| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 101 | | จันทร์ | 11:30-14:30 | 352/1 (ห้องเรียน) | C | 9 | 7 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สันติภูมิ ราชวิชา |
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ศศ.บ.621(4)/13B : ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 9-7-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | ศุกร์ | 08:30-11:30 | MUSIC101 | C | 34 | 18 | 16 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์รณชัย ชลวิชิต |
| | | สำรองให้: | ดนตรีสากล ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ศศ.บ.621(4)/15 : ดนตรีสากล | 34-14-20 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | ศุกร์ | 12:30-15:30 | MUSIC101 | C | 39 | 36 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์รณชัย ชลวิชิต |
| | | สำรองให้: | ดนตรีสากล ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ศศ.บ.621(4)/15 : ดนตรีสากล ทุกชั้นปี | 39-33-6 36-0-36 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | พฤหัสบดี | 13:30-16:30 | นาฏ3/1 | C | 18 | 18 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ขนิษฐา บุตรไชย |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ศศ.บ.621(4)/16 : นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 18-17-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:30 | 361/1 | C | 28 | 24 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วาทินี นิลงาม |
| | | สำรองให้: | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ศศ.บ.621(4)/21 : ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 28-24-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 952 (ห้องเรียน) | C | 12 | 12 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชยุตม์ วะนา |
| | | สำรองให้: | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ศ.บ.621(4)/1 : เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 12-11-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:30 | 34-503 (บัณฑิตศึกษา) | C | 45 | 44 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิมลพรรณ ธรรมวุฒิพิศาล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฏฐ์ชุดา สุภาพจน์ |
| | | สำรองให้: | จิตวิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ศศ.บ.621(4)/4 : จิตวิทยา | 45-44-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | พฤหัสบดี | 11:30-14:30 | 361/1 | C | 27 | 20 | 7 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สันติภูมิ ราชวิชา |
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ศศ.บ.621(4)/13A : ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 27-20-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 34-402 (บัณฑิตศึกษา) | C | 61 | 60 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พชร ชินสีห์ ว่าที่ร้อยตรีกิตติศักดิ์ เมฆปั้น |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม วท.บ.621(4)/6 : วิทยาศาสตร์การกีฬา | 61-60-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 110 | | จันทร์ | 11:30-14:30 | 34-402 (บัณฑิตศึกษา) | C | 60 | 53 | 7 | | |
| | | อาจารย์: | ว่าที่ร้อยตรีกิตติศักดิ์ เมฆปั้น อาจารย์พชร ชินสีห์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม วท.บ.621(4)/6 : วิทยาศาสตร์การกีฬา | 60-53-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 111 | | อังคาร | 13:30-16:30 | ก6/4 | C | 10 | 7 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สัมพันธ์ แหล่งป่าหมุ้น |
| | | สำรองให้: | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม อส.บ.621(4)/1 : อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 112 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:30 | 15-1308 (ห้องเรียน) | C | 8 | 8 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วันชลี เพ็งพงศา |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิต ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม อส.บ.621(4)/2 : เทคโนโลยีการผลิต | 8-4-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 113 | | จันทร์ | 11:30-14:30 | 15-0707 (ห้องเรียน) | C | 7 | 5 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เศรษฐวรรษ พัฒน์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | การบริหารและการพัฒนาชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ศศ.บ.631(4)/18 : การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 7-5-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 114 | | พุธ | 08:30-11:30 | 1212 | C | 13 | 12 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุภิชาติ เจนจิระปัญญา |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม วท.บ.631(4)/13 : เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 13-11-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 115 | | พฤหัสบดี | 11:30-14:30 | 15-0606 (ห้องเรียนรวม) | C | 40 | 36 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.อาภาภรณ์ อังสาชน |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม บธ.บ.631(4)/3 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40-29-11 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 140 | | พฤหัสบดี | 11:30-14:30 | 921 | C | 2 | 2 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศศิกานต์ จรณะกรัณย์ |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ปกติ |
| 116 | | พุธ | 08:30-11:30 | 15-0603 (ห้องเรียน) | C | 30 | 25 | 5 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.สรัญธร ฉันทวรภาพ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ค.บ.611(5)/5 : การศึกษาปฐมวัย | 30-25-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 117 | | พุธ | 11:30-14:30 | 15-0603 (ห้องเรียน) | C | 28 | 28 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.สรัญธร ฉันทวรภาพ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ค.บ.611(5)/5 : การศึกษาปฐมวัย | 28-24-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 118 | | จันทร์ | 12:30-15:30 | 34-801 (ห้องเรียน) | C | 30 | 26 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .วาสนา คุณาอภิสิทธิ์ ดร.ไอยย์ศรัย พีรภาพรกุล |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ค.บ.611(5)/6 : พลศึกษา | 30-25-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 119 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 34-801 (ห้องเรียน) | C | 28 | 27 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .วาสนา คุณาอภิสิทธิ์ ดร.ไอยย์ศรัย พีรภาพรกุล |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ค.บ.611(5)/6 : พลศึกษา | 28-23-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 201 | | อังคาร | 17:30-20:30 | ก6/4 | C | 11 | 10 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สัมพันธ์ แหล่งป่าหมุ้น |
| | | สำรองให้: | รุ่น 621 กลุ่ม อส.บ.622(4)/1 : อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 202 | | พฤหัสบดี | 17:30-20:30 | 15-0903 (ห้องเรียน) | C | 13 | 8 | 5 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.พรเพ็ญ ชวลิตธาดา |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม นศ.บ.622(4)/3 : นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 13-6-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 203 | | พฤหัสบดี | 17:30-20:30 | 15-0904 (ห้องเรียน) | C | 12 | 3 | 9 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วันชลี เพ็งพงศา |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิต ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม อส.บ.622(4)/2 : เทคโนโลยีการผลิต | 12-3-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 240 | | อาทิตย์ | 14:30-17:30 | 15-0505 (ป.คอมพิวเตอร์) | C | 4 | 4 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.อำนาจ สวัสดิ์นะที |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| จันทรเกษม-ชัยนาท |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 751 | | ศุกร์ | 08:30-11:30 | 132(ชัยนาท) | C | 60 | 7 | 53 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิจิตร จารุโณประถัมภ์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม รป.บ.631(4)/71 : รัฐประศาสนศาสตร์ ทุกชั้นปี | 60-0-60 60-7-53 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 701 | | ไม่มีข้อมูล/หรือกรอกข้อมูลไม่ครบ กลับไปกรอกใหม่ | 60 | 9 | 51 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิจิตร จารุโณประถัมภ์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม รป.บ.622(4)/71 : รัฐประศาสนศาสตร์ | 60-9-51 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|