| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 101 | | อังคาร | 14:10-16:40 | 15-0508 (ห้องเรียนรวม) | C | 120 | 120 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์เกศสุดา เดชะคำภู
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 120-9-111 120-111-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2556 เวลา 08:30 - 10:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2556 เวลา 13:00 - 14:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | จันทร์ | 08:30-11:00 | 2872 (ห้องเรียนรวม) | C | 122 | 122 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิญญ์ สัตยารักษ์
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 120-0-120 120-120-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2556 เวลา 08:30 - 10:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2556 เวลา 13:00 - 14:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | จันทร์ | 08:30-11:00 | 2862 (ห้องเรียนรวม) | C | 120 | 120 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชาวัลย์ เจริญพันธ์
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 120-6-114 120-105-15 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2556 เวลา 08:30 - 10:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2556 เวลา 13:00 - 14:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | จันทร์ | 11:30-14:00 | 2871 (ห้องเรียนรวม) | C | 122 | 122 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ถนอมจิตต์ สารอต
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 120-0-120 120-119-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2556 เวลา 08:30 - 10:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2556 เวลา 13:00 - 14:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | จันทร์ | 11:30-14:00 | 2981 (ห้องเรียนรวม) | C | 125 | 124 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | เรืออากาศเอกหญิงพิรดา อนุเวช
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 120-0-120 120-119-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2556 เวลา 08:30 - 10:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2556 เวลา 13:00 - 14:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | พุธ | 11:30-14:00 | 2852 (ห้องเรียนรวม) | C | 120 | 119 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ปาริชาติ ฉิมคล้าย
|
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 120-26-94 120-1-119 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2556 เวลา 08:30 - 10:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2556 เวลา 13:00 - 14:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | พุธ | 11:30-14:00 | 2881 (ห้องประชุม) | C | 120 | 120 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธัญญลักษณ์ สุทธิวานิช
|
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 120-5-115 120-5-115 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2556 เวลา 08:30 - 10:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2556 เวลา 13:00 - 14:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | พฤหัสบดี | 14:10-16:40 | 2872 (ห้องเรียนรวม) | C | 120 | 119 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชนัฏา โสมณวัฒน์
|
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 120-38-82 120-33-87 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2556 เวลา 08:30 - 10:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2556 เวลา 13:00 - 14:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 201 | | ศุกร์ | 18:20-20:50 | 2851 (ห้องเรียนรวม) | C | 120 | 92 | 28 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธัญญลักษณ์ สุทธิวานิช
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 120-9-111 120-53-67 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 ส.ค. 2556 เวลา 13:00 - 14:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ต.ค. 2556 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 202 | | ศุกร์ | 18:20-20:50 | 2861 (ห้องเรียนรวม) | C | 120 | 83 | 37 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชาวัลย์ เจริญพันธ์
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 120-5-115 120-65-55 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 ส.ค. 2556 เวลา 13:00 - 14:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ต.ค. 2556 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 203 | | พุธ | 18:20-20:50 | 2851 (ห้องเรียนรวม) | C | 120 | 120 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ปาริชาติ ฉิมคล้าย
|
| | | สำรองให้: | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 กลุ่ม วท.บ.542(4)/6 : การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม นิติศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 กลุ่ม น.บ.542(4)/1 : นิติศาสตร์ เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 กลุ่ม วท.บ.552(4)/2 : เทคโนโลยีสารสนเทศ จิตวิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 กลุ่ม ศศ.บ.552(4)/7 : จิตวิทยา การจัดการเทคโนโลยี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 กลุ่ม วท.บ.542(4)/5 : การจัดการเทคโนโลยี เทคโนโลยีโยธา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 กลุ่ม วท.บ.552(4)/3 : เทคโนโลยีโยธา ทุกชั้นปี | 120-0-120 120-0-120 120-0-120 120-0-120 120-0-120 120-0-120 120-79-41 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 ส.ค. 2556 เวลา 13:00 - 14:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ต.ค. 2556 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| |
| 501 | | อาทิตย์ | 08:30-11:00 | 523 | C | 30 | 23 | 7 | | |
| | | อาจารย์: | นางสาวจุ๋มจิ๋ม โง้วอนันต์ชัย |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 กลุ่ม วท.บ.542(4)/52(เศรษฐบุตรฯ) : เทคโนโลยีสารสนเทศ ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-10-20 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|