| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 101 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 15-1305 (ห้องเรียน) | C | 30 | 23 | 7 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .ชัยวัฒน์ บวรวัฒนเศรษฐ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/3 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-23-7 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 เม.ย. 2567 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | จันทร์ | 12:30-16:30 | 15-1305 (ห้องเรียน) | C | 31 | 31 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี รองศาสตราจารย์ ดร .ชัยวัฒน์ บวรวัฒนเศรษฐ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 31-31-0 31-0-31 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 เม.ย. 2567 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | พฤหัสบดี | 08:30-12:30 | 15-1305 (ห้องเรียน) | C | 31 | 31 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.พัชรา พุ่มพชาติ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 31-31-0 31-0-31 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 เม.ย. 2567 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 15-1305 (ห้องเรียน) | C | 31 | 25 | 6 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.พัชรา พุ่มพชาติ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 31-25-6 31-0-31 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 เม.ย. 2567 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 15-1305 (ห้องเรียน) | C | 31 | 30 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 31-30-1 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 เม.ย. 2567 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | อังคาร | 13:30-17:30 | 15-1305 (ห้องเรียน) | C | 31 | 31 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุธน วงค์แดง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นันทวรรณ แก้วโชติ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 31-31-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 เม.ย. 2567 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | พุธ | 08:30-12:30 | 15-1305 (ห้องเรียน) | C | 31 | 30 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 31-30-1 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 เม.ย. 2567 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | ไม่มีข้อมูล/หรือกรอกข้อมูลไม่ครบ กลับไปกรอกใหม่ | 30 | 0 | 30 | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | พุธ | 08:30-12:30 | 15-1308 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.สิรินพร หาจัตุรัส |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/11 : เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 เม.ย. 2567 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 110 | | พุธ | 08:30-12:30 | 15-1309 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฏฐกรณ์ ปะพาน รองศาสตราจารย์ ดร .ปรียา บุญญสิริ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/11 : เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-1-29 30-29-1 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 เม.ย. 2567 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 111 | | ไม่มีข้อมูล/หรือกรอกข้อมูลไม่ครบ กลับไปกรอกใหม่ | 0 | 0 | 0 | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 0-0-0 30-0-30 |
| | | หมายเหตุ :: | กลุ่มวิชาชีพแจ้งปิดกลุ่มเรียน |
|
| 112 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 15-1307 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุธน วงค์แดง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นันทวรรณ แก้วโชติ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 เม.ย. 2567 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 113 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 15-1308 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุธน วงค์แดง |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/1 : คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 เม.ย. 2567 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 114 | | พุธ | 08:30-12:30 | 15-1403 (ห้องเรียน) | C | 30 | 20 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ศรีมงคล เทพเรณู ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุธน วงค์แดง |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/13 : ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-19-11 30-1-29 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 เม.ย. 2567 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 115 | | พุธ | 08:30-12:30 | 15-1304 (ห้องเรียน) | C | 30 | 18 | 12 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุธน วงค์แดง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/14 : คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-18-12 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 เม.ย. 2567 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 116 | | อังคาร | 13:30-17:30 | 15-1304 (ห้องเรียน) | C | 30 | 23 | 7 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุธน วงค์แดง |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/7 : ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-23-7 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 เม.ย. 2567 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 117 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 15-1307 (ห้องเรียน) | C | 30 | 25 | 5 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุธน วงค์แดง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-25-5 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 เม.ย. 2567 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 118 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 15-1308 (ห้องเรียน) | C | 30 | 20 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .ชัยวัฒน์ บวรวัฒนเศรษฐ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-20-10 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 เม.ย. 2567 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 119 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 15-1309 (ห้องเรียน) | C | 30 | 15 | 15 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี |
| | | สำรองให้: | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/4 : ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-15-15 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 เม.ย. 2567 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 120 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 15-1309 (ห้องเรียน) | C | 31 | 31 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี รองศาสตราจารย์ศรีมงคล เทพเรณู |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 31-30-1 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 เม.ย. 2567 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 121 | | อังคาร | 13:30-17:30 | 15-1309 (ห้องเรียน) | C | 31 | 31 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 31-30-1 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 เม.ย. 2567 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|