| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 101 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 15-1307 (ห้องเรียน) | C | 30 | 28 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-27-3 30-1-29 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 พ.ย. 2565 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | จันทร์ | 12:30-16:30 | 15-1307 (ห้องเรียน) | C | 30 | 28 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-28-2 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 พ.ย. 2565 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 15-1308 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา อาจารย์ณัฐพิพัฒน์ ดอกเทียน |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 พ.ย. 2565 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | จันทร์ | 12:30-16:30 | 15-1308 (ห้องเรียน) | C | 31 | 30 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา อาจารย์ณัฐพิพัฒน์ ดอกเทียน |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 31-30-1 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 พ.ย. 2565 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 15-1309 (ห้องเรียน) | C | 30 | 22 | 8 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิสิทธิ์ โสภณพงศพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/11 : เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-19-11 30-3-27 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 พ.ย. 2565 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 15-0603 (ห้องเรียน) | C | 30 | 21 | 9 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/3 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/13 : ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-16-14 30-5-25 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 พ.ย. 2565 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | พฤหัสบดี | 08:30-12:30 | 15-0603 (ห้องเรียน) | C | 30 | 26 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/1 : คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-26-4 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 พ.ย. 2565 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 15-0603 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิสิทธิ์ โสภณพงศพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 พ.ย. 2565 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | อังคาร | 13:30-17:30 | 15-0603 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิสิทธิ์ โสภณพงศพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 พ.ย. 2565 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 110 | | พุธ | 08:30-12:30 | 15-0603 (ห้องเรียน) | C | 30 | 28 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา อาจารย์ณัฐพิพัฒน์ ดอกเทียน |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 18-16-2 10-10-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 พ.ย. 2565 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 111 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 15-0604 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.กนิษฐา ทองเลิศ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 พ.ย. 2565 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 112 | | อังคาร | 13:30-17:30 | 15-0604 (ห้องเรียน) | C | 31 | 28 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา ดร.กนิษฐา ทองเลิศ |
| | | สำรองให้: | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/4 : ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 9-8-1 22-20-2 31-0-31 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 พ.ย. 2565 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 113 | | พุธ | 08:30-12:30 | 15-0604 (ห้องเรียน) | C | 30 | 28 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-28-2 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 พ.ย. 2565 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|