| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 110 | | พฤหัสบดี | 09:30-12:30 | 2973 (ห้องเรียน) | C | 51 | 0 | 51 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พชร ชินสีห์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม วท.บ.651(4)/6 : วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 51-0-51 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 111 | | พฤหัสบดี | 12:30-15:30 | 2973 (ห้องเรียน) | C | 51 | 0 | 51 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พชร ชินสีห์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม วท.บ.651(4)/6 : วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 51-0-51 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 112 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | MUSIC101 | C | 38 | 0 | 38 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์รณชัย ชลวิชิต |
| | | สำรองให้: | ดนตรีสากล ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ดศ.บ.651(4)/1 : ดนตรีสากล | 38-0-38 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 113 | | จันทร์ | 13:30-16:30 | MUSIC101 | C | 38 | 0 | 38 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์รณชัย ชลวิชิต |
| | | สำรองให้: | ดนตรีสากล ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ดศ.บ.651(4)/1 : ดนตรีสากล | 38-0-38 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 114 | | พฤหัสบดี | 13:30-16:30 | 2830 (ห้องเรียน) | C | 7 | 0 | 7 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิทวัส กรมณีโรจน์ |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ศศ.บ.651(4)/16 : นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 7-0-7 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 115 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 36-0507 (ห้องเรียน) | C | 36 | 0 | 36 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สาธร ใจตรง อาจารย์พิมลพรรณ ธรรมวุฒิพิศาล |
| | | สำรองให้: | จิตวิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ศศ.บ.651(4)/4 : จิตวิทยา | 36-0-36 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 116 | | อังคาร | 13:30-16:30 | 2694/1 | C | 31 | 0 | 31 | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ศศ.บ.661(4)/22 : การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 31-0-31 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 117 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 34-203 | C | 42 | 0 | 42 | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การตลาดดิจิทัล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม บธ.บ.661(4)/3 : การตลาดดิจิทัล | 42-0-42 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 118 | | ศุกร์ | 08:30-11:30 | 34-202 | C | 41 | 0 | 41 | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การตลาดดิจิทัล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม บธ.บ.661(4)/3 : การตลาดดิจิทัล | 41-0-41 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 119 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 15-1508 (ห้องเรียนรวม) | C | 55 | 0 | 55 | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตรบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม นศ.บ.661(4)/1 : นิเทศศาสตรบัณฑิต | 55-0-55 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 120 | | พุธ | 08:30-11:30 | 434(ห้องเรียน) | C | 55 | 0 | 55 | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตรบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม นศ.บ.661(4)/1 : นิเทศศาสตรบัณฑิต | 55-0-55 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 121 | | จันทร์ | 12:30-15:30 | 15-1003 (ห้องเรียน) | C | 56 | 0 | 56 | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตรบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม นศ.บ.661(4)/1 : นิเทศศาสตรบัณฑิต | 56-0-56 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 122 | | พุธ | 08:30-11:30 | 15-1005 (ห้องเรียน) | C | 45 | 0 | 45 | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม บช.บ.661(4)/1 : บัญชีบัณฑิต | 45-0-45 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 123 | | จันทร์ | 13:30-16:30 | 2976 (ห้องเรียน) | C | 26 | 0 | 26 | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การเงินและการลงทุน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม บธ.บ.661(4)/2 : การเงินและการลงทุน | 26-0-26 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 124 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 15-1003 (ห้องเรียน) | C | 45 | 0 | 45 | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม บธ.บ.661(4)/1 : การจัดการธุรกิจ | 45-0-45 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 125 | | พฤหัสบดี | 12:30-15:30 | 15-1003 (ห้องเรียน) | C | 45 | 0 | 45 | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม บธ.บ.661(4)/1 : การจัดการธุรกิจ | 45-0-45 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 126 | | จันทร์ | 13:30-16:30 | 15-1203 (ห้องคอมพิวเตอร์) | C | 42 | 0 | 42 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สันติภูมิ ราชวิชา |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม วท.บ.661(4)/2 : เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 42-0-42 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 127 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 15-1206 (ห้องคอมพิวเตอร์) | C | 37 | 0 | 37 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .ภาคภูมิ มุกดาสนิท |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม วท.บ.661(4)/1 : วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 37-0-37 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 128 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 1112 | C | 12 | 0 | 12 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วีรนุช สระแก้ว |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม วท.บ.661(4)/16 : วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 12-0-12 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 129 | | อังคาร | 11:30-14:30 | 1212 | C | 31 | 0 | 31 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์แดน อุตรพงษ์ |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม วท.บ.661(4)/13 : วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 31-0-31 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 130 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 1312 | C | 18 | 0 | 18 | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | เกษตรศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม วท.บ.661(4)/22 : เกษตรศาสตร์ | 18-0-18 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 131 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 15-0604 (ห้องเรียน) | C | 50 | 0 | 50 | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม บธ.บ.671(4)/5 : การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 50-0-50 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 202 | | เสาร์ | 11:30-14:30 | ออนไลน์ | C | 13 | 0 | 13 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์โอฬาร สว่างนุวัตรกุล |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม รป.บ.662(4)/1 : รัฐประศาสนศาสตร์ | 13-0-13 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 203 | | อาทิตย์ | 08:30-11:30 | 34-601 (ห้องเรียน) | C | 31 | 0 | 31 | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การตลาดดิจิทัล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม บธ.บ.662(4)/3 : การตลาดดิจิทัล | 31-0-31 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 204 | | อาทิตย์ | 18:30-21:30 | 34-601 (ห้องเรียน) | C | 38 | 0 | 38 | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม บธ.บ.662(4)/1 : การจัดการธุรกิจ | 38-0-38 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 205 | | เสาร์ | 13:30-16:30 | ออนไลน์ | C | 19 | 0 | 19 | | |
| | | อาจารย์: | นายธีระศักดิ์ ขอพลอยกลาง |
| | | สำรองให้: | การประกันภัยและการบริหารความเสี่ยง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ศศ.บ.662(4)/1 : การประกันภัยและการบริหารความเสี่ยง | 19-0-19 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|