์) | C | 13 | 12 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ขนิษฐา บุตรไชย |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ศศ.บ.631(4)/16 : นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 13-12-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 เม.ย. 2566 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:30 | 2830 (ห้องเรียน) | C | 14 | 8 | 6 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วาทินี นิลงาม ผู้ช่วยศาสตราจารย์สมคเน แผลงฤทธิ์ |
| | | สำรองให้: | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ศศ.บ.631(4)/21 : ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 14-8-6 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 เม.ย. 2566 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 34-603 (ห้องเรียน) | C | 48 | 40 | 8 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธนกร ไข่มุสิก |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม วท.บ.631(4)/6 : วิทยาศาสตร์การกีฬา | 48-40-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 เม.ย. 2566 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | จันทร์ | 11:30-14:30 | 34-603 (ห้องเรียน) | C | 47 | 45 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธนกร ไข่มุสิก |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม วท.บ.631(4)/6 : วิทยาศาสตร์การกีฬา | 47-45-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 เม.ย. 2566 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 110 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | ก5/2 | C | 4 | 4 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สัมพันธ์ แหล่งป่าหมุ้น |
| | | สำรองให้: | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม อส.บ.631(4)/1 : อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 4-4-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 เม.ย. 2566 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 240 | | พฤหัสบดี | 17:30-21:30 | 926 (ป.คอมพิวเตอร์) | C | 2 | 2 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อมรเทพ สกุณา |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 241 | | อังคาร | 17:30-20:30 | 1212 | C | 2 | 2 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์แดน อุตรพงษ์ |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 201 | | ไม่มีข้อมูล/หรือกรอกข้อมูลไม่ครบ กลับไปกรอกใหม่ | 0 | 0 | 0 | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม อส.บ.632(4)/1 : อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 0-0-0 |
| | | หมายเหตุ :: | ปิดเนื่องจากไม่มีนศ.เลือกลงทะเบียน |
|
| 202 | | พฤหัสบดี | 17:30-20:30 | 15-0602 (ห้องเรียน) | C | 11 | 1 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วันชลี เพ็งพงศา |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิต ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม อส.บ.632(4)/2 : เทคโนโลยีการผลิต | 11-1-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 เม.ย. 2566 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|