| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 101 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 15-1307 (ห้องเรียน) | C | 31 | 31 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุธน วงค์แดง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 31-31-0 31-0-31 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ย. 2565 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | อังคาร | 13:30-17:30 | 15-1307 (ห้องเรียน) | C | 31 | 28 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุธน วงค์แดง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 31-27-4 31-1-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ย. 2565 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 15-1304 (ห้องเรียน) | C | 33 | 32 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 33-32-1 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ย. 2565 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | อังคาร | 13:30-17:30 | 15-1304 (ห้องเรียน) | C | 33 | 33 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 33-33-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ย. 2565 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 15-1303 (ห้องเรียน) | C | 30 | 17 | 13 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/11 : เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-17-13 11-0-11 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ย. 2565 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 15-1304 (ห้องเรียน) | C | 30 | 25 | 5 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.สุรางค์ ธรรมโวหาร อาจารย์สมาน ทวีเลิศ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/1 : คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-25-5 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ย. 2565 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | ศุกร์ | 12:30-16:30 | 15-1304 (ห้องเรียน) | C | 30 | 27 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สมาน ทวีเลิศ รองศาสตราจารย์ ดร.สุรางค์ ธรรมโวหาร |
| | | สำรองให้: | เคมี (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/12 : เคมี (ค.บ. 4 ปี) คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/1 : คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-7-23 18-17-1 30-3-27 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ย. 2565 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | พฤหัสบดี | 08:30-12:30 | 2973 (ห้องเรียน) | C | 30 | 28 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อาภาพร สิงหราช |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/13 : ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-28-2 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ย. 2565 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | พุธ | 08:30-12:30 | 15-1303 (ห้องเรียน) | C | 30 | 19 | 11 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุธน วงค์แดง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/14 : คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-12-18 8-4-4 30-3-27 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ย. 2565 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 110 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 36-0508 (ห้องเรียน)) | C | 30 | 27 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.สุรางค์ ธรรมโวหาร |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/3 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-27-3 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ย. 2565 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 111 | | พฤหัสบดี | 08:30-12:30 | 15-1304 (ห้องเรียน) | C | 30 | 29 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .ชัยวัฒน์ บวรวัฒนเศรษฐ์ รองศาสตราจารย์ ดร.สุรางค์ ธรรมโวหาร |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-29-1 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ย. 2565 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 112 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 36-0406 | C | 30 | 27 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.พัชรา พุ่มพชาติ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-27-3 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ย. 2565 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 113 | | จันทร์ | 12:30-16:30 | 15-1303 (ห้องเรียน) | C | 30 | 24 | 6 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/7 : ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-24-6 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ย. 2565 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 114 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 15-1304 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุธน วงค์แดง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ย. 2565 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 115 | | จันทร์ | 12:30-16:30 | 15-1304 (ห้องเรียน) | C | 30 | 24 | 6 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุธน วงค์แดง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/7 : ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-16-14 6-6-0 30-2-28 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ย. 2565 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 116 | | พฤหัสบดี | 08:30-12:30 | 36-0406 | C | 30 | 20 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.พัชรา พุ่มพชาติ |
| | | สำรองให้: | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/4 : ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-7-23 18-10-8 30-3-27 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ย. 2565 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 117 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 36-0508 (ห้องเรียน)) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.สุรางค์ ธรรมโวหาร |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ย. 2565 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 118 | | อังคาร | 13:30-17:30 | 36-0508 (ห้องเรียน)) | C | 30 | 26 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.สุรางค์ ธรรมโวหาร |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-26-4 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ย. 2565 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|