| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 101 | | จันทร์ | 08:30-11:00 | 2831 (ห้องเรียนรวม) | C | 152 | 152 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรัณยพงศ์ โชติวรรณ์
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 150-0-150 150-4-146 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2556 เวลา 08:30 - 09:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2556 เวลา 10:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | จันทร์ | 14:10-16:40 | 2831 (ห้องเรียนรวม) | C | 151 | 151 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | นางสาวรติพร ราชปรีชา
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 150-1-149 150-14-136 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2556 เวลา 08:30 - 09:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2556 เวลา 10:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | พุธ | 08:30-11:00 | 2831 (ห้องเรียนรวม) | C | 150 | 150 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรัณยพงศ์ โชติวรรณ์
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 150-0-150 150-3-147 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2556 เวลา 08:30 - 09:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2556 เวลา 10:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | อังคาร | 14:10-16:40 | 2872 (ห้องเรียนรวม) | C | 150 | 150 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อรวรรณ เชื้อน้อย
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 150-0-150 150-2-148 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2556 เวลา 08:30 - 09:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2556 เวลา 10:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | พฤหัสบดี | 11:30-14:00 | 2881 (ห้องประชุม) | C | 156 | 156 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อรวรรณ เชื้อน้อย
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 150-0-150 150-7-143 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2556 เวลา 08:30 - 09:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2556 เวลา 10:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | ไม่มีข้อมูล/หรือกรอกข้อมูลไม่ครบ กลับไปกรอกใหม่ | 0 | 0 | 0 | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 150-0-150 0-0-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2556 เวลา 08:30 - 09:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2556 เวลา 10:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | ไม่มีข้อมูล/หรือกรอกข้อมูลไม่ครบ กลับไปกรอกใหม่ | 0 | 0 | 0 | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 150-0-150 0-0-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2556 เวลา 08:30 - 09:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2556 เวลา 10:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | อังคาร | 14:10-16:40 | 2992 (ห้องเรียนรวม) | C | 151 | 151 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ สาแก้ว ปิ่นสวัสดิ์ นางสาวรติพร ราชปรีชา
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 150-0-150 150-4-146 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2556 เวลา 08:30 - 09:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2556 เวลา 10:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | อังคาร | 08:30-11:00 | 2992 (ห้องเรียนรวม) | C | 154 | 154 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .ปิยพร ท่าจีน
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 150-0-150 150-5-145 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2556 เวลา 08:30 - 09:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2556 เวลา 10:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 110 | | ไม่มีข้อมูล/หรือกรอกข้อมูลไม่ครบ กลับไปกรอกใหม่ | 0 | 0 | 0 | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 150-0-150 0-0-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2556 เวลา 08:30 - 09:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2556 เวลา 10:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 111 | | พุธ | 11:30-14:00 | 2841 (ห้องเรียนรวม) | C | 150 | 150 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | นางสาวรติพร ราชปรีชา
|
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 150-1-149 150-86-64 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2556 เวลา 08:30 - 09:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2556 เวลา 10:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 112 | | ไม่มีข้อมูล/หรือกรอกข้อมูลไม่ครบ กลับไปกรอกใหม่ | 0 | 0 | 0 | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 150-0-150 0-0-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2556 เวลา 08:30 - 09:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2556 เวลา 10:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 113 | | ไม่มีข้อมูล/หรือกรอกข้อมูลไม่ครบ กลับไปกรอกใหม่ | 0 | 0 | 0 | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 150-0-150 0-0-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2556 เวลา 08:30 - 09:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2556 เวลา 10:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 114 | | ไม่มีข้อมูล/หรือกรอกข้อมูลไม่ครบ กลับไปกรอกใหม่ | 0 | 0 | 0 | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 150-0-150 0-0-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2556 เวลา 08:30 - 09:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2556 เวลา 10:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 115 | | พฤหัสบดี | 14:10-16:40 | 2831 (ห้องเรียนรวม) | C | 150 | 148 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธีรพงศ์ ไชยมังคละ
|
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 150-5-145 150-37-113 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2556 เวลา 08:30 - 09:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2556 เวลา 10:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 116 | | จันทร์ | 08:30-11:00 | 2841 (ห้องเรียนรวม) | C | 150 | 150 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .ปิยพร ท่าจีน
|
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 150-2-148 150-47-103 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2556 เวลา 08:30 - 09:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2556 เวลา 10:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 117 | | อังคาร | 11:30-14:00 | 2841 (ห้องเรียนรวม) | C | 150 | 149 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สมคเน แผลงฤทธิ์
|
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 150-4-146 150-40-110 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2556 เวลา 08:30 - 09:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2556 เวลา 10:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 118 | | ไม่มีข้อมูล/หรือกรอกข้อมูลไม่ครบ กลับไปกรอกใหม่ | 0 | 0 | 0 | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 150-0-150 0-0-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2556 เวลา 08:30 - 09:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2556 เวลา 10:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 202 | | ไม่มีข้อมูล/หรือกรอกข้อมูลไม่ครบ กลับไปกรอกใหม่ | 0 | 0 | 0 | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 120-0-120 0-0-0 |
| | | หมายเหตุ :: | ปิดตามใบเปิด |
|
| 203 | | อาทิตย์ | 11:30-14:00 | 2872 (ห้องเรียนรวม) | C | 120 | 118 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อรวรรณ เชื้อน้อย
|
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 กลุ่ม นบ.552(4)/1 : นิติศาสตร์ อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 กลุ่ม ศศ.บ.552(4)/2 : อุตสาหกรรมท่องเที่ยว เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 กลุ่ม ค.บ.552(5)/3 (ปิด) : เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ ทุกชั้นปี | 120-0-120 120-0-120 120-0-120 120-22-98 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2556 เวลา 17:30 - 18:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2556 เวลา 17:30 - 18:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 204 | | พุธ | 18:20-20:50 | 2831 (ห้องเรียนรวม) | C | 120 | 53 | 67 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรัณยพงศ์ โชติวรรณ์
|
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 กลุ่ม ศศ.บ.542(4)/9A : ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 กลุ่ม ศศ.บ.552(4)/5 : รัฐประศาสนศาสตร์ ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 กลุ่ม ศศ.บ.552(4)/9A : ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 กลุ่ม ศศ.บ.552(4)/9B : ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) ทุกชั้นปี | 120-0-120 120-0-120 120-0-120 120-0-120 120-13-107 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2556 เวลา 17:30 - 18:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2556 เวลา 17:30 - 18:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 205 | | พุธ | 18:20-20:50 | 2841 (ห้องเรียนรวม) | C | 120 | 66 | 54 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สมคเน แผลงฤทธิ์
|
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 กลุ่ม ศศ.บ.542(4)/9B : ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) ดนตรีสากล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 กลุ่ม ศศ.บ.552(4)/4 : ดนตรีสากล นิติศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 กลุ่ม น.บ.532(4)/1 : นิติศาสตร์ ทุกชั้นปี | 120-0-120 120-0-120 85-0-85 120-33-87 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2556 เวลา 17:30 - 18:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2556 เวลา 17:30 - 18:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 201 | | อาทิตย์ | 08:30-11:00 | 2872 (ห้องเรียนรวม) | C | 120 | 84 | 36 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อรวรรณ เชื้อน้อย
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 120-1-119 120-29-91 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2556 เวลา 17:30 - 18:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2556 เวลา 17:30 - 18:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| จันทรเกษม-ชัยนาท |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 751 | | พุธ | 08:30-11:10 | 233(ชัยนาท) | C | 60 | 28 | 32 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ไพโรจน์ ไชยเมืองชื่น |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 กลุ่ม บธ.บ.551(4)/72 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 กลุ่ม ศศ.บ.551(4)/71 : รัฐประศาสนศาสตร์ ทุกชั้นปี | 60-0-60 60-0-60 60-28-32 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 752 | | พุธ | 12:20-15:00 | 135(ชัยนาท) | C | 60 | 31 | 29 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ไพโรจน์ ไชยเมืองชื่น |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 กลุ่ม บธ.บ.561(4)/72 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 กลุ่ม ศศ.บ.561(4)/71 : รัฐประศาสนศาสตร์ ทุกชั้นปี | 60-0-60 60-0-60 60-31-29 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 701 | | ไม่มีข้อมูล/หรือกรอกข้อมูลไม่ครบ กลับไปกรอกใหม่ | 60 | 41 | 19 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ไพโรจน์ ไชยเมืองชื่น |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 กลุ่ม ศศ.บ.562(4)/71 : รัฐประศาสนศาสตร์ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 กลุ่ม บธ.บ.562(4)/72 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ทุกชั้นปี | 60-0-60 60-0-60 60-41-19 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|