| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 101 | | พุธ | 12:30-14:30 | 952 (ห้องเรียน) | C | 30 | 29 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อลิสา ประมวลเจริญกิจ |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม บธ.บ.611(4)/2 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร ทุกชั้นปี | 30-29-1 30-0-30 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 102 | | พุธ | 11:30-13:30 | 954 (ห้องเรียน) | C | 50 | 38 | 12 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .ลวัณกร มุกดาสนิท |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม บธ.บ.611(4)/6 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ทุกชั้นปี | 50-37-13 50-1-49 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 103 | | พุธ | 11:30-13:30 | 953 (ห้องเรียน) | C | 60 | 39 | 21 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.อดิเทพ ครุฑธามาศ |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม บธ.บ.621(4)/3 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด ทุกชั้นปี | 60-39-21 60-0-60 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 201 | | อาทิตย์ | 12:30-14:30 | 15-0905 (ห้องเรียน) | C | 50 | 7 | 43 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ศูนย์ฝึกประสบการณ์วิชาชีพ คณะวิทยาการจัดการ |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม บธ.บ.612(4)/6 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ทุกชั้นปี | 50-7-43 50-0-50 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 202 | | อาทิตย์ | 12:30-14:30 | 15-0908 (ห้องเรียน) | C | 50 | 21 | 29 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ศูนย์ฝึกประสบการณ์วิชาชีพ คณะวิทยาการจัดการ |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม บธ.บ.612(4)/1 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ ทุกชั้นปี | 50-12-38 50-9-41 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 203 | | อาทิตย์ | 15:30-17:30 | 15-0705 (ห้องเรียน) | C | 50 | 15 | 35 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ศูนย์ฝึกประสบการณ์วิชาชีพ คณะวิทยาการจัดการ |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม บธ.บ.622(4)/3 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด ทุกชั้นปี | 50-14-36 50-1-49 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|