| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 101 | | จันทร์ | 11:30-14:00 | 2881 (ห้องประชุม) | C | 120 | 120 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | นางปรานอม นะนุนา
|
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 120-5-115 120-9-111 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ส.ค. 2554 เวลา 08:30 - 09:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ต.ค. 2554 เวลา 10:15 - 11:15 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | จันทร์ | 11:30-14:00 | 2882 (ห้องประชุม) | C | 121 | 121 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอังคณา แสงอนันต์
|
| | | สอบกลางภาค: | 8 ส.ค. 2554 เวลา 08:30 - 09:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ต.ค. 2554 เวลา 10:15 - 11:15 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | จันทร์ | 16:40-19:10 | 2871 (ห้องเรียนรวม) | C | 124 | 124 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | นายขรรค์ชัย หอมจันทร์
|
| | | สอบกลางภาค: | 8 ส.ค. 2554 เวลา 08:30 - 09:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ต.ค. 2554 เวลา 10:15 - 11:15 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | จันทร์ | 16:40-19:10 | 2862 (ห้องเรียนรวม) | C | 120 | 120 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นที เถกิงศรี
|
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 120-9-111 120-4-116 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ส.ค. 2554 เวลา 08:30 - 09:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ต.ค. 2554 เวลา 10:15 - 11:15 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | อังคาร | 14:10-16:40 | 2872 (ห้องเรียนรวม) | C | 120 | 120 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | นางปรานอม นะนุนา
|
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 120-16-104 120-6-114 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ส.ค. 2554 เวลา 08:30 - 09:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ต.ค. 2554 เวลา 10:15 - 11:15 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | อังคาร | 14:10-16:40 | 2881 (ห้องประชุม) | C | 120 | 120 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์วิเชียร อ่อนละมูล
|
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 120-3-117 120-2-118 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ส.ค. 2554 เวลา 08:30 - 09:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ต.ค. 2554 เวลา 10:15 - 11:15 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา (เทียบโอน) |
| 201 | | พฤหัสบดี | 18:20-20:50 | 15-0906-7 (ห้องเรียนรวม) | C | 60 | 41 | 19 | | |
| | | อาจารย์: | นายขรรค์ชัย หอมจันทร์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีโยธา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 531 กลุ่ม วท.บ.532(4)/31(เทียบโอน) : เทคโนโลยีโยธา เทคโนโลยีโยธา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 521 กลุ่ม วท.บ.522(4)/3 : เทคโนโลยีโยธา เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 531 กลุ่ม วท.บ.532(4)/4 : เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 531 กลุ่ม ศศ.บ.532(4)/1B : นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์ ศิลปกรรม แขนงวิชาออกแบบประยุกต์ศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 531 กลุ่ม ศศ.บ.532(4)/10 : ศิลปกรรม แขนงวิชาออกแบบประยุกต์ศิลป์ ทุกชั้นปี | 60-0-60 3-0-3 3-0-3 3-0-3 60-0-60 60-27-33 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ส.ค. 2554 เวลา 13:00 - 14:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2554 เวลา 13:00 - 14:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 202 | | พุธ | 18:20-20:50 | 15-0906-7 (ห้องเรียนรวม) | C | 61 | 61 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิสิษฐ์ เอมดวง
|
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 531 กลุ่ม บธ.บ.532(4)/33(เทียบโอน) : การตลาด การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 531 กลุ่ม บธ.บ.532(4)35(เทียบโอน) : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ทุกชั้นปี เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 541 กลุ่ม วท.บ.542(4)/32(เทียบโอน) : เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ | 61-23-38 60-0-60 61-28-33 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ส.ค. 2554 เวลา 13:00 - 14:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2554 เวลา 13:00 - 14:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 203 | | พฤหัสบดี | 18:20-20:50 | 2861 (ห้องเรียนรวม) | C | 60 | 60 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | นางปรานอม นะนุนา
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 531 กลุ่ม ศศ.บ.532(4)/3 : ภาษาอังกฤษ ศิลปกรรม แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 531 กลุ่ม ศศ.บ.532(4)/9 : ศิลปกรรม แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ ทุกชั้นปี | 60-0-60 60-0-60 60-39-21 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ส.ค. 2554 เวลา 13:00 - 14:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2554 เวลา 13:00 - 14:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 204 | | ศุกร์ | 18:20-20:50 | 2861 (ห้องเรียนรวม) | C | 64 | 58 | 6 | | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอังคณา แสงอนันต์
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 531 กลุ่ม ศศ.บ.532(4)/5 : รัฐประศาสนศาสตร์ ทุกชั้นปี | 64-0-64 64-33-31 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ส.ค. 2554 เวลา 13:00 - 14:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2554 เวลา 13:00 - 14:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| จันทรเกษม-ชัยนาท |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 751 | | พุธ | 12:20-15:00 | 117(ชัยนาท) | C | 60 | 24 | 36 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์วิเชียร อ่อนละมูล |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 541 กลุ่ม : รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 541 กลุ่ม ศศ.บ.541(4)/71 : รัฐประศาสนศาสตร์ ทุกชั้นปี | 60-0-60 60-0-60 60-24-36 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 701 | | ไม่มีข้อมูล/หรือกรอกข้อมูลไม่ครบ กลับไปกรอกใหม่ | 60 | 19 | 41 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์วิเชียร อ่อนละมูล |
| | | สำรองให้: | การจัดการทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 511 กลุ่ม บธ.บ.512(4)/72 : การจัดการทั่วไป ทุกชั้นปี | 60-0-60 60-19-41 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| |
| 401 | | ศุกร์ | 18:20-20:50 | 127 | C | 60 | 7 | 53 | | |
| | | อาจารย์: | นายขรรค์ชัย หอมจันทร์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 521 กลุ่ม วท.บ.522(4)/42(สหะฯ) ย้ายมาจษ. : เทคโนโลยีสารสนเทศ ทุกชั้นปี | 60-7-53 60-0-60 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| |
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา (เทียบโอน) |
| 501 | | อาทิตย์ | 13:10-15:50 | ห้องมีน/4 | C | 60 | 36 | 24 | | |
| | | อาจารย์: | นายขรรค์ชัย หอมจันทร์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 531 กลุ่ม บธ.บ.532(4)/52(เทียบโอน-ศบ.) : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ทุกชั้นปี | 60-0-60 60-35-25 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|