| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 101 | | ศุกร์ | 08:30-11:30 | บรรยาย2 | C | 12 | 11 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาณี ด่านวิริยะกุล |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม วท.บ.621(4)/17 : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 12-11-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ย. 2565 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 15-0902 (ห้องเรียน) | C | 38 | 33 | 5 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์April Nunez Salvador |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ศศ.บ.621(4)/2 : อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 38-32-6 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ย. 2565 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | จันทร์ | 13:30-16:30 | 15-0903 (ห้องเรียน) | C | 39 | 39 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชนัฏา โสมณวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ศศ.บ.621(4)/2 : อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 39-38-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ย. 2565 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | จันทร์ | 13:30-16:30 | 15-0508 (ห้องเรียนรวม) | C | 49 | 46 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | เรืออากาศเอกหญิงพิรดา อนุเวช |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม รป.บ.621(4)/1 : รัฐประศาสนศาสตร์ | 49-46-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ย. 2565 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 15-0705 (ห้องเรียน) | C | 11 | 8 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | นายธีระศักดิ์ ขอพลอยกลาง |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม วท.บ.631(4)/2 : เทคโนโลยีสารสนเทศ | 11-8-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ย. 2565 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:30 | 951 (ห้องเรียน) | C | 10 | 8 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทิพย์อนงค์ จินตวิจิต |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม นศ.บ.631(4)/1 : นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ย. 2565 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 34-601 (ห้องเรียน) | C | 13 | 11 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทิพย์อนงค์ จินตวิจิต |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม นศ.บ.631(4)/2 : นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 13-10-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ย. 2565 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | ศุกร์ | 08:30-11:30 | ประชาธิบดี(อาคาร9) | C | 60 | 49 | 11 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทิพย์อนงค์ จินตวิจิต |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม นศ.บ.631(4)/3 : นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 60-49-11 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ย. 2565 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | อังคาร | 11:30-14:30 | 15-1008 (ห้องเรียน) | C | 42 | 37 | 5 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิฬารัตน์ ชูขาว อาจารย์อนุสรา ไชยสาลี |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม บช.บ.631(4)/1 : บัญชีบัณฑิต | 42-36-6 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ย. 2565 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 110 | | อังคาร | 08:30-11:30 | 952 (ห้องเรียน) | C | 42 | 30 | 12 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ศศิกานต์ จรณะกรัณย์ |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม บธ.บ.631(4)/1 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 42-26-16 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ย. 2565 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 111 | | ศุกร์ | 08:30-11:30 | 951 (ห้องเรียน) | C | 22 | 16 | 6 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .ลวัณกร มุกดาสนิท |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม บธ.บ.631(4)/6 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 22-15-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ย. 2565 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 112 | | อังคาร | 11:30-14:30 | 2976 (ห้องเรียน) | C | 44 | 37 | 7 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภรางค์ เรืองวานิช |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม วท.บ.621(4)/21 : เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 44-35-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ย. 2565 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 140 | | จันทร์ | 10:30-13:30 | 1221 | C | 2 | 1 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์มนพัทธ์ สาสิงห์ |
| | | หมายเหตุ :: | โยธา |
|
| 141 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 341/1(ห้องพักอ.ภูมิศาสตร์) | C | 1 | 1 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วาทินี นิลงาม |
| | | หมายเหตุ :: | ภูมิศาสตร์ |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ปกติ |
| 140 | | ศุกร์ | 08:30-11:30 | 34-801 (ห้องเรียน) | C | 4 | 4 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ผกาวดี ไวกสิกรรม |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 1-1-0 1-1-0 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 240 | | จันทร์ | 16:30-18:30 | 932(นิเทศฯ) | C | 1 | 1 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อมรเทพ สกุณา |
| | | หมายเหตุ :: | นิเทศ |
|
| 241 | | พฤหัสบดี | 17:30-20:30 | 15-1006 (ห้องเรียน) | C | 5 | 5 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิมลพรรณ ธรรมวุฒิพิศาล |
| | | หมายเหตุ :: | สาขาตลาด |
|
| จันทรเกษม-ชัยนาท |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 751 | | พุธ | 13:30-16:30 | 133(ชัยนาท) | C | 60 | 6 | 54 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.สุภานี นวกุล |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม รป.บ.631(4)/71 : รัฐประศาสนศาสตร์ | 60-6-54 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|