| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 101 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 15-0703 (ห้องเรียน) | C | 30 | 28 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วารินท์พร ฟันเฟื่องฟู ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | ศุกร์ | 12:30-16:30 | 15-0703 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วารินท์พร ฟันเฟื่องฟู |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | ศุกร์ | 12:30-16:30 | 15-0704 (ห้องเรียน) | C | 30 | 29 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สิทธิกร สุมาลี |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/13 : ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/4 : ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/7 : ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-1-29 30-1-29 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 15-0705 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .วิลาวัณย์ จารุอริยานนท์ อาจารย์สมาน ทวีเลิศ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | ศุกร์ | 12:30-16:30 | 15-0705 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี อาจารย์วิเชษฐ์ เสือภูมี |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 34-603 (ห้องเรียน) | C | 30 | 27 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สมาน ทวีเลิศ รองศาสตราจารย์ ดร .วิลาวัณย์ จารุอริยานนท์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 34-703 (ห้องเรียน) | C | 30 | 29 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/11 : เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-3-27 30-2-28 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 15-0704 (ห้องเรียน) | C | 30 | 29 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ณิชาภา ธพิพัฒน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุธน วงค์แดง |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/1 : คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/13 : ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-1-29 30-1-29 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | อังคาร | 13:30-17:30 | 15-1309 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุธน วงค์แดง ดร.ณิชาภา ธพิพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/1 : คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 110 | | จันทร์ | 13:30-17:30 | 34-703 (ห้องเรียน) | C | 30 | 23 | 7 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุธน วงค์แดง รองศาสตราจารย์ ดร .ชัยวัฒน์ บวรวัฒนเศรษฐ์ |
| | | สำรองให้: | เคมี (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/12 : เคมี (ค.บ. 4 ปี) คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/14 : คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/3 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/7 : ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 30-0-30 30-2-28 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 111 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 15-0606 (ห้องเรียน) | C | 30 | 25 | 5 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .ชัยวัฒน์ บวรวัฒนเศรษฐ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุธน วงค์แดง |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/13 : ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 112 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 15-0708 (ห้องเรียน) | C | 30 | 28 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ชลาลัย นิมิบุตร รองศาสตราจารย์ ดร.สุรางค์ ธรรมโวหาร |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/14 : คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/3 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/13 : ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 113 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 15-0908 (ห้องเรียน) | C | 30 | 27 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิเชษฐ์ เสือภูมี รองศาสตราจารย์ ดร.สุรางค์ ธรรมโวหาร |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/3 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 114 | | พฤหัสบดี | 08:30-12:30 | 15-0705 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.สุรางค์ ธรรมโวหาร อาจารย์สมาน ทวีเลิศ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 115 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 15-0705 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วารินท์พร ฟันเฟื่องฟู รองศาสตราจารย์ ดร.สุรางค์ ธรรมโวหาร |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 116 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 15-0707 (ห้องเรียน) | C | 30 | 28 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.พัชรา พุ่มพชาติ ดร.ชลาลัย นิมิบุตร |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/7 : ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 117 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 15-0901 (ห้องเรียน) | C | 30 | 29 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .ชัยวัฒน์ บวรวัฒนเศรษฐ์ รองศาสตราจารย์ ดร.พัชรา พุ่มพชาติ |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/7 : ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 118 | | พฤหัสบดี | 08:30-12:30 | 15-0706 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.พัชรา พุ่มพชาติ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วารินท์พร ฟันเฟื่องฟู |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 119 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 15-0706 (ห้องเรียน) | C | 30 | 26 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ณิชาภา ธพิพัฒน์ รองศาสตราจารย์ ดร .วิลาวัณย์ จารุอริยานนท์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/7 : ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 120 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 15-0708 (ห้องเรียน) | C | 30 | 29 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุธน วงค์แดง อาจารย์วิเชษฐ์ เสือภูมี |
| | | สำรองให้: | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/4 : ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 121 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 15-0908 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.นารท ศรีละโพธิ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อาภาพร สิงหราช |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-1-29 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 122 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 15-0606 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สิทธิกร สุมาลี รองศาสตราจารย์ ดร .วิลาวัณย์ จารุอริยานนท์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 125 | | พฤหัสบดี | 08:30-12:30 | 34-603 (ห้องเรียน) | C | 30 | 23 | 7 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.สุดาพร พงษ์พิษณุ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/14 : คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/3 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-8-22 30-4-26 30-4-26 30-1-29 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 พ.ย. 2564 เวลา 14:10 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|