| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 101 | | จันทร์ | 08:30-11:00 | 2992 (ห้องเรียนรวม) | C | 126 | 126 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์พรทิพย์ เทิดบารมี ดร.ดิฏฐชัย จันทร์คุณา |
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 120-1-119 120-88-32 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2556 เวลา 14:40 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | อังคาร | 14:10-16:40 | 15-0607 (ห้องเรียนรวม) | C | 124 | 124 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์พรทิพย์ เทิดบารมี นางสายพิณ ม่วงนา |
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 120-7-113 120-71-49 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2556 เวลา 14:40 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | พฤหัสบดี | 11:30-14:00 | 2861 (ห้องเรียนรวม) | C | 120 | 120 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์พิสุทธิ์ พวงนาค อาจารย์ธเนษฐ์พงษ์ สุขวงศ์ |
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 120-0-120 120-8-112 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2556 เวลา 14:40 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | พุธ | 11:30-14:00 | 15-0607 (ห้องเรียนรวม) | C | 123 | 123 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์พรทิพย์ เทิดบารมี อาจารย์ธงทอง ทรงสุภาพ |
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 120-4-116 120-11-109 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2556 เวลา 14:40 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 201 | | อังคาร | 18:20-20:50 | 15-0607 (ห้องเรียนรวม) | C | 120 | 98 | 22 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ดิฏฐชัย จันทร์คุณา ผู้ช่วยศาสตราจารย์พิสุทธิ์ พวงนาค |
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 120-0-120 120-47-73 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2556 เวลา 17:30 - 18:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 202 | | พุธ | 18:20-20:50 | 15-0607 (ห้องเรียนรวม) | C | 120 | 44 | 76 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธงทอง ทรงสุภาพ ผู้ช่วยศาสตราจารย์พิสุทธิ์ พวงนาค |
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 120-0-120 120-24-96 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2556 เวลา 17:30 - 18:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 203 | | พุธ | 18:20-20:50 | 15-0906 (ห้องเรียนรวม) | C | 120 | 69 | 51 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ยุทธนา เรียนสร้อย ผู้ช่วยศาสตราจารย์พรทิพย์ เทิดบารมี |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 กลุ่ม บธ.บ.552(4)/1 : การจัดการ พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 กลุ่ม ค.บ.552(5)/1 (ปิด) : พลศึกษา ทุกชั้นปี | 120-0-120 120-0-120 120-9-111 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2556 เวลา 17:30 - 18:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| จันทรเกษม-ชัยนาท |
| ปริญญาตรี 5 ปี ปกติ |
| 751 | | จันทร์ | 08:30-11:10 | 134(ชัยนาท) | C | 60 | 17 | 43 | | |
| | | อาจารย์: | นายสถาพร ถาวรอธิวาสน์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 กลุ่ม บธ.บ.561(4)/72 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ทุกชั้นปี | 60-0-60 60-17-43 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 752 | | จันทร์ | 12:20-15:00 | 133(ชัยนาท) | C | 60 | 14 | 46 | | |
| | | อาจารย์: | นายสถาพร ถาวรอธิวาสน์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 กลุ่ม ศศ.บ.561(4)/71 : รัฐประศาสนศาสตร์ ทุกชั้นปี | 60-0-60 60-14-46 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 701 | | ไม่มีข้อมูล/หรือกรอกข้อมูลไม่ครบ กลับไปกรอกใหม่ | 60 | 43 | 17 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ยุทธนา เรียนสร้อย ผู้ช่วยศาสตราจารย์พิสุทธิ์ พวงนาค |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 กลุ่ม ศศ.บ.562(4)/71 : รัฐประศาสนศาสตร์ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 กลุ่ม บธ.บ.562(4)/72 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ทุกชั้นปี | 60-0-60 60-0-60 60-43-17 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|