| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 101 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 36-0504 (ป.คอมพิวเตอร์) | C | 32 | 30 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฐญา นาคะสันต์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/11 : เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 32-2-30 32-0-32 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.พ. 2563 เวลา 08:30 - 10:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 15 พ.ค. 2563 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 36-0505 (ป.คอมพิวเตอร์) | C | 30 | 23 | 7 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฏฐกรณ์ ปะพาน ดร.ทศพร ดิษฐ์ศิริ
|
| | | สำรองให้: | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/4 : ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/7 : ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-2-28 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.พ. 2563 เวลา 08:30 - 10:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 15 พ.ค. 2563 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | จันทร์ | 13:30-17:30 | 36-0505 (ป.คอมพิวเตอร์) | C | 30 | 29 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ทศพร ดิษฐ์ศิริ ดร.ปิยาภรณ์ เตชะเรืองรอง
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-3-27 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.พ. 2563 เวลา 08:30 - 10:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 15 พ.ค. 2563 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | อังคาร | 13:30-17:30 | 36-0505 (ป.คอมพิวเตอร์) | C | 30 | 28 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชวนิดา สุวานิช
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-1-29 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.พ. 2563 เวลา 08:30 - 10:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 15 พ.ค. 2563 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 36-0505 (ป.คอมพิวเตอร์) | C | 30 | 21 | 9 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภรางค์ เรืองวานิช
|
| | | สำรองให้: | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/7 : ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.พ. 2563 เวลา 08:30 - 10:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 15 พ.ค. 2563 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 36-0505 (ป.คอมพิวเตอร์) | C | 30 | 24 | 6 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฐญา นาคะสันต์ ดร.ทศพร ดิษฐ์ศิริ
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-1-29 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.พ. 2563 เวลา 08:30 - 10:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 15 พ.ค. 2563 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | พุธ | 08:30-12:30 | 36-0505 (ป.คอมพิวเตอร์) | C | 30 | 29 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ปิยาภรณ์ เตชะเรืองรอง
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.พ. 2563 เวลา 08:30 - 10:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 15 พ.ค. 2563 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | พฤหัสบดี | 08:30-12:30 | 36-0505 (ป.คอมพิวเตอร์) | C | 30 | 29 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชวนิดา สุวานิช
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-3-27 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.พ. 2563 เวลา 08:30 - 10:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 15 พ.ค. 2563 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 36-0505 (ป.คอมพิวเตอร์) | C | 30 | 26 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชวนิดา สุวานิช
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.พ. 2563 เวลา 08:30 - 10:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 15 พ.ค. 2563 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 110 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 36-0504 (ป.คอมพิวเตอร์) | C | 30 | 23 | 7 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อภิชาติ หาจัตุรัส
|
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-2-28 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.พ. 2563 เวลา 08:30 - 10:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 15 พ.ค. 2563 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 111 | | พุธ | 08:30-12:30 | 36-0504 (ป.คอมพิวเตอร์) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฐญา นาคะสันต์ ดร.ทศพร ดิษฐ์ศิริ
|
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-3-27 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.พ. 2563 เวลา 08:30 - 10:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 15 พ.ค. 2563 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 112 | | จันทร์ | 13:30-17:30 | 36-0504 (ป.คอมพิวเตอร์) | C | 30 | 29 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภรางค์ เรืองวานิช
|
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-23-7 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.พ. 2563 เวลา 08:30 - 10:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 15 พ.ค. 2563 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|