| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 106 | | พุธ | 08:30-11:30 | 2694/2 | C | 30 | 23 | 7 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สันติภูมิ ราชวิชา |
| | | สำรองให้: | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ศศ.บ.641(4)/22 : การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 30-23-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 พ.ย. 2566 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | ศุกร์ | 08:30-11:30 | 926 (ป.คอมพิวเตอร์) | C | 22 | 12 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .ลวัณกร มุกดาสนิท |
| | | สำรองให้: | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม บธ.บ.641(4)/6 : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 22-10-12 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 พ.ย. 2566 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | จันทร์ | 09:30-12:30 | 15-1008 (ห้องเรียน) | C | 38 | 31 | 7 | | |
| | | อาจารย์: | เรืออากาศเอกหญิงพิรดา อนุเวช |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม รป.บ.641(4)/1 : รัฐประศาสนศาสตร์ | 38-31-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 พ.ย. 2566 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | พุธ | 08:30-11:30 | 15-0604 (ห้องเรียน) | C | 37 | 35 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | เรืออากาศเอกหญิงพิรดา อนุเวช |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม รป.บ.641(4)/1 : รัฐประศาสนศาสตร์ | 37-35-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 พ.ย. 2566 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 110 | | อังคาร | 08:30-11:30 | 15-0703 (ห้องเรียน) | C | 45 | 27 | 18 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สันติภูมิ ราชวิชา |
| | | สำรองให้: | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ศป.บ.641(4)/1A : ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 45-27-18 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 พ.ย. 2566 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 111 | | อังคาร | 11:30-14:30 | 15-0703 (ห้องเรียน) | C | 11 | 7 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สันติภูมิ ราชวิชา |
| | | สำรองให้: | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ศป.บ.641(4)/1B : ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 11-7-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 พ.ย. 2566 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 112 | | พุธ | 08:30-11:30 | 15-0703 (ห้องเรียน) | C | 11 | 10 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วาทินี นิลงาม |
| | | สำรองให้: | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ศศ.บ.641(4)/21 : ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 11-9-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 พ.ย. 2566 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 113 | | พุธ | 08:30-11:30 | 15-0704 (ห้องเรียน) | C | 15 | 15 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดวงพร กาซาสบิ |
| | | สำรองให้: | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม วท.บ.641(4)/7 : การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 15-15-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 พ.ย. 2566 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 114 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:30 | 15-1004 (ห้องเรียน) | C | 37 | 31 | 6 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จิตตานันท์ สิทธิสาร อาจารย์สันติภูมิ ราชวิชา |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ศศ.บ.651(4)/2 : อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 37-30-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 พ.ย. 2566 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 401 | | อังคาร | 08:30-11:30 | e-learning | C | 7 | 7 | 0 | | |
| | | พุธ | 08:30-11:30 | e-learning | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศศิกานต์ จรณะกรัณย์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาการประกอบการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม บธ.บ.641(4)/7 : วิทยาการประกอบการ | 7-7-0 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 202 | | เสาร์ | 14:30-17:30 | ออนไลน์ | C | 45 | 42 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชนัฏา โสมณวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม บช.บ.652(4)/1 : บัญชีบัณฑิต | 45-12-33 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2566 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| จันทรเกษม-ชัยนาท |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 751 | | พุธ | 15:30-18:30 | 133(ชัยนาท) | C | 60 | 6 | 54 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.สุภานี นวกุล |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม รป.บ.641(4)/71 : รัฐประศาสนศาสตร์ ทุกชั้นปี | 60-6-54 60-0-60 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|