| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 201 | | อาทิตย์ | 08:30-11:30 | 15-0708 (ห้องเรียน) | C | 0 | 0 | 0 | | CLOSED |
| | | อาทิตย์ | 11:30-14:30 | 15-0708 (ห้องเรียน) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ธีระศักดิ์ ขอพลอยกลาง อาจารย์กอบทอง ลาดคุ้ม |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม วท.บ.602(4)/2 : เทคโนโลยีสารสนเทศ | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ก.ค. 2564 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | ปิดเนื่องจากไม่มีนศ.ลง |
|
| 202 | | จันทร์ | 17:30-20:30 | 36-1118 (บรรยาย) | C | 27 | 14 | 13 | | |
| | | อังคาร | 17:30-20:30 | 36-1118 (บรรยาย) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์รณชัย ชลวิชิต |
| | | สำรองให้: | ดนตรีสากล ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ศศ.บ.612(4)/4 : ดนตรีสากล | 27-11-16 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ก.ค. 2564 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 203 | | อาทิตย์ | 14:30-17:30 | 15-0602 (ห้องเรียน) | C | 10 | 8 | 2 | | |
| | | อาทิตย์ | 17:30-20:30 | 15-0704 (ห้องเรียน) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | เรืออากาศเอกหญิงพิรดา อนุเวช |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม รป.บ.612(4)/1 : รัฐประศาสนศาสตร์ | 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ก.ค. 2564 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 204 | | อาทิตย์ | 08:30-11:30 | 15-0905 (ห้องเรียน) | C | 25 | 9 | 16 | | |
| | | อาทิตย์ | 11:30-14:30 | 15-0905 (ห้องเรียน) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .ลวัณกร มุกดาสนิท |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม บธ.บ.622(4)/6 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 25-9-16 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ก.ค. 2564 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 205 | | อาทิตย์ | 08:30-11:30 | 15-0908 (ห้องเรียน) | C | 7 | 4 | 3 | | |
| | | อาทิตย์ | 11:30-14:30 | 15-0908 (ห้องเรียน) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ดร.นภสรณ์ เจริญโพธิ์ |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม บธ.บ.622(4)/5 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 7-4-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ก.ค. 2564 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 206 | | อาทิตย์ | 11:30-14:30 | 15-0705 (ห้องเรียน) | C | 39 | 17 | 22 | | |
| | | อาทิตย์ | 14:30-17:30 | 15-0707 (ห้องเรียน) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ดร.อาภาภรณ์ อังสาชน |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม บธ.บ.622(4)/3 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 39-16-23 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ก.ค. 2564 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 207 | | พฤหัสบดี | 17:30-20:30 | 15-0705 (ห้องเรียน) | C | 35 | 20 | 15 | | |
| | | อาทิตย์ | 14:30-17:30 | 15-0705 (ห้องเรียน) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชลธิชา สุพรรณาลัย |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม บธ.บ.622(4)/1 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 35-18-17 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ก.ค. 2564 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 240 | | จันทร์ | 16:30-19:30 | 361/1 | C | 2 | 2 | 0 | | |
| | | อังคาร | 16:30-19:30 | 361/1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .ปิยพร ท่าจีน |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 241 | | อาทิตย์ | 14:30-20:30 | 15-0506-7(ห้องพัก) | C | 1 | 1 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภรางค์ เรืองวานิช |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 242 | | อาทิตย์ | 14:30-20:30 | 15-0506-7(ห้องพัก) | C | 1 | 0 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กิตติมศักดิ์ ในจิต |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 243 | | อาทิตย์ | 08:30-12:30 | 1221 | C | 2 | 2 | 0 | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:30-19:30 | 1221 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ศิริวิมล สายเวช |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|