| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 101 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 15-0704 (ห้องเรียน) | C | 37 | 32 | 5 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์รณชัย ชลวิชิต |
| | | สำรองให้: | ดนตรีสากล ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ศศ.บ.621(4)/15 : ดนตรีสากล | 37-32-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | จันทร์ | 11:30-14:30 | 15-0704 (ห้องเรียน) | C | 37 | 28 | 9 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์รณชัย ชลวิชิต |
| | | สำรองให้: | ดนตรีสากล ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ศศ.บ.621(4)/15 : ดนตรีสากล | 37-24-13 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 2830 (ห้องเรียน) | C | 18 | 18 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ขนิษฐา บุตรไชย |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ศศ.บ.621(4)/16 : นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 18-18-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | อังคาร | 14:30-17:30 | 2830 (ห้องเรียน) | C | 29 | 26 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วาทินี นิลงาม |
| | | สำรองให้: | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ศศ.บ.621(4)/21 : ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 29-26-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | จันทร์ | 14:30-17:30 | 952 (ห้องเรียน) | C | 39 | 39 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศศิกานต์ จรณะกรัณย์ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ศศ.บ.621(4)/2 : อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 39-36-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:30 | 952 (ห้องเรียน) | C | 39 | 37 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศศิกานต์ จรณะกรัณย์ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ศศ.บ.621(4)/2 : อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 39-37-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 15-0606 (ห้องเรียนรวม) | C | 45 | 44 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กิดานันท์ ชำนาญเวช อาจารย์พิมลพรรณ ธรรมวุฒิพิศาล |
| | | สำรองให้: | จิตวิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ศศ.บ.621(4)/4 : จิตวิทยา | 45-44-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | พฤหัสบดี | 11:30-14:30 | 15-0602 (ห้องเรียน) | C | 19 | 16 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.สุชานันท์ ทองมาก |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม วท.บ.621(4)/1 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 19-16-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | ก6/4 | C | 11 | 8 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สัมพันธ์ แหล่งป่าหมุ้น |
| | | สำรองให้: | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม อส.บ.621(4)/1 : อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 11-5-6 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 110 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 2840 (ห้องเรียน) | C | 52 | 48 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | เรืออากาศเอกหญิงพิรดา อนุเวช |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม รป.บ.621(4)/1 : รัฐประศาสนศาสตร์ | 52-48-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 111 | | พุธ | 11:30-14:30 | 433(ห้องเรียน) | C | 9 | 9 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์คนึงนิต ปทุมมาเกษร |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิต ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม อส.บ.621(4)/2 : เทคโนโลยีการผลิต | 9-4-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 112 | | พุธ | 08:30-11:30 | 2694/1 | C | 50 | 42 | 8 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สันติภูมิ ราชวิชา |
| | | สำรองให้: | อาหารและโภชนาการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ศศ.บ.621(4)/22 : อาหารและโภชนาการ | 50-42-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 113 | | อังคาร | 14:30-17:30 | 1232 | C | 14 | 13 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุภิชาติ เจนจิระปัญญา |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม วท.บ.631(4)/13 : เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 14-13-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 140 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 1223 | C | 2 | 1 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ศิริวิมล สายเวช |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 141 | | อังคาร | 08:30-11:30 | 925 (ป.คอมพิวเตอร์) | C | 1 | 1 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .ลวัณกร มุกดาสนิท |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ปกติ |
| 114 | | ศุกร์ | 08:30-11:30 | 34-603 (ห้องเรียน) | C | 30 | 28 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.จินตนา สุขสำราญ อาจารย์ศรินญา พุทธบริวาร |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ค.บ.611(5)/5 : การศึกษาปฐมวัย | 30-28-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 115 | | ศุกร์ | 12:30-15:30 | 34-603 (ห้องเรียน) | C | 30 | 25 | 5 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.สรัญธร ฉันทวรภาพ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ค.บ.611(5)/5 : การศึกษาปฐมวัย | 30-25-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 116 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 34-801 (ห้องเรียน) | C | 32 | 32 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .วาสนา คุณาอภิสิทธิ์ อาจารย์ภาณุพงศ์ ชีวพัฒนพงศ์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ค.บ.611(5)/6 : พลศึกษา | 32-29-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 117 | | จันทร์ | 12:30-15:30 | 34-803 (ห้องเรียน) | C | 30 | 26 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ภาณุพงศ์ ชีวพัฒนพงศ์ รองศาสตราจารย์ ดร .วาสนา คุณาอภิสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ค.บ.611(5)/6 : พลศึกษา ทุกชั้นปี | 30-24-6 30-1-29 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 201 | | อังคาร | 17:30-20:30 | 15-0603 (ห้องเรียน) | C | 31 | 15 | 16 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์รณชัย ชลวิชิต |
| | | สำรองให้: | ดนตรีสากล ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ศศ.บ.622(4)/4 : ดนตรีสากล | 31-15-16 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 202 | | พฤหัสบดี | 17:30-20:30 | 15-0602 (ห้องเรียน) | C | 15 | 5 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | เรืออากาศเอกหญิงพิรดา อนุเวช |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม รป.บ.622(4)/1 : รัฐประศาสนศาสตร์ | 15-5-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 203 | | อังคาร | 17:30-20:30 | 15-0602 (ห้องเรียน) | C | 8 | 6 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ธีระศักดิ์ ขอพลอยกลาง |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม วท.บ.622(4)/2 : เทคโนโลยีสารสนเทศ | 8-4-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 204 | | อังคาร | 17:30-20:30 | ก6/4 | C | 11 | 8 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สัมพันธ์ แหล่งป่าหมุ้น |
| | | สำรองให้: | รุ่น 621 กลุ่ม : | 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 205 | | อังคาร | 17:30-20:30 | 15-0703 (ห้องเรียน) | C | 13 | 10 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.พรเพ็ญ ชวลิตธาดา |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม นศ.บ.622(4)/3 : นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 13-7-6 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 206 | | อาทิตย์ | 08:30-11:30 | 15-0902 (ห้องเรียน) | C | 12 | 3 | 9 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.พัทธดนย์ สุขพันธุ์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิต ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม อส.บ.622(4)/2 : เทคโนโลยีการผลิต | 12-3-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 240 | | จันทร์ | 17:30-20:30 | 15-0504 (ป.คอมพิวเตอร์) | C | 1 | 1 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภรางค์ เรืองวานิช |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 242 | | จันทร์ | 17:30-21:30 | 15-0607 (ห้องเรียนรวม) | C | 5 | 5 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศศิกานต์ จรณะกรัณย์ |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| จันทรเกษม-ชัยนาท |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 751 | | อังคาร | 08:30-11:30 | 133(ชัยนาท) | C | 60 | 8 | 52 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชนัฏา โสมณวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม รป.บ.621(4)/71 : รัฐประศาสนศาสตร์ | 60-8-52 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 701 | | ไม่มีข้อมูล/หรือกรอกข้อมูลไม่ครบ กลับไปกรอกใหม่ | 60 | 9 | 51 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปัตถนะ สิงห์ซอม |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม รป.บ.622(4)/71 : รัฐประศาสนศาสตร์ | 60-9-51 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|