| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ (เทียบโอน) |
| 101 | | อังคาร | 08:30-11:30 | 952 (ห้องเรียน) | C | 18 | 17 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.กรธวัฒน์ สกลคฤหเดช
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม บธ.บ.601(4)/31(เทียบโอน) : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 18-0-18 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 มี.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 16 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | ศุกร์ | 13:30-16:30 | 925 (ป.คอมพิวเตอร์) | C | 25 | 24 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .ลวัณกร มุกดาสนิท
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม บธ.บ.601(4)/36(เทียบโอน) : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 25-24-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 มี.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 16 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 103 | | อังคาร | 08:30-11:30 | 15-0901 (ห้องเรียน) | C | 20 | 19 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชยุตม์ วะนา
|
| | | สำรองให้: | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม ศ.บ.591(4)/1 : เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 20-0-20 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 มี.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 16 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:30 | 15-1005 (ห้องเรียน) | C | 42 | 41 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กิดานันท์ ชำนาญเวช อาจารย์ภาคภูมิ เดชะอนันต์วงศ์
|
| | | สำรองให้: | จิตวิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม ศศ.บ.591(4)/4 : จิตวิทยา | 42-0-42 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 มี.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 16 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | อังคาร | 11:30-14:30 | 34-603 (ห้องเรียน) | C | 23 | 22 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.นภสรณ์ เจริญโพธิ์
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม บธ.บ.591(4)/5 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 23-0-23 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 มี.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 16 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | พฤหัสบดี | 11:30-14:30 | 374/1 (ห้องเรียน) | C | 16 | 16 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปิยจิตร สังข์พานิช
|
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม ศศ.บ.591(4)/13A : ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 16-0-16 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 มี.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 16 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 15-0708 (ห้องเรียน) | C | 23 | 23 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ปริญญ์ ขวัญเรียง
|
| | | สำรองให้: | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม ศศ.บ.591(4)/20 : บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 23-0-23 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 มี.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 16 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | อังคาร | 08:30-11:30 | 15-0705 (ห้องเรียน) | C | 38 | 38 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.เอกรัตน์ อ่อนน้อม
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม วท.บ.591(4)/6 : วิทยาศาสตร์การกีฬา | 38-0-38 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 มี.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 16 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | พุธ | 08:30-11:30 | 2981 (ห้องเรียนรวม) | C | 37 | 35 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.เอกรัตน์ อ่อนน้อม
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม วท.บ.591(4)/6 : วิทยาศาสตร์การกีฬา | 37-0-37 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 มี.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 16 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 110 | | อังคาร | 11:30-14:30 | 353/1 | C | 34 | 34 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุทธินี พัวพรพงษ์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม ศศ.บ.591(4)/6 : ภาษาอังกฤษ | 34-0-34 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 มี.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 16 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 111 | | อังคาร | 14:30-17:30 | 353/1 | C | 34 | 33 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุทธินี พัวพรพงษ์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม ศศ.บ.591(4)/6 : ภาษาอังกฤษ | 34-0-34 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 มี.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 16 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 112 | | จันทร์ | 11:30-14:30 | 15-0701 (ห้องเรียน) | C | 12 | 12 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปิยจิตร สังข์พานิช
|
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม ศศ.บ.591(4)/13B : ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 12-7-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 มี.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 16 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 113 | | พุธ | 08:30-11:30 | MUSIC201 | C | 52 | 45 | 7 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์รณชัย ชลวิชิต
|
| | | สำรองให้: | ดนตรีสากล ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม ศศ.บ.591(4)/15 : ดนตรีสากล | 52-0-52 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 มี.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 16 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 114 | | อังคาร | 08:30-11:30 | 353/1 | C | 13 | 9 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ขนิษฐา บุตรไชย
|
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม ศศ.บ.591(4)/16 : นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 13-0-13 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 มี.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 16 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 115 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:30 | 352/1 (ห้องเรียน) | C | 19 | 18 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชาวัลย์ เจริญพันธ์
|
| | | สำรองให้: | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม ศศ.บ.591(4)/21 : ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 19-0-19 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 มี.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 16 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 116 | | อังคาร | 13:30-16:30 | ก6/2 | C | 8 | 7 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สัมพันธ์ แหล่งป่าหมุ้น
|
| | | สำรองให้: | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม อส.บ.591(4)/1 : อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 8-0-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 มี.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 16 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 117 | | จันทร์ | 11:30-14:30 | 1312 | C | 16 | 14 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | สัตวแพทย์หญิง ดร.นันท์นภัส จิวลวัฒน์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม วท.บ.591(4)/24 : วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 16-0-16 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 มี.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 16 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 118 | | จันทร์ | 11:30-14:30 | 1112 | C | 6 | 5 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์คนึงนิต ปทุมมาเกษร
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิต ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม อส.บ.591(4)/2 : เทคโนโลยีการผลิต | 6-0-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 มี.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 16 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 119 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 1231 | C | 8 | 7 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | นางชญานี อ่ำประชา
|
| | | สำรองให้: | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม วท.บ.591(4)/9 : การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 8-0-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 มี.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 16 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 120 | | ศุกร์ | 11:30-14:30 | 15-0602 (ห้องเรียน) | C | 26 | 26 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .ปิยพร ท่าจีน
|
| | | สำรองให้: | การบริหารและการพัฒนาชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ศศ.บ.601(4)/18 : การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 26-0-26 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 มี.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 16 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 121 | | พุธ | 08:30-11:30 | 1212 | C | 15 | 15 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วีรเดช ธนพลังกร
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม วท.บ.601(4)/13 : เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 15-0-15 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 มี.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 16 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 122 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 15-0704 (ห้องเรียน) | C | 50 | 48 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.กรธวัฒน์ สกลคฤหเดช
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม บธ.บ.601(4)/2 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 50-0-50 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 มี.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 16 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 123 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 952 (ห้องเรียน) | C | 52 | 41 | 11 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศศิกานต์ จรณะกรัณย์
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม บธ.บ.611(4)/5 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 52-0-52 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 มี.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 16 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา (เทียบโอน) |
| 201 | | อาทิตย์ | 08:30-11:30 | 15-0603 (ห้องเรียน) | C | 60 | 16 | 44 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปิยจิตร สังข์พานิช
|
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม บช.บ.602(4)/31(เทียบโอน) : บัญชีบัณฑิต | 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.พ. 2562 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 14 พ.ค. 2562 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 202 | | พฤหัสบดี | 17:30-20:30 | 1114 | C | 60 | 18 | 42 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วีรนุช สระแก้ว
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม อส.บ.602(4))/32(เทียบโอน) : เทคโนโลยีการผลิต เทคโนโลยีการผลิต ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม อส.บ.592(4)/2 : เทคโนโลยีการผลิต | 60-0-60 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.พ. 2562 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 14 พ.ค. 2562 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 203 | | อาทิตย์ | 08:30-11:30 | 15-0703 (ห้องเรียน) | C | 60 | 12 | 48 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ปิยรัตน์ วรรธนานันต์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม ศศ.บ.592(4)/3 : ภาษาอังกฤษ | 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.พ. 2562 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 14 พ.ค. 2562 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 204 | | พฤหัสบดี | 17:30-20:30 | ก5/2 | C | 60 | 4 | 56 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สัมพันธ์ แหล่งป่าหมุ้น
|
| | | สำรองให้: | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม อส.บ.592(4)/1 : อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.พ. 2562 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 14 พ.ค. 2562 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 205 | | พฤหัสบดี | 17:30-20:30 | 15-1004 (ห้องเรียน) | C | 60 | 13 | 47 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.นภสรณ์ เจริญโพธิ์
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม บธ.บ.592(4)/5 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.พ. 2562 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 14 พ.ค. 2562 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 240 | | อาทิตย์ | 15:30-18:30 | 15-1109 (ห้องคอมพิวเตอร์) | C | 1 | 1 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .ภาคภูมิ มุกดาสนิท |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|