| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 201 | | อาทิตย์ | 14:30-17:30 | 15-0703 (ห้องเรียน) | C | 17 | 16 | 1 | | |
| | | อาทิตย์ | 17:30-20:30 | 15-0604 (ห้องเรียน) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สาธร ใจตรง อาจารย์พิมลพรรณ ธรรมวุฒิพิศาล |
| | | สำรองให้: | จิตวิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ศศ.บ.602(4)/7 : จิตวิทยา | 17-16-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.ค. 2563 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 202 | | จันทร์ | 17:30-20:30 | MUSIC3 | C | 22 | 14 | 8 | | |
| | | อังคาร | 17:30-20:30 | MUSIC3 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์รณชัย ชลวิชิต |
| | | สำรองให้: | ดนตรีสากล ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ศศ.บ.602(4)/4 : ดนตรีสากล | 22-14-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.ค. 2563 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 203 | | อาทิตย์ | 11:30-14:30 | 15-0603 (ห้องเรียน) | C | 12 | 12 | 0 | | |
| | | อาทิตย์ | 08:30-11:30 | 15-1008 (ห้องเรียน) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ดร.สุภานี นวกุล |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม รป.บ.602(4)/1 : รัฐประศาสนศาสตร์ | 12-11-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.ค. 2563 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 204 | | อาทิตย์ | 08:30-11:30 | 15-0905 (ห้องเรียน) | C | 19 | 19 | 0 | | |
| | | อาทิตย์ | 11:30-14:30 | 15-0909 (ห้องเรียน) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .ลวัณกร มุกดาสนิท |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม บธ.บ.612(4)/6 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 19-7-12 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.ค. 2563 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 205 | | อาทิตย์ | 11:30-14:30 | 15-0705 (ห้องเรียน) | C | 32 | 18 | 14 | | |
| | | อาทิตย์ | 14:30-17:30 | 15-0707 (ห้องเรียน) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศศิกานต์ จรณะกรัณย์ |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม บธ.บ.612(4)/3 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 32-18-14 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.ค. 2563 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 206 | | พฤหัสบดี | 17:30-20:30 | 15-0705 (ห้องเรียน) | C | 42 | 34 | 8 | | |
| | | อาทิตย์ | 14:30-17:30 | 15-0705 (ห้องเรียน) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชยุตม์ วะนา |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม บธ.บ.612(4)/1 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 42-33-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.ค. 2563 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|