| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 101 | | ศุกร์ | 12:30-15:30 | 32-510 | C | 21 | 12 | 9 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สันติภูมิ ราชวิชา |
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ศศ.บ.611(4)/13B : ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 21-12-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2565 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | ศุกร์ | 08:30-11:30 | 32-510 | C | 28 | 27 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สันติภูมิ ราชวิชา |
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ศศ.บ.611(4)/13A : ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 28-26-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2565 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | พุธ | 08:30-11:30 | ประชาธิบดี(อาคาร9) | C | 50 | 50 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชลธิชา สุพรรณาลัย |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม นศ.บ.621(4)/3 : นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 50-48-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2565 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 15-0907 (ห้องเรียน) | C | 39 | 18 | 21 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศศิกานต์ จรณะกรัณย์ |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม นศ.บ.621(4)/3 : นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 39-17-22 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2565 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | จันทร์ | 13:30-16:30 | 2840 (ห้องเรียน) | C | 9 | 7 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทิพย์อนงค์ จินตวิจิต |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม นศ.บ.621(4)/1 : นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 9-7-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2565 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | ศุกร์ | 08:30-11:30 | 34-401 (บัณฑิตศึกษา) | C | 35 | 35 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศศิกานต์ จรณะกรัณย์ |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม นศ.บ.621(4)/2 : นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 35-33-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2565 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | อังคาร | 14:30-17:30 | 15-0508 (ห้องเรียนรวม) | C | 44 | 38 | 6 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.พัทธดนย์ สุขพันธุ์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม วท.บ.621(4)/21 : เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 44-37-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2565 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | ศุกร์ | 12:30-15:30 | 2971 (ห้องเรียน) | C | 11 | 8 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ธีระศักดิ์ ขอพลอยกลาง |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม วท.บ.631(4)/2 : เทคโนโลยีสารสนเทศ | 11-8-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2565 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 2971 (ห้องเรียน) | C | 61 | 29 | 32 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์มานพ ภู่สุวรรณ์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม วท.บ.631(4)/6 : วิทยาศาสตร์การกีฬา | 61-28-33 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2565 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 110 | | จันทร์ | 11:30-14:30 | 2971 (ห้องเรียน) | C | 61 | 61 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์มานพ ภู่สุวรรณ์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม วท.บ.631(4)/6 : วิทยาศาสตร์การกีฬา | 61-61-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2565 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 111 | | พฤหัสบดี | 12:30-15:30 | บรรยาย2 | C | 15 | 12 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | นายสัตวแพทย์ ดร.สมเกียรติ ศีลสุทธิ์ สัตวแพทย์หญิง ดร.นันท์นภัส จิวลวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม วท.บ.631(4)/17 : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 15-12-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2565 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 112 | | ศุกร์ | 08:30-11:30 | 15-0906 (ห้องเรียนรวม) | C | 42 | 40 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์April Nunez Salvador |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม บช.บ.631(4)/1 : บัญชีบัณฑิต ทุกชั้นปี | 42-38-4 42-2-40 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2565 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 113 | | จันทร์ | 11:30-14:30 | 924 (ป.คอมพิวเตอร์) | C | 26 | 25 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .ลวัณกร มุกดาสนิท |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม บธ.บ.631(4)/6 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 26-17-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2565 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 140 | | อังคาร | 14:30-17:30 | 34-503 (บัณฑิตศึกษา) | C | 11 | 11 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชลธิชา สุพรรณาลัย |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 141 | | อังคาร | 11:30-14:30 | 1221 | C | 1 | 1 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์แดน อุตรพงษ์ |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 142 | | พฤหัสบดี | 16:30-19:30 | 321(คอม) | C | 1 | 1 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เอกพล กันทอง |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 201 | | อาทิตย์ | 08:30-11:30 | 15-0604 (ห้องเรียน) | C | 8 | 7 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฏฐ์ชุดา สุภาพจน์ อาจารย์พิมลพรรณ ธรรมวุฒิพิศาล |
| | | สำรองให้: | จิตวิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ศศ.บ.622(4)/7 : จิตวิทยา | 8-6-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 240 | | อาทิตย์ | 08:30-11:30 | 15-0604 (ห้องเรียน) | C | 3 | 3 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิมลพรรณ ธรรมวุฒิพิศาล |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 0 | | อาทิตย์ | 08:30-11:30 | 15-0604 (ห้องเรียน) | C | 0 | 0 | 0 | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิมลพรรณ ธรรมวุฒิพิศาล |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 241 | | อังคาร | 17:30-20:30 | 15-1104 (ห้องคอมพิวเตอร์) | C | 4 | 4 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ธีระศักดิ์ ขอพลอยกลาง |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| จันทรเกษม-ชัยนาท |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 751 | | พุธ | 08:30-11:30 | 132(ชัยนาท) | C | 60 | 6 | 54 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.สุภานี นวกุล |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม รป.บ.631(4)/71 : รัฐประศาสนศาสตร์ | 60-6-54 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 701 | | ไม่มีข้อมูล/หรือกรอกข้อมูลไม่ครบ กลับไปกรอกใหม่ | 60 | 13 | 47 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิลาสินี ชูทอง ดร.ศาศวัต เพ่งแพ ดร.สุภานี นวกุล |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม รป.บ.632(4)/71 : รัฐประศาสนศาสตร์ | 60-13-47 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|