| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 106 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:30 | 15-0603 (ห้องเรียน) | C | 36 | 26 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.จันทรัตน์ มั่นวิเชียร |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/7 : ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 36-26-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 เม.ย. 2566 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | ศุกร์ | 08:30-11:30 | 34-803 (ห้องเรียน) | C | 39 | 37 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ผกาวดี ไวกสิกรรม รองศาสตราจารย์ ดร .วาสนา คุณาอภิสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 39-37-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 เม.ย. 2566 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | จันทร์ | 13:30-16:30 | 2840 (ห้องเรียน) | C | 16 | 16 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์กนิษฐา อ่อนศิริ ดร.พัทธดนย์ สุขพันธุ์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/3 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 16-16-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 เม.ย. 2566 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | พุธ | 08:30-11:30 | 2830 (ห้องเรียน) | C | 7 | 7 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรัทธา พลังทรงสถิต |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/13 : ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 7-5-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 เม.ย. 2566 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 110 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 15-0603 (ห้องเรียน) | C | 40 | 37 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เอกพล กันทอง |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 40-37-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 เม.ย. 2566 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 111 | | พฤหัสบดี | 11:30-14:30 | 15-0603 (ห้องเรียน) | C | 39 | 37 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เอกพล กันทอง |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 39-37-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 เม.ย. 2566 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 112 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 2851 (ห้องเรียนรวม) | C | 55 | 52 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชนัฏา โสมณวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 55-48-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 เม.ย. 2566 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 113 | | อังคาร | 09:30-12:30 | 2973 (ห้องเรียน) | C | 8 | 8 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เสาวภาคย์ อุดมวิชัยวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/4 : ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 8-8-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 เม.ย. 2566 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|