| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 101 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 15-1305 (ห้องเรียน) | C | 30 | 28 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.พัชราภรณ์ พิลาสมบัติ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-27-3 30-1-29 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 พ.ย. 2564 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | ศุกร์ | 12:30-16:30 | 15-1304 (ห้องเรียน) | C | 30 | 28 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา อาจารย์ ดร.พัชราภรณ์ พิลาสมบัติ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-28-2 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 พ.ย. 2564 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 15-1307 (ห้องเรียน) | C | 30 | 29 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.พัชราภรณ์ พิลาสมบัติ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-27-3 30-2-28 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 พ.ย. 2564 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | อังคาร | 13:30-17:30 | 15-1308 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา ดร.เกศินี โสขุมา |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 พ.ย. 2564 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 15-1308 (ห้องเรียน) | C | 30 | 17 | 13 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.เกศินี โสขุมา ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-16-14 30-1-29 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 พ.ย. 2564 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | จันทร์ | 13:30-17:30 | 15-1307 (ห้องเรียน) | C | 30 | 25 | 5 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.เกศินี โสขุมา ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/11 : เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/13 : ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-20-10 30-5-25 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 พ.ย. 2564 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | จันทร์ | 13:30-17:30 | 15-1308 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา ดร.กุลพร พูลสวัสดิ์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/3 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/7 : ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 17-16-1 13-13-0 30-1-29 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 พ.ย. 2564 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | พุธ | 08:30-12:30 | 15-1309 (ห้องเรียน) | C | 30 | 15 | 15 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.กุลพร พูลสวัสดิ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/1 : คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-15-15 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 พ.ย. 2564 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 15-1308 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.เกศินี โสขุมา ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อาภาพร สิงหราช |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/1 : คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 27-18-9 3-3-0 30-9-21 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 พ.ย. 2564 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 110 | | พฤหัสบดี | 08:30-12:30 | 15-1307 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เทวเดช ห้วยหงษ์ทอง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 พ.ย. 2564 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 111 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 15-1307 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา อาจารย์เทวเดช ห้วยหงษ์ทอง |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 พ.ย. 2564 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 112 | | จันทร์ | 13:30-17:30 | 15-1309 (ห้องเรียน) | C | 30 | 12 | 18 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา อาจารย์ปานรดา สรรเสริญ |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/7 : ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-12-18 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 พ.ย. 2564 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 113 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 15-1309 (ห้องเรียน) | C | 30 | 29 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา อาจารย์เทวเดช ห้วยหงษ์ทอง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-29-1 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 พ.ย. 2564 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 114 | | ศุกร์ | 12:30-16:30 | 15-1309 (ห้องเรียน) | C | 30 | 18 | 12 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา อาจารย์เทวเดช ห้วยหงษ์ทอง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-18-12 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 พ.ย. 2564 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 115 | | ศุกร์ | 12:30-16:30 | 15-1305 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา อาจารย์ปานรดา สรรเสริญ |
| | | สำรองให้: | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/4 : ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-10-20 15-15-0 30-5-25 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 พ.ย. 2564 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 116 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 15-1309 (ห้องเรียน) | C | 30 | 20 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา อาจารย์ ดร.พัชราภรณ์ พิลาสมบัติ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-20-10 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 พ.ย. 2564 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|