| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 101 | | จันทร์ | 11:30-14:30 | 374/1 (ห้องเรียน) | C | 22 | 14 | 8 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สันติภูมิ ราชวิชา |
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ศศ.บ.611(4)/13B : ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 22-13-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ค. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | พุธ | 08:30-11:30 | MUSIC201 | C | 62 | 62 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วุฑฒิชา เครือเนียม อาจารย์ภัทร นันท์พิพัฒน์สกุล |
| | | สำรองให้: | ดนตรีสากล ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ศศ.บ.611(4)/15 : ดนตรีสากล | 62-59-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ค. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | พฤหัสบดี | 13:30-16:30 | นาฏ3/1 | C | 29 | 21 | 8 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ขนิษฐา บุตรไชย |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ศศ.บ.611(4)/16 : นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 29-21-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ค. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:30 | 372/1 (ห้องเรียน) | C | 31 | 31 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วาทินี นิลงาม |
| | | สำรองให้: | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ศศ.บ.611(4)/21 : ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 31-31-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ค. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:30 | 15-1008 (ห้องเรียน) | C | 40 | 39 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฏฐ์ชุดา สุภาพจน์ อาจารย์พิมลพรรณ ธรรมวุฒิพิศาล |
| | | สำรองให้: | จิตวิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ศศ.บ.611(4)/4 : จิตวิทยา | 40-39-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ค. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | พฤหัสบดี | 11:30-14:30 | 353/1 | C | 30 | 29 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สันติภูมิ ราชวิชา |
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ศศ.บ.611(4)/13A : ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 30-27-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ค. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | อังคาร | 08:30-11:30 | 2851 (ห้องเรียนรวม) | C | 56 | 47 | 9 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พชร ชินสีห์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม วท.บ.611(4)/6 : วิทยาศาสตร์การกีฬา | 56-47-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ค. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | อังคาร | 11:30-14:30 | 2851 (ห้องเรียนรวม) | C | 57 | 56 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พชร ชินสีห์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม วท.บ.611(4)/6 : วิทยาศาสตร์การกีฬา | 57-56-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ค. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | พฤหัสบดี | 11:30-14:30 | 361/1 | C | 48 | 46 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์Blessie Dawn Oros Polec-Eo |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ศศ.บ.611(4)/6 : ภาษาอังกฤษ | 48-46-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ค. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 110 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:30 | 361/1 | C | 47 | 39 | 8 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์Blessie Dawn Oros Polec-Eo |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ศศ.บ.611(4)/6 : ภาษาอังกฤษ | 47-38-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ค. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 111 | | อังคาร | 13:30-16:30 | ก6/4 | C | 13 | 8 | 5 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สัมพันธ์ แหล่งป่าหมุ้น |
| | | สำรองให้: | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม อส.บ.611(4)/1 : อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 13-6-7 |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 112 | | จันทร์ | 11:30-14:30 | 1312 | C | 9 | 7 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.สัณฐิตา ตังคจิวางกูร สัตวแพทย์หญิง ดร.นันท์นภัส จิวลวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม วท.บ.611(4)/24 : วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 9-7-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ค. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 113 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:30 | 2976 (ห้องเรียน) | C | 14 | 13 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์คนึงนิต ปทุมมาเกษร |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิต ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม อส.บ.611(4)/2 : เทคโนโลยีการผลิต | 14-13-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ค. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 114 | | ศุกร์ | 11:30-14:30 | 15-0602 (ห้องเรียน) | C | 20 | 20 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เศรษฐวรรษ พัฒน์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | การบริหารและการพัฒนาชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ศศ.บ.621(4)/18 : การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 20-20-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ค. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 115 | | พุธ | 08:30-11:30 | 1212 | C | 19 | 19 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุภิชาติ เจนจิระปัญญา |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม วท.บ.621(4)/13 : เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 19-17-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ค. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 116 | | พฤหัสบดี | 11:30-14:30 | 15-0606 (ห้องเรียนรวม) | C | 58 | 42 | 16 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.อาภาภรณ์ อังสาชน |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม บธ.บ.621(4)/3 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 58-42-16 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ค. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 117 | | พฤหัสบดี | 11:30-14:30 | 15-0902 (ห้องเรียน) | C | 22 | 20 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.นภสรณ์ เจริญโพธิ์ |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม บธ.บ.631(4)/5 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 22-20-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ค. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ปกติ |
| 118 | | พุธ | 08:30-11:30 | 15-0603 (ห้องเรียน) | C | 28 | 25 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ศรินญา พุทธบริวาร อาจารย์ตฤณ แจ่มถิน |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ค.บ.601(5)/5 : การศึกษาปฐมวัย | 28-25-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ค. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 119 | | พุธ | 11:30-14:30 | 15-0603 (ห้องเรียน) | C | 28 | 28 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ตฤณ แจ่มถิน อาจารย์ศรินญา พุทธบริวาร |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ค.บ.601(5)/5 : การศึกษาปฐมวัย | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ค. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 120 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 15-0908 (ห้องเรียน) | C | 23 | 23 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .วาสนา คุณาอภิสิทธิ์ ดร.ผกาวดี ไวกสิกรรม |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ค.บ.601(5)/6 : พลศึกษา | 23-23-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ค. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 121 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 34-803 (ห้องเรียน) | C | 23 | 23 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์พีรดล เพชรานนท์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ค.บ.601(5)/6 : พลศึกษา | 23-23-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ค. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 201 | | พฤหัสบดี | 17:30-20:30 | 2633 | C | 19 | 6 | 13 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.พัทธดนย์ สุขพันธุ์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิต ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม อส.บ.612(4)/2 : เทคโนโลยีการผลิต | 19-6-13 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 240 | | จันทร์ | 17:30-20:30 | 15-0505 (ป.คอมพิวเตอร์) | C | 3 | 3 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภรางค์ เรืองวานิช |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|