| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 101 | | ศุกร์ | 12:30-15:30 | 32-510 | C | 20 | 20 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สันติภูมิ ราชวิชา |
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ศศ.บ.601(4)/13B : ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 20-15-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ค. 2564 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | ศุกร์ | 08:30-11:30 | 32-510 | C | 20 | 20 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สันติภูมิ ราชวิชา |
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ศศ.บ.601(4)/13A : ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 20-19-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ค. 2564 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | พุธ | 08:30-11:30 | ประชาธิบดี(อาคาร9) | C | 51 | 51 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทิพย์อนงค์ จินตวิจิต |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม นศ.บ.611(4)/3 : นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 51-47-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ค. 2564 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | พุธ | 08:30-11:30 | 15-1008 (ห้องเรียน) | C | 46 | 34 | 12 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรวุฒิ ภักดีบุรุษ |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม นศ.บ.611(4)/3 : นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 46-34-12 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ค. 2564 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | จันทร์ | 14:30-17:30 | 2851 (ห้องเรียนรวม) | C | 31 | 31 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทิพย์อนงค์ จินตวิจิต |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม นศ.บ.611(4)/1 : นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 31-27-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ค. 2564 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | ศุกร์ | 08:30-11:30 | 2852 (ห้องเรียนรวม) | C | 54 | 38 | 16 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรวุฒิ ภักดีบุรุษ |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม นศ.บ.611(4)/2 : นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 54-38-16 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ค. 2564 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | อังคาร | 14:30-17:30 | 15-0508 (ห้องเรียนรวม) | C | 52 | 44 | 8 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.พัทธดนย์ สุขพันธุ์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม วท.บ.611(4)/21 : เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 52-44-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ค. 2564 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | ศุกร์ | 08:30-11:30 | 15-0906 (ห้องเรียนรวม) | C | 60 | 54 | 6 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จิตตานันท์ สิทธิสาร |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม บช.บ.621(4)/1 : บัญชีบัณฑิต | 60-52-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ค. 2564 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | อังคาร | 14:30-17:30 | 15-0903 (ห้องเรียน) | C | 12 | 12 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชยุตม์ วะนา |
| | | สำรองให้: | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ศ.บ.621(4)/1 : เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 12-12-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ค. 2564 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 110 | | พุธ | 08:30-11:30 | บรรยาย2 | C | 15 | 11 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | นายสัตวแพทย์ ดร.สมเกียรติ ศีลสุทธิ์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม วท.บ.621(4)/17 : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 15-11-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ค. 2564 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 111 | | จันทร์ | 11:30-14:30 | 924 (ป.คอมพิวเตอร์) | C | 45 | 34 | 11 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .ลวัณกร มุกดาสนิท |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม บธ.บ.621(4)/6 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 45-33-12 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ค. 2564 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 112 | | พุธ | 12:30-15:30 | 15-1108 (ห้องเรียน) | C | 18 | 17 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ธีระศักดิ์ ขอพลอยกลาง |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม วท.บ.621(4)/2 : เทคโนโลยีสารสนเทศ | 18-17-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ค. 2564 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 113 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 15-1008 (ห้องเรียน) | C | 60 | 60 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์มานพ ภู่สุวรรณ์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม วท.บ.621(4)/6 : วิทยาศาสตร์การกีฬา | 60-58-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ค. 2564 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 114 | | จันทร์ | 11:30-14:30 | 15-1008 (ห้องเรียน) | C | 60 | 59 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์มานพ ภู่สุวรรณ์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม วท.บ.621(4)/6 : วิทยาศาสตร์การกีฬา | 60-58-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ค. 2564 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 115 | | อังคาร | 08:30-11:30 | 15-0903 (ห้องเรียน) | C | 7 | 6 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จิตตานันท์ สิทธิสาร |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม วท.บ.621(4)/7 : วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 7-6-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ค. 2564 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 116 | | อังคาร | 08:30-11:30 | 2830 (ห้องเรียน) | C | 52 | 36 | 16 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชลธิชา สุพรรณาลัย |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม บธ.บ.631(4)/1 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 52-34-18 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ค. 2564 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 117 | | จันทร์ | 14:30-17:30 | 15-0902 (ห้องเรียน) | C | 45 | 38 | 7 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศศิกานต์ จรณะกรัณย์ |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม บธ.บ.631(4)/3 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 45-38-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ค. 2564 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 140 | | อังคาร | 09:30-12:30 | 15-1204 (ห้องคอมพิวเตอร์) | C | 1 | 1 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทรัตน์ กิ่งแสง |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม วท.บ.601(4)/1 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 1-0-1 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ปกติ |
| 140 | | จันทร์ | 14:30-17:30 | 34-803 (ห้องเรียน) | C | 4 | 4 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .วาสนา คุณาอภิสิทธิ์ |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 241 | | อาทิตย์ | 17:30-20:30 | 913/1(ห้องพักอ.บัญชี) | C | 1 | 1 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .อนุวัฒน์ ภักดี |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 201 | | อาทิตย์ | 14:30-17:30 | 15-0603 (ห้องเรียน) | C | 25 | 12 | 13 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .ลวัณกร มุกดาสนิท |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม บธ.บ.622(4)/6 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 25-11-14 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 202 | | อาทิตย์ | 08:30-11:30 | 15-0605 (ห้องเรียน) | C | 15 | 9 | 6 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชลธิชา สุพรรณาลัย |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม บธ.บ.632(4)/3 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 15-7-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 240 | | อังคาร | 17:30-20:30 | 952 (ห้องเรียน) | C | 5 | 5 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.พรเพ็ญ ชวลิตธาดา |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 242 | | อาทิตย์ | 08:30-12:30 | 15-1105 (ห้องคอมพิวเตอร์) | C | 1 | 1 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กอบทอง ลาดคุ้ม |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 243 | | อังคาร | 17:30-20:30 | 15-0505 (ป.คอมพิวเตอร์) | C | 2 | 2 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภรางค์ เรืองวานิช |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|