| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 112 | | อังคาร | 08:30-11:30 | 15-0607 (ห้องเรียนรวม) | C | 54 | 42 | 12 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์Blessie Dawn Oros Polec-Eo |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ศศ.บ.631(4)/6 : ภาษาอังกฤษ | 54-42-12 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2565 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 113 | | ศุกร์ | 08:30-11:30 | 34-402 (บัณฑิตศึกษา) | C | 59 | 56 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.สรัญธร ฉันทวรภาพ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 59-55-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2565 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 114 | | อังคาร | 11:30-14:30 | 2851 (ห้องเรียนรวม) | C | 44 | 40 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วาทินี นิลงาม |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 44-40-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2565 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 115 | | ศุกร์ | 13:30-16:30 | 34-401 (บัณฑิตศึกษา) | C | 24 | 17 | 7 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ปิยาภรณ์ เตชะเรืองรอง อาจารย์วันวิสาข์ พงษ์ปลื้ม |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/11 : เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 24-17-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2565 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 116 | | จันทร์ | 13:30-16:30 | 34-501 (บัณฑิตศึกษา) | C | 54 | 45 | 9 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์นราธิป อิสรานุสรณ์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/1 : คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 54-45-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2565 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 117 | | อังคาร | 08:30-11:30 | 15-0903 (ห้องเรียน) | C | 17 | 12 | 5 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธงจุฑา สุวรรณประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/14 : คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 17-12-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2565 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 204 | | อาทิตย์ | 08:30-11:30 | 15-0605 (ห้องเรียน) | C | 15 | 9 | 6 | | |
| | | อาจารย์: | เรืออากาศเอกหญิงพิรดา อนุเวช |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ศศ.บ.632(4)/3 : ภาษาอังกฤษ | 15-8-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2565 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|