| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ (เทียบโอน) |
| 121 | | อังคาร | 08:30-11:30 | 15-0602 (ห้องเรียน) | C | 40 | 16 | 24 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศศิกานต์ จรณะกรัณย์
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม บธ.บ.591(4)/31(เทียบโอน) : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 48-0-48 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ต.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ธ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | เฉพาะสาขาวิชาบริหารธุรกิจ แขนง การจัดการ |
|
| 122 | | จันทร์ | 14:30-17:30 | 15-0602 (ห้องเรียน) | C | 40 | 13 | 27 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปิยจิตร สังข์พานิช
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม บธ.บ.591(4)/36(เทียบโอน) : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ต.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ธ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | เฉพาะสาขาวิชาบริหารธุรกิจ แขนง คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 123 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 15-0603 (ห้องเรียน) | C | 50 | 31 | 19 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศศิกานต์ จรณะกรัณย์
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม บธ.บ.591(4)/1 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 50-0-50 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ต.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ธ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | เฉพาะสาขาวิชาบริหารธุรกิจ แขนง การจัดการ |
|
| 124 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 15-0603 (ห้องเรียน) | C | 50 | 42 | 8 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์บัณฑวรรณ สุกรรณ์
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม บธ.บ.591(4)/2 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 50-0-50 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ต.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ธ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | เฉพาะสาขาวิชาการเงินการธนาคาร |
|
| 125 | | อังคาร | 14:30-17:30 | 1232 | C | 40 | 19 | 21 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิธาน ไพโรจน์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม วท.บ.591(4)/13 : เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ต.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ธ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | เฉพาะสาขาวิชาเทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา |
|
| 126 | | พฤหัสบดี | 11:30-14:30 | 15-0603 (ห้องเรียน) | C | 50 | 50 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.กรธวัฒน์ สกลคฤหเดช
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม บธ.บ.591(4)/1 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 50-0-50 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ต.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ธ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | เฉพาะสาขาวิชาบริหารธุรกิจ แขนง การจัดการ |
|
| 127 | | อังคาร | 11:30-14:30 | 15-0902 (ห้องเรียน) | C | 50 | 40 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.วิศิษย์ ปิ่นทองวิชัยกุล
|
| | | สำรองให้: | การบริหารและการพัฒนาชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ศศ.บ.601(4)/18 : การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 50-0-50 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ต.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ธ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | เฉพาะสาขาวิชาการบริหารและการพัฒนาชุมชน |
|
| 128 | | ศุกร์ | 13:30-16:30 | 15-0508 (ห้องเรียนรวม) | C | 50 | 36 | 14 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รวินทร์ ไชยสิทธิพร
|
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม วท.บ.601(4)/1 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 50-0-50 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ต.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ธ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | เฉพาะสาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ |
|
| 129 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | ก6/4 | C | 50 | 6 | 44 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สัมพันธ์ แหล่งป่าหมุ้น
|
| | | สำรองให้: | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม อส.บ.601(4)/1 : อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 50-0-50 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ต.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ธ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา (เทียบโอน) |
| 221 | | จันทร์ | 17:30-20:30 | 15-0903 (ห้องเรียน) | C | 50 | 14 | 36 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์เกศสุดา เดชะคำภู
|
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม บช.บ.592(4)/31(เทียบโอน) : บัญชีบัณฑิต | 50-0-50 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ต.ค. 2560 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ธ.ค. 2560 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | เฉพาะสาขาวิชาการบัญชี |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 222 | | อาทิตย์ | 17:30-20:30 | 15-0602 (ห้องเรียน) | C | 50 | 9 | 41 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กีรติ วิจักขณะ
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม อส.บ.592(4)/2 : เทคโนโลยีการผลิต | 50-0-50 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ต.ค. 2560 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ธ.ค. 2560 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | เฉพาะสาขาวิชาเทคโนโลยีการผลิต |
|
| 223 | | จันทร์ | 17:30-20:30 | 15-0604 (ห้องเรียน) | C | 50 | 12 | 38 | | |
| | | อาจารย์: | นางสาวจุ๋มจิ๋ม โง้วอนันต์ชัย
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม บธ.บ.592(4)/6 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 50-0-50 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ต.ค. 2560 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ธ.ค. 2560 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|