| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 101 | | จันทร์ | 12:30-16:30 | 15-1303 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิรมล ชอุ่ม |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/11 : เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-27-3 30-3-27 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 เม.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 15-1303 (ห้องเรียน) | C | 31 | 31 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิรมล ชอุ่ม |
| | | สำรองให้: | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/4 : ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 31-4-27 30-27-3 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 เม.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | พุธ | 08:30-12:30 | 15-1003 (ห้องเรียน) | C | 32 | 27 | 5 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์April Nunez Salvador |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 32-24-8 32-3-29 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 เม.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 15-1303 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พรนภัส ทับทิมอ่อน |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/7 : ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-28-2 30-2-28 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 เม.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | พฤหัสบดี | 08:30-12:30 | 34-403 (บัณฑิตศึกษา) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์เกศสุดา เดชะคำภู |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/1 : คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 เม.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 34-403 (บัณฑิตศึกษา) | C | 30 | 22 | 8 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พรนภัส ทับทิมอ่อน อาจารย์โอฬาร สว่างนุวัตรกุล |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/1 : คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-22-8 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 เม.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | จันทร์ | 12:30-16:30 | 15-1307 (ห้องเรียน) | C | 31 | 31 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พรนภัส ทับทิมอ่อน |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/3 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 31-31-0 31-0-31 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 เม.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 15-1305 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปัตถนะ สิงห์ซอม |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-28-2 30-2-28 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 เม.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 15-1307 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ถนอมจิตต์ สารอต |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-21-9 30-9-21 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 เม.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 110 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 34-403 (บัณฑิตศึกษา) | C | 30 | 28 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .วิลาวัณย์ จารุอริยานนท์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-27-3 30-1-29 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 เม.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 111 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 34-501 (บัณฑิตศึกษา) | C | 30 | 26 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ถนอมจิตต์ สารอต |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-26-4 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 เม.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 112 | | จันทร์ | 12:30-16:30 | 15-1305 (ห้องเรียน) | C | 30 | 26 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ถนอมจิตต์ สารอต |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-26-4 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 เม.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 113 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 34-603 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์โอฬาร สว่างนุวัตรกุล อาจารย์กรองทิพย์ จั่นแย้ม |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 เม.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 114 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 34-401 (บัณฑิตศึกษา) | C | 30 | 20 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .วิลาวัณย์ จารุอริยานนท์ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/13 : ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) เคมี (ค.บ. 4 ปี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/12 : เคมี (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-17-13 30-3-27 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 เม.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 115 | | พฤหัสบดี | 08:30-12:30 | 34-701 (ห้องเรียน) | C | 30 | 26 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปัตถนะ สิงห์ซอม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธีรเดช ชื่นประภานุสรณ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-26-4 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 เม.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 116 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 34-701 (ห้องเรียน) | C | 31 | 31 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปัตถนะ สิงห์ซอม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธีรเดช ชื่นประภานุสรณ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 31-31-0 31-0-31 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 เม.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 117 | | พุธ | 08:30-12:30 | 34-403 (บัณฑิตศึกษา) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปัตถนะ สิงห์ซอม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธีรเดช ชื่นประภานุสรณ์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 เม.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 118 | | พุธ | 08:30-12:30 | 34-501 (บัณฑิตศึกษา) | C | 30 | 29 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์โอฬาร สว่างนุวัตรกุล อาจารย์กรองทิพย์ จั่นแย้ม |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-29-1 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 เม.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 119 | | พุธ | 08:30-12:30 | 34-503 (บัณฑิตศึกษา) | C | 30 | 23 | 7 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์กรรณิการ์ รักษา อาจารย์วิฬารัตน์ ชูขาว |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/11 : เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-15-15 30-5-25 30-3-27 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 เม.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 120 | | อังคาร | 13:30-17:30 | 34-703 (ห้องเรียน) | C | 30 | 24 | 6 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พรนภัส ทับทิมอ่อน |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/1 : คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-24-6 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 เม.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 121 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 34-703 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิรมล ชอุ่ม |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/1 : คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) เคมี (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/12 : เคมี (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-21-9 30-7-23 30-2-28 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 เม.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 122 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 34-503 (บัณฑิตศึกษา) | C | 31 | 27 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธนกฤต ไชยบุญ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/13 : ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 31-27-4 31-0-31 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 เม.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 123 | | พฤหัสบดี | 08:30-12:30 | 15-0705 (ห้องเรียน) | C | 30 | 12 | 18 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์โอฬาร สว่างนุวัตรกุล อาจารย์กรองทิพย์ จั่นแย้ม |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/14 : คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-12-18 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 เม.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 124 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 34-403 (บัณฑิตศึกษา) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วรวิทย์ วราสินธ์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/3 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-26-4 30-4-26 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 เม.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 125 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 15-1008 (ห้องเรียน) | C | 33 | 33 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กัญญาภัทร แสงแป้น |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 33-33-0 33-0-33 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 เม.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 126 | | อังคาร | 13:30-17:30 | 15-1008 (ห้องเรียน) | C | 32 | 29 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กัญญาภัทร แสงแป้น |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 32-29-3 32-0-32 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 เม.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 127 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 34-601 (ห้องเรียน) | C | 30 | 15 | 15 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์April Nunez Salvador |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-15-15 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 เม.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 128 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 2976 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .ชัยวัฒน์ บวรวัฒนเศรษฐ์ |
| | | สำรองให้: | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/4 : ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-28-2 30-2-28 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 เม.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 129 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 15-0705 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กัญญาภัทร แสงแป้น อาจารย์โอฬาร สว่างนุวัตรกุล |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 เม.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 130 | | พุธ | 08:30-12:30 | 34-601 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กัญญาภัทร แสงแป้น |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 เม.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|