| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 101 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 15-1307 (ห้องเรียน) | C | 31 | 31 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เทวเดช ห้วยหงษ์ทอง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 31-31-0 31-0-31 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2565 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | ศุกร์ | 12:30-16:30 | 15-1307 (ห้องเรียน) | C | 31 | 28 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา อาจารย์เทวเดช ห้วยหงษ์ทอง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 31-27-4 31-1-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2565 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 15-1305 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา อาจารย์ ดร.พัชราภรณ์ พิลาสมบัติ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2565 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | อังคาร | 13:30-17:30 | 15-1305 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา อาจารย์ปานรดา สรรเสริญ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2565 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | พฤหัสบดี | 08:30-12:30 | 15-0701 (ห้องเรียน) | C | 30 | 19 | 11 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เทวเดช ห้วยหงษ์ทอง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/11 : เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/7 : ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 30-17-13 6-2-4 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2565 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | พฤหัสบดี | 08:30-12:30 | 15-1309 (ห้องเรียน) | C | 30 | 25 | 5 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา ดร.กุลพร พูลสวัสดิ์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/1 : คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-25-5 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2565 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 15-1309 (ห้องเรียน) | C | 30 | 27 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.กุลพร พูลสวัสดิ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา |
| | | สำรองให้: | เคมี (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/12 : เคมี (ค.บ. 4 ปี) คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/1 : คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-7-23 18-17-1 30-3-27 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2565 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | พุธ | 08:30-12:30 | 15-1308 (ห้องเรียน) | C | 30 | 28 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา อาจารย์ปานรดา สรรเสริญ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/13 : ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-28-2 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2565 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 15-1305 (ห้องเรียน) | C | 30 | 22 | 8 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา ดร.ชญารัตน์ บุญพุฒิกร |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/14 : คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-12-18 8-6-2 30-4-26 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2565 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 110 | | จันทร์ | 12:30-16:30 | 15-1305 (ห้องเรียน) | C | 30 | 27 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา ดร.เกศินี โสขุมา |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/3 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-27-3 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2565 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 111 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 15-1308 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุไร จักษ์ตรีมงคล |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2565 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 112 | | ศุกร์ | 12:30-16:30 | 15-1308 (ห้องเรียน) | C | 30 | 27 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ปานรดา สรรเสริญ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-27-3 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2565 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 113 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 15-1305 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .วิลาวัณย์ จารุอริยานนท์ อาจารย์เทวเดช ห้วยหงษ์ทอง |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/7 : ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2565 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 114 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 15-1309 (ห้องเรียน) | C | 30 | 26 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .วิลาวัณย์ จารุอริยานนท์ ดร.กุลพร พูลสวัสดิ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-26-4 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2565 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 115 | | ศุกร์ | 12:30-16:30 | 15-1309 (ห้องเรียน) | C | 30 | 22 | 8 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.กุลพร พูลสวัสดิ์ รองศาสตราจารย์ ดร .วิลาวัณย์ จารุอริยานนท์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-20-10 30-2-28 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2565 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 116 | | ศุกร์ | 12:30-16:30 | 15-1303 (ห้องเรียน) | C | 30 | 14 | 16 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นวรินทร์ ตาก้อนทอง รองศาสตราจารย์ ดร .วิลาวัณย์ จารุอริยานนท์ |
| | | สำรองให้: | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/4 : ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-7-23 18-7-11 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2565 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 117 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 15-1308 (ห้องเรียน) | C | 30 | 27 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.เกศินี โสขุมา รองศาสตราจารย์ ดร .วิลาวัณย์ จารุอริยานนท์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-26-4 30-1-29 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2565 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 118 | | อังคาร | 13:30-17:30 | 15-1308 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.เกศินี โสขุมา รองศาสตราจารย์ ดร .วิลาวัณย์ จารุอริยานนท์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2565 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|