| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 102 | | อังคาร | 11:30-14:30 | 34-703 (ห้องเรียน) | C | 33 | 29 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .วาสนา คุณาอภิสิทธิ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์พีรดล เพชรานนท์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 33-29-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 เม.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | อังคาร | 14:30-17:30 | 34-703 (ห้องเรียน) | C | 32 | 23 | 9 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์พีรดล เพชรานนท์ รองศาสตราจารย์ ดร .วาสนา คุณาอภิสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 32-21-11 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 เม.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | พุธ | 08:30-11:30 | 2973 (ห้องเรียน) | C | 29 | 25 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปาริฉัตร ลักษณะวิมล |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/13 : ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 29-25-4 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 105 | | อังคาร | 08:30-11:30 | 2648 | C | 27 | 26 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ตฤณกร เกตุกุลพันธ์ อาจารย์นิมิตร กิมประพันธ์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/3 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 27-26-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 เม.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 15-0701 (ห้องเรียน) | C | 32 | 30 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เอกพล กันทอง |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 32-29-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 เม.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | พฤหัสบดี | 11:30-14:30 | 15-0701 (ห้องเรียน) | C | 33 | 33 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เอกพล กันทอง |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 33-33-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 เม.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 15-0608-9 (ห้องเรียนรวม) | C | 45 | 41 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์เกศสุดา เดชะคำภู |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 45-41-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 เม.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | พฤหัสบดี | 13:30-16:30 | 15-0605 (ห้องเรียน) | C | 7 | 7 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วรวิทย์ วราสินธ์ |
| | | สำรองให้: | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/4 : ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 7-7-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 เม.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|