| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 105 | | จันทร์ | 11:30-14:30 | 15-0701 (ห้องเรียน) | C | 24 | 22 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปิยจิตร สังข์พานิช
|
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ศศ.บ.601(4)/13B : ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 24-6-18 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ก.พ. 2563 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ค. 2563 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | พุธ | 08:30-11:30 | MUSIC201 | C | 33 | 33 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์รณชัย ชลวิชิต
|
| | | สำรองให้: | ดนตรีสากล ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ศศ.บ.601(4)/15 : ดนตรีสากล | 33-1-32 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ก.พ. 2563 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ค. 2563 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | อังคาร | 14:30-17:30 | MUSIC4 | C | 34 | 18 | 16 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์รณชัย ชลวิชิต
|
| | | สำรองให้: | ดนตรีสากล ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ศศ.บ.601(4)/15 : ดนตรีสากล | 34-5-29 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ก.พ. 2563 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ค. 2563 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | อังคาร | 08:30-11:30 | 353/1 | C | 13 | 12 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ขนิษฐา บุตรไชย
|
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ศศ.บ.601(4)/16 : นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 13-0-13 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ก.พ. 2563 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ค. 2563 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:30 | 352/1 (ห้องเรียน) | C | 21 | 19 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | เรืออากาศเอกหญิงพิรดา อนุเวช
|
| | | สำรองให้: | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ศศ.บ.601(4)/21 : ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 21-5-16 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ก.พ. 2563 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ค. 2563 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 110 | | อังคาร | 08:30-11:30 | 15-0901 (ห้องเรียน) | C | 13 | 13 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชยุตม์ วะนา
|
| | | สำรองให้: | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ศ.บ.601(4)/1 : เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 13-1-12 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ก.พ. 2563 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ค. 2563 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 111 | | ศุกร์ | 08:30-11:30 | 2984 (ห้องเรียน) | C | 43 | 15 | 28 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิชิต ธิอิ่น
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม นศ.บ.601(4)/3 : นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 43-4-39 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ก.พ. 2563 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ค. 2563 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 112 | | ศุกร์ | 12:30-15:30 | 2981 (ห้องเรียนรวม) | C | 61 | 61 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทิพย์อนงค์ จินตวิจิต
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม นศ.บ.601(4)/3 : นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 61-60-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ก.พ. 2563 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ค. 2563 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 113 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 15-0909 (ห้องเรียน) | C | 41 | 41 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิชิต ธิอิ่น
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม นศ.บ.601(4)/1 : นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 41-34-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ก.พ. 2563 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ค. 2563 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 114 | | อังคาร | 14:30-17:30 | ประชาธิบดี(อาคาร9) | C | 45 | 44 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทิพย์อนงค์ จินตวิจิต
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม นศ.บ.601(4)/2 : นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 45-13-32 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ก.พ. 2563 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ค. 2563 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 115 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:30 | 15-0603 (ห้องเรียน) | C | 37 | 36 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิมลพรรณ ธรรมวุฒิพิศาล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กิดานันท์ ชำนาญเวช
|
| | | สำรองให้: | จิตวิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ศศ.บ.601(4)/4 : จิตวิทยา | 37-1-36 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ก.พ. 2563 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ค. 2563 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 116 | | อังคาร | 08:30-11:30 | 2976 (ห้องเรียน) | C | 40 | 40 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จิตตานันท์ สิทธิสาร
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม บธ.บ.601(4)/5 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 40-1-39 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ก.พ. 2563 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ค. 2563 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 117 | | พฤหัสบดี | 11:30-14:30 | 374/1 (ห้องเรียน) | C | 20 | 20 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปิยจิตร สังข์พานิช
|
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ศศ.บ.601(4)/13A : ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 20-2-18 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ก.พ. 2563 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ค. 2563 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 118 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 15-0708 (ห้องเรียน) | C | 11 | 10 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วาทินี นิลงาม
|
| | | สำรองให้: | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ศศ.บ.601(4)/20 : บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 11-4-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ก.พ. 2563 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ค. 2563 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 119 | | อังคาร | 11:30-14:30 | 2976 (ห้องเรียน) | C | 42 | 29 | 13 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พชร ชินสีห์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม วท.บ.601(4)/6 : วิทยาศาสตร์การกีฬา | 42-11-31 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ก.พ. 2563 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ค. 2563 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 120 | | อังคาร | 14:30-17:30 | 2976 (ห้องเรียน) | C | 55 | 54 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วรเมธ ประจงใจ
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม วท.บ.601(4)/6 : วิทยาศาสตร์การกีฬา | 55-54-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ก.พ. 2563 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ค. 2563 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 121 | | อังคาร | 11:30-14:30 | 353/1 | C | 42 | 40 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์Blessie Dawn Oros Polec-Eo
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ศศ.บ.601(4)/6 : ภาษาอังกฤษ | 42-4-38 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ก.พ. 2563 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ค. 2563 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 122 | | อังคาร | 14:30-17:30 | 353/1 | C | 44 | 44 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์April Nunez Salvador
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ศศ.บ.601(4)/6 : ภาษาอังกฤษ | 44-43-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ก.พ. 2563 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ค. 2563 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 123 | | อังคาร | 13:30-16:30 | ก6/4 | C | 11 | 11 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สัมพันธ์ แหล่งป่าหมุ้น
|
| | | สำรองให้: | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม อส.บ.601(4)/1 : อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 11-2-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ก.พ. 2563 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ค. 2563 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 124 | | จันทร์ | 11:30-14:30 | 1312 | C | 12 | 11 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.จุฬาลักษณ์ ตลับนาค ดร.สัณฐิตา ตังคจิวางกูร สัตวแพทย์หญิง ดร.นันท์นภัส จิวลวัฒน์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม วท.บ.601(4)/24 : วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 12-0-12 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ก.พ. 2563 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ค. 2563 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 125 | | พฤหัสบดี | 13:30-16:30 | 2638 | C | 17 | 17 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วีรนุช สระแก้ว
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิต ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม อส.บ.601(4)/2 : เทคโนโลยีการผลิต | 17-16-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ก.พ. 2563 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ค. 2563 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 126 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 1231 | C | 5 | 3 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | นางชญานี อ่ำประชา
|
| | | สำรองให้: | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม วท.บ.601(4)/9 : การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 5-3-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ก.พ. 2563 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ค. 2563 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 127 | | ศุกร์ | 11:30-14:30 | 15-0602 (ห้องเรียน) | C | 23 | 20 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .ปิยพร ท่าจีน
|
| | | สำรองให้: | การบริหารและการพัฒนาชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ศศ.บ.611(4)/18 : การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 23-1-22 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ก.พ. 2563 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ค. 2563 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 128 | | พุธ | 08:30-11:30 | 1212 | C | 23 | 23 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุภิชาติ เจนจิระปัญญา
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม วท.บ.611(4)/13 : เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 23-1-22 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ก.พ. 2563 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ค. 2563 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 129 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 15-0704 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.อาภาภรณ์ อังสาชน
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม บธ.บ.611(4)/2 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 30-29-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ก.พ. 2563 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ค. 2563 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 130 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:30 | 15-0908 (ห้องเรียน) | C | 51 | 44 | 7 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชลธิชา สุพรรณาลัย
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม บธ.บ.611(4)/3 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 51-6-45 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ก.พ. 2563 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ค. 2563 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 131 | | พฤหัสบดี | 11:30-14:30 | 15-0903 (ห้องเรียน) | C | 21 | 21 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.นภสรณ์ เจริญโพธิ์
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม บธ.บ.621(4)/5 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 21-2-19 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ก.พ. 2563 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ค. 2563 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 140 | | อังคาร | 14:30-17:30 | 15-0701 (ห้องเรียน) | C | 4 | 4 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชลธิชา สุพรรณาลัย |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม บธ.บ.591(4)/1 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 4-3-1 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ปกติ |
| 101 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 34-401 (บัณฑิตศึกษา) | C | 23 | 23 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลวรรณ อังศรีสุรพร อาจารย์ศรินญา พุทธบริวาร
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม ค.บ.591(5)/5 : การศึกษาปฐมวัย | 23-7-16 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ก.พ. 2563 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ค. 2563 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:30 | 34-401 (บัณฑิตศึกษา) | C | 23 | 23 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลวรรณ อังศรีสุรพร อาจารย์ศรินญา พุทธบริวาร
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม ค.บ.591(5)/5 : การศึกษาปฐมวัย | 23-2-21 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ก.พ. 2563 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ค. 2563 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 34-803 (ห้องเรียน) | C | 24 | 23 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .วาสนา คุณาอภิสิทธิ์ ดร.ผกาวดี ไวกสิกรรม
|
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม ค.บ.591(5)/6 : พลศึกษา | 24-8-16 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ก.พ. 2563 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ค. 2563 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | จันทร์ | 14:30-17:30 | 15-0701 (ห้องเรียน) | C | 25 | 24 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .วาสนา คุณาอภิสิทธิ์ ดร.ผกาวดี ไวกสิกรรม
|
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม ค.บ.591(5)/6 : พลศึกษา | 25-0-25 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ก.พ. 2563 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ค. 2563 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 201 | | อาทิตย์ | 08:30-11:30 | 15-0703 (ห้องเรียน) | C | 10 | 10 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์บัณฑวรรณ สุกรรณ์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ศศ.บ.602(4)/3 : ภาษาอังกฤษ | 10-0-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 มี.ค. 2563 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 14 พ.ค. 2563 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 202 | | พฤหัสบดี | 17:30-20:30 | ก5/2 | C | 7 | 6 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สัมพันธ์ แหล่งป่าหมุ้น
|
| | | สำรองให้: | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม อส.บ.602(4)/1 : อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 7-0-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 มี.ค. 2563 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 14 พ.ค. 2563 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 203 | | พฤหัสบดี | 17:30-20:30 | 2633 | C | 26 | 23 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วีรนุช สระแก้ว
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิต ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม อส.บ.602(4)/2 : เทคโนโลยีการผลิต | 26-11-15 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 มี.ค. 2563 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 14 พ.ค. 2563 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 240 | | อังคาร | 17:30-20:30 | 362/1(ห้องพักอ.รปศ) | C | 2 | 2 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เบญจวรรณ ธรรมรัตน์ |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| จันทรเกษม-ชัยนาท |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 751 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 232(ชัยนาท) | C | 60 | 11 | 49 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.สุภานี นวกุล |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม รป.บ.601(4)/71 : รัฐประศาสนศาสตร์ | 60-11-49 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 701 | | ไม่มีข้อมูล/หรือกรอกข้อมูลไม่ครบ กลับไปกรอกใหม่ | 60 | 15 | 45 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.สุภานี นวกุล |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม รป.บ.602(4)/71 : รัฐประศาสนศาสตร์ | 60-14-46 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|