| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 101 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 15-0909 (ห้องเรียน) | C | 30 | 28 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิสิทธิ์ โสภณพงศพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2564 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 15-0905 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิสิทธิ์ โสภณพงศพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2564 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 15-0706-7 (ห้องเรียน) | C | 30 | 28 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฐิติวัสส์ สุขป้อม |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/7 : ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2564 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | จันทร์ | 13:30-17:30 | 15-0908 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมิทธิรักษ์ จันทรักษ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฐิติวัสส์ สุขป้อม |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2564 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | พฤหัสบดี | 08:30-12:30 | 15-0704 (ห้องเรียน) | C | 30 | 28 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิสิทธิ์ โสภณพงศพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/11 : เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-1-29 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2564 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 15-0709 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฐิติวัสส์ สุขป้อม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมิทธิรักษ์ จันทรักษ์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2564 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | ศุกร์ | 12:30-16:30 | 15-0905 (ห้องเรียน) | C | 31 | 30 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิสิทธิ์ โสภณพงศพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/11 : เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/7 : ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 31-23-8 30-1-29 31-0-31 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2564 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | พฤหัสบดี | 08:30-12:30 | 34-703 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พรนัดดา ฉลาดปรุ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฐิติวัสส์ สุขป้อม |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2564 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 34-703 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฐิติวัสส์ สุขป้อม |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2564 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 110 | | ศุกร์ | 12:30-16:30 | 15-0908 (ห้องเรียน) | C | 30 | 29 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.สินาพร วิทยาวนิชชัย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฐิติวัสส์ สุขป้อม |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/7 : ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2564 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 111 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 15-1309 (ห้องเรียน) | C | 30 | 28 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฐิติวัสส์ สุขป้อม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมิทธิรักษ์ จันทรักษ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/14 : คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-1-29 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2564 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 112 | | จันทร์ | 13:30-17:30 | 15-0606 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.สินาพร วิทยาวนิชชัย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เกษมศรี อัศวศรีพงศ์ธร |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2564 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 113 | | ศุกร์ | 12:30-16:30 | 15-0909 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฐิติวัสส์ สุขป้อม |
| | | สำรองให้: | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/4 : ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 30-6-24 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2564 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 114 | | อังคาร | 13:30-17:30 | 15-0901 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เกษมศรี อัศวศรีพงศ์ธร ดร.อโนมา ภาคสุทธิ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-1-29 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2564 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 115 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 15-1003 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พรนัดดา ฉลาดปรุ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฐิติวัสส์ สุขป้อม |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2564 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 116 | | พุธ | 08:30-12:30 | 34-603 (ห้องเรียน) | C | 30 | 24 | 6 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมิทธิรักษ์ จันทรักษ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฐิติวัสส์ สุขป้อม |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/14 : คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2564 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 119 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 2973 (ห้องเรียน) | C | 30 | 12 | 18 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เกษมศรี อัศวศรีพงศ์ธร ดร.สินาพร วิทยาวนิชชัย |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/4 : ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/7 : ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-9-21 30-2-28 30-1-29 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2564 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|