| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 121 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 34-501 (บัณฑิตศึกษา) | C | 56 | 54 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.จินตนา สุขสำราญ อาจารย์ศรินญา พุทธบริวาร |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 56-54-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 122 | | อังคาร | 08:30-11:30 | 15-0605 (ห้องเรียน) | C | 39 | 36 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์Blessie Dawn Oros Polec-Eo |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ศศ.บ.621(4)/6 : ภาษาอังกฤษ | 39-32-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 123 | | อังคาร | 11:30-14:30 | 15-0605 (ห้องเรียน) | C | 40 | 36 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วาทินี นิลงาม |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40-36-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 124 | | จันทร์ | 11:30-14:30 | 15-0701 (ห้องเรียน) | C | 6 | 3 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธงจุฑา สุวรรณประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | เคมี (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/12 : เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 6-3-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 125 | | ศุกร์ | 13:30-16:30 | 34-701 (ห้องเรียน) | C | 22 | 20 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ปิยาภรณ์ เตชะเรืองรอง อาจารย์วันวิสาข์ พงษ์ปลื้ม |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/11 : เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 22-20-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 126 | | พฤหัสบดี | 10:30-13:30 | 2851 (ห้องเรียนรวม) | C | 33 | 27 | 6 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์นราธิป อิสรานุสรณ์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/1 : คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 33-27-6 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 208 | | อาทิตย์ | 08:30-11:30 | 15-0604 (ห้องเรียน) | C | 18 | 11 | 7 | | |
| | | อาจารย์: | เรืออากาศเอกหญิงพิรดา อนุเวช |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ศศ.บ.622(4)/3 : ภาษาอังกฤษ | 18-9-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|