| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 105 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 15-0603 (ห้องเรียน) | C | 34 | 28 | 6 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ภัทร นันท์พิพัฒน์สกุล อาจารย์รณชัย ชลวิชิต |
| | | สำรองให้: | ดนตรีสากล ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ศศ.บ.611(4)/15 : ดนตรีสากล | 34-28-6 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | จันทร์ | 11:30-14:30 | 15-0603 (ห้องเรียน) | C | 34 | 34 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ภัทร นันท์พิพัฒน์สกุล อาจารย์รณชัย ชลวิชิต |
| | | สำรองให้: | ดนตรีสากล ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ศศ.บ.611(4)/15 : ดนตรีสากล | 34-32-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 372/1 (ห้องเรียน) | C | 29 | 25 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ขนิษฐา บุตรไชย |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ศศ.บ.611(4)/16 : นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 29-25-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | อังคาร | 14:30-17:30 | 15-1006 (ห้องเรียน) | C | 31 | 31 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สันติภูมิ ราชวิชา |
| | | สำรองให้: | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ศศ.บ.611(4)/21 : ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 31-31-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | อังคาร | 08:30-11:30 | 15-1008 (ห้องเรียน) | C | 39 | 32 | 7 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชนัฏา โสมณวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ศศ.บ.611(4)/2 : อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 39-25-14 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 110 | | จันทร์ | 14:30-17:30 | 954 (ห้องเรียน) | C | 40 | 40 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชนัฏา โสมณวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ศศ.บ.611(4)/2 : อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 40-39-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 111 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 34-701 (ห้องเรียน) | C | 40 | 39 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฏฐ์ชุดา สุภาพจน์ อาจารย์พิมลพรรณ ธรรมวุฒิพิศาล |
| | | สำรองให้: | จิตวิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ศศ.บ.611(4)/4 : จิตวิทยา | 40-39-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 112 | | พฤหัสบดี | 11:30-14:30 | 15-1204 (ห้องคอมพิวเตอร์) | C | 36 | 36 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .ภาคภูมิ มุกดาสนิท ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เอกพรรณ ธัญญาวินิชกุล |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม วท.บ.611(4)/1 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 36-34-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 113 | | อังคาร | 08:30-11:30 | 15-1009 (ห้องเรียน) | C | 48 | 30 | 18 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฐพัชร สายเสนา |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ศศ.บ.611(4)/6 : ภาษาอังกฤษ | 48-30-18 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 114 | | อังคาร | 11:30-14:30 | 15-1009 (ห้องเรียน) | C | 52 | 52 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฐพัชร สายเสนา |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ศศ.บ.611(4)/6 : ภาษาอังกฤษ | 52-52-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 115 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | ก6/4 | C | 11 | 10 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สัมพันธ์ แหล่งป่าหมุ้น |
| | | สำรองให้: | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม อส.บ.611(4)/1 : อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 11-6-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 116 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 15-0605 (ห้องเรียน) | C | 55 | 53 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.สุภานี นวกุล |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม รป.บ.611(4)/1 : รัฐประศาสนศาสตร์ | 55-53-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 117 | | พฤหัสบดี | 11:30-14:30 | 15-0605 (ห้องเรียน) | C | 55 | 47 | 8 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.สุภานี นวกุล |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม รป.บ.611(4)/1 : รัฐประศาสนศาสตร์ | 55-47-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 118 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:30 | ก4 | C | 9 | 7 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.สัณฐิตา ตังคจิวางกูร |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม วท.บ.611(4)/24 : วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 9-7-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 119 | | พุธ | 11:30-14:30 | 433(ห้องเรียน) | C | 15 | 14 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ธีระศักดิ์ ขอพลอยกลาง |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิต ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม อส.บ.611(4)/2 : เทคโนโลยีการผลิต | 15-14-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 120 | | ศุกร์ | 08:30-11:30 | 2694/1 | C | 43 | 40 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วีรนุช สระแก้ว |
| | | สำรองให้: | อาหารและโภชนาการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ศศ.บ.611(4)/22 : อาหารและโภชนาการ | 43-40-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 121 | | อังคาร | 14:30-17:30 | 1232 | C | 22 | 19 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุภิชาติ เจนจิระปัญญา |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม วท.บ.621(4)/13 : เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 22-18-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 132 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 361/1 | C | 40 | 17 | 23 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.วิศิษย์ ปิ่นทองวิชัยกุล |
| | | สำรองให้: | การบริหารและการพัฒนาชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ศศ.บ.631(4)/18 : การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 40-15-25 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 133 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 953 (ห้องเรียน) | C | 40 | 23 | 17 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.นภสรณ์ เจริญโพธิ์ |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม บธ.บ.631(4)/5 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 40-23-17 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ปกติ |
| 101 | | ศุกร์ | 08:30-11:30 | 15-0902 (ห้องเรียน) | C | 28 | 26 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ตฤณ แจ่มถิน อาจารย์ศรินญา พุทธบริวาร |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ค.บ.601(5)/5 : การศึกษาปฐมวัย | 28-25-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | ศุกร์ | 12:30-15:30 | 15-0902 (ห้องเรียน) | C | 28 | 28 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ตฤณ แจ่มถิน อาจารย์ศรินญา พุทธบริวาร |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ค.บ.601(5)/5 : การศึกษาปฐมวัย | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 34-801 (ห้องเรียน) | C | 25 | 25 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .วาสนา คุณาอภิสิทธิ์ ดร.ไอยย์ศรัย พีรภาพรกุล |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ค.บ.601(5)/6 : พลศึกษา | 25-25-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 34-803 (ห้องเรียน) | C | 23 | 22 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ไอยย์ศรัย พีรภาพรกุล |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ค.บ.601(5)/6 : พลศึกษา | 23-21-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 201 | | อังคาร | 17:30-20:30 | 15-0603 (ห้องเรียน) | C | 27 | 12 | 15 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์รณชัย ชลวิชิต |
| | | สำรองให้: | ดนตรีสากล ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ศศ.บ.612(4)/4 : ดนตรีสากล | 27-12-15 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 พ.ย. 2563 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 202 | | พฤหัสบดี | 17:30-20:30 | 15-0602 (ห้องเรียน) | C | 11 | 9 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.สุภานี นวกุล |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม รป.บ.612(4)/1 : รัฐประศาสนศาสตร์ | 11-7-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 พ.ย. 2563 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 203 | | อาทิตย์ | 08:30-11:30 | 15-0905 (ห้องเรียน) | C | 19 | 7 | 12 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ธีระศักดิ์ ขอพลอยกลาง |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิต ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม อส.บ.612(4)/2 : เทคโนโลยีการผลิต | 19-5-14 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 พ.ย. 2563 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 205 | | จันทร์ | 17:30-20:30 | 15-0907 (ห้องเรียน) | C | 60 | 58 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชลธิชา สุพรรณาลัย |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม บธ.บ.632(4)/1 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 60-51-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 พ.ย. 2563 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| จันทรเกษม-ชัยนาท |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 751 | | ศุกร์ | 12:30-15:30 | 221(ชัยนาท) | C | 60 | 17 | 43 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ยุวเรศ หลุดพา อาจารย์วิลาสินี ชูทอง |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม รป.บ.611(4)/71 : รัฐประศาสนศาสตร์ ทุกชั้นปี | 60-17-43 60-0-60 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|