| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 101 | | พฤหัสบดี | 13:30-16:30 | บรรยาย1 | C | 9 | 9 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาณี ด่านวิริยะกุล |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม วท.บ.601(4)/17 : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 9-9-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 352/1 (ห้องเรียน) | C | 33 | 29 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศศิกานต์ จรณะกรัณย์ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ศศ.บ.601(4)/2 : อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 33-29-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | จันทร์ | 14:30-17:30 | 15-0603 (ห้องเรียน) | C | 32 | 25 | 7 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศศิกานต์ จรณะกรัณย์ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ศศ.บ.601(4)/2 : อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 32-25-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | อังคาร | 11:30-14:30 | 15-0908 (ห้องเรียน) | C | 37 | 34 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภรางค์ เรืองวานิช |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม วท.บ.601(4)/21 : เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 37-31-6 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | จันทร์ | 11:30-14:30 | 352/1 (ห้องเรียน) | C | 47 | 35 | 12 | | |
| | | อาจารย์: | เรืออากาศเอกหญิงพิรดา อนุเวช |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม รป.บ.601(4)/1 : รัฐประศาสนศาสตร์ | 47-35-12 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | จันทร์ | 14:30-17:30 | 352/1 (ห้องเรียน) | C | 53 | 53 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | เรืออากาศเอกหญิงพิรดา อนุเวช |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม รป.บ.601(4)/1 : รัฐประศาสนศาสตร์ | 53-53-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | อังคาร | 14:30-17:30 | 15-1009 (ห้องเรียน) | C | 29 | 25 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เอกพล กันทอง |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ศศ.บ.611(4)/5 : ภาษาไทย | 29-25-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | อังคาร | 11:30-14:30 | 34-501 (บัณฑิตศึกษา) | C | 42 | 39 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จิตตานันท์ สิทธิสาร |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม บช.บ.611(4)/1 : บัญชีบัณฑิต | 42-38-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | อังคาร | 14:30-17:30 | 34-501 (บัณฑิตศึกษา) | C | 41 | 41 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ธีระศักดิ์ ขอพลอยกลาง |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม บช.บ.611(4)/1 : บัญชีบัณฑิต | 41-41-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 110 | | ศุกร์ | 08:30-11:30 | 2852 (ห้องเรียนรวม) | C | 48 | 35 | 13 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทิพย์อนงค์ จินตวิจิต |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม นศ.บ.611(4)/3 : นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 48-32-16 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 111 | | ศุกร์ | 12:30-15:30 | 2852 (ห้องเรียนรวม) | C | 51 | 51 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทิพย์อนงค์ จินตวิจิต |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม นศ.บ.611(4)/3 : นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 51-49-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 112 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:30 | 15-1005 (ห้องเรียน) | C | 28 | 27 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.เพิ่มพร ณ นคร |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม นศ.บ.611(4)/1 : นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 28-27-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 113 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 2841 (ห้องเรียนรวม) | C | 54 | 44 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทิพย์อนงค์ จินตวิจิต |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม นศ.บ.611(4)/2 : นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 54-44-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 114 | | อังคาร | 08:30-11:30 | 2861 (ห้องเรียนรวม) | C | 41 | 35 | 6 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.อาภาภรณ์ อังสาชน |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม บธ.บ.611(4)/1 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 41-35-6 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 115 | | อังคาร | 11:30-14:30 | 2861 (ห้องเรียนรวม) | C | 40 | 31 | 9 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.อาภาภรณ์ อังสาชน |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม บธ.บ.611(4)/1 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 40-31-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 116 | | ศุกร์ | 08:30-11:30 | 2871 (ห้องเรียนรวม) | C | 49 | 44 | 5 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิจิตร จารุโณประถัมภ์ |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม บธ.บ.611(4)/6 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 49-39-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 117 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 15-0906-7 (ห้องเรียนรวม) | C | 46 | 46 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ปภาดา นาวากาญจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ภัสสราภรณ์ สมบูรณ์ศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม วท.บ.611(4)/2 : เทคโนโลยีสารสนเทศ | 46-34-12 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 118 | | ศุกร์ | 11:30-14:30 | 15-0604 (ห้องเรียน) | C | 23 | 22 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดวงพร กาซาสบิ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม วท.บ.611(4)/7 : วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 23-22-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 119 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 15-1204 (ห้องคอมพิวเตอร์) | C | 19 | 17 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์เอกพรรณ ธัญญาวินิชกุล รองศาสตราจารย์ ดร .ภาคภูมิ มุกดาสนิท |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม วท.บ.621(4)/1 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 19-17-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 120 | | ศุกร์ | 08:30-11:30 | 2694/2 | C | 56 | 46 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.นภาพันธ์ โชคอำนวยพร |
| | | สำรองให้: | อาหารและโภชนาการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ศศ.บ.621(4)/22 : อาหารและโภชนาการ | 56-46-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 240 | | อาทิตย์ | 08:30-11:30 | 15-0602 (ห้องเรียน) | C | 2 | 2 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชยุตม์ วะนา |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 241 | | จันทร์ | 17:30-20:30 | 921 | C | 3 | 3 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศศิกานต์ จรณะกรัณย์ |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 201 | | พฤหัสบดี | 17:30-20:30 | ประชาธิบดี(อาคาร9) | C | 14 | 13 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.พรเพ็ญ ชวลิตธาดา |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม นศ.บ.602(4)/3 : นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 14-11-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 พ.ย. 2563 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 202 | | อังคาร | 17:30-20:30 | 15-1203 (ห้องคอมพิวเตอร์) | C | 9 | 7 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .ภาคภูมิ มุกดาสนิท |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม วท.บ.622(4)/1 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 9-7-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 พ.ย. 2563 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 203 | | อังคาร | 17:30-20:30 | 15-0707 (ห้องเรียน) | C | 28 | 19 | 9 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ธีระศักดิ์ ขอพลอยกลาง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จิตตานันท์ สิทธิสาร |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม บช.บ.622(4)/1 : บัญชีบัณฑิต | 28-18-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 พ.ย. 2563 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 242 | | อาทิตย์ | 17:30-20:30 | 15-1109 (ห้องคอมพิวเตอร์) | C | 1 | 1 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กอบทอง ลาดคุ้ม |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| จันทรเกษม-ชัยนาท |
| 701 | | ไม่มีข้อมูล/หรือกรอกข้อมูลไม่ครบ กลับไปกรอกใหม่ | 60 | 16 | 44 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.สุภานี นวกุล |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม รป.บ.612(4)/71 : รัฐประศาสนศาสตร์ ทุกชั้นปี | 60-16-44 60-0-60 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|