| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 129 | | พฤหัสบดี | 11:30-14:30 | 15-0607 (ห้องเรียนรวม) | C | 17 | 17 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เบญจวรรณ ธรรมรัตน์ อาจารย์ทีปกร โกมลพันธ์พร
|
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม น.บ.601(4)/1 : นิติศาสตร์ | 17-0-17 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ย. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ธ.ค. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 130 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 371/1 (ห้องเรียน) | C | 15 | 15 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์มารินทร์ วิริยะพงศ์พานิช
|
| | | สำรองให้: | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ศศ.บ.601(4)/11 : ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 15-0-15 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ย. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ธ.ค. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ปกติ |
| 131 | | อังคาร | 14:30-17:30 | 34-601 (ห้องเรียน) | C | 14 | 12 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พรนภัส ทับทิมอ่อน ดร.ทศพร ดิษฐ์ศิริ
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ค.บ.601(5)/11 : เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 14-0-14 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ย. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ธ.ค. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 132 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 15-0701 (ห้องเรียน) | C | 7 | 6 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชนะ ปรีชา อาจารย์ชวลิต ตุงคบุรี
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ค.บ.601(5)/1 : คณิตศาสตร์ | 7-0-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ย. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ธ.ค. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 133 | | ศุกร์ | 12:30-15:30 | 2830 (ห้องเรียน) | C | 24 | 22 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุกัญญา เจียมวรนันท์กุล
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ค.บ.601(5)/3 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 24-0-24 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ย. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ธ.ค. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 134 | | พุธ | 09:30-12:30 | 32-209 | C | 22 | 19 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วรวิทย์ วราสินธ์
|
| | | สำรองให้: | ดนตรีไทยศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ค.บ.611(5)/4 : ดนตรีไทยศึกษา | 22-0-22 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ย. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ธ.ค. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 135 | | ศุกร์ | 11:30-14:30 | 15-0604 (ห้องเรียน) | C | 29 | 25 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุธาทิพย์ รัฐปัตย์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาจีน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ค.บ.611(5)/7 : ภาษาจีน | 29-0-29 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ย. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ธ.ค. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 208 | | จันทร์ | 17:30-20:30 | 15-0605 (ห้องเรียน) | C | 60 | 29 | 31 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ทีปกร โกมลพันธ์พร
|
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม น.บ.602(4)/1 : นิติศาสตร์ | 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ก.ย. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ธ.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|