| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ (เทียบโอน) |
| 118 | | อังคาร | 08:30-11:30 | 15-0603 (ห้องเรียน) | C | 55 | 20 | 35 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศศิกานต์ จรณะกรัณย์
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม บธ.บ.601(4)/31(เทียบโอน) : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม บธ.บ.601(4)/1 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 55-0-55 55-0-55 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 101 | | อังคาร | 14:30-17:30 | 15-1004 (ห้องเรียน) | C | 44 | 31 | 13 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฐิตาภา บำรุงศิลป์
|
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม ศศ.บ.591(4)/2 : อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 44-0-44 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | อังคาร | 08:30-11:30 | 15-1005 (ห้องเรียน) | C | 45 | 45 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฐิตาภา บำรุงศิลป์
|
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม ศศ.บ.591(4)/2 : อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 45-0-45 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 34-701 (ห้องเรียน) | C | 42 | 41 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กิดานันท์ ชำนาญเวช อาจารย์ภาคภูมิ เดชะอนันต์วงศ์
|
| | | สำรองให้: | จิตวิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม ศศ.บ.591(4)/4 : จิตวิทยา | 42-0-42 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | พฤหัสบดี | 11:30-14:30 | 15-0903 (ห้องเรียน) | C | 25 | 23 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.นภสรณ์ เจริญโพธิ์
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม บธ.บ.591(4)/5 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 25-0-25 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:30 | 15-0906 (ห้องเรียนรวม) | C | 23 | 23 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วาทินี นิลงาม
|
| | | สำรองให้: | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม ศศ.บ.591(4)/20 : บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 23-0-23 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | ศุกร์ | 08:30-11:30 | 15-1210 (ห้องเรียน) | C | 44 | 40 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วีรนุช สระแก้ว
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม วท.บ.591(4)/21 : เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 44-0-44 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | อังคาร | 08:30-11:30 | 15-1006 (ห้องเรียน) | C | 40 | 27 | 13 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์บัณฑวรรณ สุกรรณ์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม ศศ.บ.591(4)/6 : ภาษาอังกฤษ | 40-27-13 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | อังคาร | 11:30-14:30 | 15-1006 (ห้องเรียน) | C | 40 | 40 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์บัณฑวรรณ สุกรรณ์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม ศศ.บ.591(4)/6 : ภาษาอังกฤษ | 40-37-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 34-502 (บัณฑิตศึกษา) | C | 55 | 51 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์รณชัย ชลวิชิต
|
| | | สำรองให้: | ดนตรีสากล ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม ศศ.บ.591(4)/15 : ดนตรีสากล | 55-0-55 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 110 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 15-0907 (ห้องเรียน) | C | 14 | 9 | 5 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ขนิษฐา บุตรไชย
|
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม ศศ.บ.591(4)/16 : นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 14-0-14 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 111 | | อังคาร | 14:30-17:30 | 322/1 | C | 20 | 18 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | นางสาวจุ๋มจิ๋ม โง้วอนันต์ชัย
|
| | | สำรองให้: | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม ศศ.บ.591(4)/21 : ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 20-0-20 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 112 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | ก6/4 | C | 9 | 6 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สัมพันธ์ แหล่งป่าหมุ้น
|
| | | สำรองให้: | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม อส.บ.591(4)/1 : อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 9-0-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 113 | | ศุกร์ | 11:30-14:30 | 353/1 | C | 53 | 46 | 7 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์โอฬาร สว่างนุวัตรกุล
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม รป.บ.591(4)/1 : รัฐประศาสนศาสตร์ | 53-0-53 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 114 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:30 | ก4 | C | 18 | 15 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | นายสัตวแพทย์ชวภัทร สุวิริยะไพศาล
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม วท.บ.591(4)/24 : วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 18-0-18 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 115 | | ศุกร์ | 12:30-15:30 | 1114 | C | 8 | 5 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วันชลี เพ็งพงศา ดร.ติณณภพ จุ่มอิ่น
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิต ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม อส.บ.591(4)/2 : เทคโนโลยีการผลิต | 8-0-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 116 | | ศุกร์ | 13:30-16:30 | 1221 | C | 9 | 8 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | นางชญานี อ่ำประชา
|
| | | สำรองให้: | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม วท.บ.591(4)/9 : การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 9-0-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 117 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 26-1001 | C | 13 | 11 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.นภาพันธ์ โชคอำนวยพร
|
| | | สำรองให้: | อาหารและโภชนาการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม ศศ.บ.591(4)/22 : อาหารและโภชนาการ | 13-0-13 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 119 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 15-0603 (ห้องเรียน) | C | 56 | 56 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศศิกานต์ จรณะกรัณย์
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม บธ.บ.601(4)/1 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 56-55-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 120 | | อังคาร | 14:30-17:30 | 1232 | C | 20 | 15 | 5 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วีรเดช ธนพลังกร
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม วท.บ.601(4)/13 : เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 20-0-20 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 121 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 372/1 (ห้องเรียน) | C | 53 | 48 | 5 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กีรติ วิจักขณะ
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม บธ.บ.601(4)/2 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 53-0-53 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 123 | | อังคาร | 11:30-14:30 | 352/1 (ห้องเรียน) | C | 60 | 33 | 27 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.วิศิษย์ ปิ่นทองวิชัยกุล
|
| | | สำรองให้: | การบริหารและการพัฒนาชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ศศ.บ.611(4)/18 : การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 124 | | ไม่มีข้อมูล/หรือกรอกข้อมูลไม่ครบ กลับไปกรอกใหม่ | 0 | 0 | 0 | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม บธ.บ.611(4)/5 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 0-0-0 |
| | | หมายเหตุ :: | ปิดเนื่องจากไม่มีนักศึกษา |
|
| 125 | | อังคาร | 08:30-11:30 | 15-0606 (ห้องเรียนรวม) | C | 60 | 53 | 7 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.อาภาภรณ์ อังสาชน
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม บธ.บ.611(4)/5 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา (เทียบโอน) |
| 201 | | จันทร์ | 17:30-20:30 | 34-403 (บัณฑิตศึกษา) | C | 60 | 16 | 44 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กีรติ วิจักขณะ
|
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม บช.บ.602(4)/31(เทียบโอน) : บัญชีบัณฑิต | 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ธ.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ธ.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 202 | | พฤหัสบดี | 17:30-20:30 | 2976 (ห้องเรียน) | C | 60 | 20 | 40 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วันชลี เพ็งพงศา ดร.ติณณภพ จุ่มอิ่น
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม อส.บ.602(4))/32(เทียบโอน) : เทคโนโลยีการผลิต เทคโนโลยีการผลิต ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม อส.บ.592(4)/2 : เทคโนโลยีการผลิต | 60-0-60 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ธ.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ธ.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 203 | | อาทิตย์ | 08:30-11:30 | 15-0604 (ห้องเรียน) | C | 60 | 14 | 46 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์บัณฑวรรณ สุกรรณ์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม ศศ.บ.592(4)/3 : ภาษาอังกฤษ | 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ธ.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ธ.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 204 | | อังคาร | 17:30-20:30 | 2984 (ห้องเรียน) | C | 60 | 16 | 44 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์รณชัย ชลวิชิต
|
| | | สำรองให้: | ดนตรีสากล ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม ศศ.บ.592(4)/4 : ดนตรีสากล | 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ธ.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ธ.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 205 | | พฤหัสบดี | 17:30-20:30 | 2984 (ห้องเรียน) | C | 60 | 7 | 53 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์โอฬาร สว่างนุวัตรกุล
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม รป.บ.592(4)/1 : รัฐประศาสนศาสตร์ | 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ธ.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ธ.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 206 | | อังคาร | 17:30-20:30 | 15-1211 (ห้องเรียน) | C | 60 | 5 | 55 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .ภาคภูมิ มุกดาสนิท
|
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม วท.บ.592(4)/1 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ธ.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ธ.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 207 | | จันทร์ | 17:30-20:30 | ก5/2 | C | 60 | 3 | 57 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สัมพันธ์ แหล่งป่าหมุ้น
|
| | | สำรองให้: | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม อส.บ.592(4)/1 : อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ธ.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ธ.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 208 | | อังคาร | 17:30-20:30 | 952 (ห้องเรียน) | C | 60 | 23 | 37 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทิพย์อนงค์ จินตวิจิต
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม นศ.บ.592(4)/3 : นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ธ.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ธ.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 209 | | อาทิตย์ | 08:30-11:30 | 2984 (ห้องเรียน) | C | 60 | 13 | 47 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.นภสรณ์ เจริญโพธิ์
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม บธ.บ.592(4)/5 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ธ.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ธ.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 210 | | ไม่มีข้อมูล/หรือกรอกข้อมูลไม่ครบ กลับไปกรอกใหม่ | 0 | 0 | 0 | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม บธ.บ.612(4)/2 (ปิด) : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 0-0-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ธ.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ธ.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 211 | | จันทร์ | 17:30-20:30 | 15-0602 (ห้องเรียน) | C | 60 | 47 | 13 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.กรธวัฒน์ สกลคฤหเดช
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม บธ.บ.612(4)/1 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ธ.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ธ.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|