| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 101 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 15-1301 | C | 30 | 20 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กัญญาภัทร แสงแป้น |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/7 : ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-20-10 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 เม.ย. 2567 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 34-803 (ห้องเรียน) | C | 33 | 33 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์บัณฑวรรณ สุกรรณ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กัญญาภัทร แสงแป้น |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/3 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/1 : คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 33-23-10 30-4-26 30-3-27 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 เม.ย. 2567 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 15-0901 (ห้องเรียน) | C | 31 | 31 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปัตถนะ สิงห์ซอม |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/1 : คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 31-31-0 31-0-31 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 เม.ย. 2567 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 15-0903 (ห้องเรียน) | C | 30 | 25 | 5 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กัญญาภัทร แสงแป้น |
| | | สำรองให้: | เคมี (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/12 : เคมี (ค.บ. 4 ปี) ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/13 : ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/14 : คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-4-26 30-12-18 30-8-22 30-1-29 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 เม.ย. 2567 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 15-1309 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์กรรณิการ์ รักษา |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 เม.ย. 2567 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | จันทร์ | 12:30-16:30 | 15-1309 (ห้องเรียน) | C | 30 | 25 | 5 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กัญญาภัทร แสงแป้น |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-23-7 30-2-28 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 เม.ย. 2567 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | จันทร์ | 12:30-16:30 | 15-1403 (ห้องเรียน) | C | 30 | 28 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์เกศสุดา เดชะคำภู |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-28-2 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 เม.ย. 2567 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | พุธ | 08:30-12:30 | 15-1303 (ห้องเรียน) | C | 30 | 28 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์โอฬาร สว่างนุวัตรกุล |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-28-2 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 เม.ย. 2567 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | พุธ | 08:30-12:30 | 15-0709 (ห้องเรียน) | C | 30 | 20 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .วิลาวัณย์ จารุอริยานนท์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-20-10 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 เม.ย. 2567 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 110 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 15-0706-7 (ห้องเรียน) | C | 30 | 22 | 8 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิรมล ชอุ่ม |
| | | สำรองให้: | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/4 : ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-5-25 30-12-18 30-5-25 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 เม.ย. 2567 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 111 | | พฤหัสบดี | 08:30-12:30 | 15-1301 | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิรมล ชอุ่ม |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-29-1 30-1-29 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 เม.ย. 2567 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 112 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 15-1403 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิรมล ชอุ่ม |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-29-1 30-1-29 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 เม.ย. 2567 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|