| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 101 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 36-0508 (ห้องเรียน)) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สิทธิกร สุมาลี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | ศุกร์ | 12:30-16:30 | 36-0508 (ห้องเรียน)) | C | 30 | 28 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สิทธิกร สุมาลี |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-1-29 30-27-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 15-0603 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.วันชัย จึงวิบูลย์สถิตย์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | ศุกร์ | 12:30-16:30 | 15-0603 (ห้องเรียน) | C | 30 | 23 | 7 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.วันชัย จึงวิบูลย์สถิตย์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-23-7 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 15-0707 (ห้องเรียน) | C | 30 | 26 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี ดร.วันชัย จึงวิบูลย์สถิตย์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-14-16 60-12-48 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 15-0704 (ห้องเรียน) | C | 30 | 27 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อาภาพร สิงหราช ดร.สุดาพร พงษ์พิษณุ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/11 : เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-27-3 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 15-0707 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ชลาลัย นิมิบุตร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อาภาพร สิงหราช |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/1 : คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-26-4 30-4-26 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 15-0704 (ห้องเรียน) | C | 30 | 22 | 8 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .ชัยวัฒน์ บวรวัฒนเศรษฐ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/14 (ปิด) : คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/13 : ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-15-15 30-8-22 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | พฤหัสบดี | 08:30-12:30 | 15-0706 (ห้องเรียน) | C | 30 | 28 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี ดร.วันชัย จึงวิบูลย์สถิตย์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-29-1 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 110 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 15-0706 (ห้องเรียน) | C | 30 | 28 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.สุรางค์ ธรรมโวหาร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริรัตน์ ศรีสอาด |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-29-1 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 111 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 34-703 (ห้องเรียน) | C | 30 | 29 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .วิลาวัณย์ จารุอริยานนท์ ดร.ณิชาภา ธพิพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/7 : ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-29-1 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 112 | | พฤหัสบดี | 08:30-12:30 | 15-0605 (ห้องเรียน) | C | 30 | 29 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .วิลาวัณย์ จารุอริยานนท์ ดร.ณิชาภา ธพิพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-29-1 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 113 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 15-0605 (ห้องเรียน) | C | 30 | 25 | 5 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ชลาลัย นิมิบุตร รองศาสตราจารย์ ดร .วิลาวัณย์ จารุอริยานนท์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-29-1 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 114 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 15-1003 (ห้องเรียน) | C | 30 | 23 | 7 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.สุดาพร พงษ์พิษณุ ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุธน วงค์แดง |
| | | สำรองให้: | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/4 : ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-11-19 30-0-30 30-12-18 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 115 | | พฤหัสบดี | 08:30-12:30 | 15-0704 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุธน วงค์แดง ดร.สุดาพร พงษ์พิษณุ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 116 | | จันทร์ | 13:30-17:30 | 34-301 (ห้องพักสาขาวิชานาฏศิปล์) | C | 30 | 25 | 5 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุธน วงค์แดง ดร.สุดาพร พงษ์พิษณุ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/3 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-19-11 30-0-30 30-5-25 30-1-29 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 117 | | จันทร์ | 13:30-17:30 | 15-0704 (ห้องเรียน) | C | 30 | 27 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อุรชา แสงทอง |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/3 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/7 : ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-15-15 30-0-30 31-12-19 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 118 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 15-0708 (ห้องเรียน) | C | 30 | 25 | 5 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อุรชา แสงทอง |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-25-5 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 119 | | จันทร์ | 13:30-17:30 | 15-0903 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อาภาพร สิงหราช ดร.วาสนา สุวรรณมณี |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 120 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 2974 (ห้องเรียน) | C | 30 | 15 | 15 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภฤกษ์ ทานาค ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/1 : คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-15-15 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|