| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 5 ปี ปกติ |
| 103 | | พุธ | 08:30-12:30 | 36-0507 (ห้องเรียน) | C | 33 | 33 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา อาจารย์ปานรดา สรรเสริญ |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีน ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ค.บ.601(5)/7 : ภาษาจีน ดนตรีไทยศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ค.บ.611(5)/4 : ดนตรีไทยศึกษา ทุกชั้นปี | 33-13-20 33-18-15 33-2-31 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ค. 2564 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 15-1304 (ห้องเรียน) | C | 30 | 26 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เทวเดช ห้วยหงษ์ทอง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ค.บ.611(5)/11 : เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ ทุกชั้นปี | 30-26-4 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ค. 2564 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | อังคาร | 13:30-17:30 | 15-1304 (ห้องเรียน) | C | 30 | 22 | 8 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา อาจารย์เทวเดช ห้วยหงษ์ทอง |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ค.บ.611(5)/11 : เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ ทุกชั้นปี | 30-22-8 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ค. 2564 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 2973 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา อาจารย์ ดร.พัชราภรณ์ พิลาสมบัติ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ค.บ.611(5)/3 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ค. 2564 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | ศุกร์ | 12:30-16:30 | 2973 (ห้องเรียน) | C | 30 | 23 | 7 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นวรินทร์ ตาก้อนทอง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ค.บ.611(5)/3 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป ทุกชั้นปี | 30-23-7 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ค. 2564 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|