| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 101 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 36-0502 | C | 31 | 30 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา ดร.ขวัญใจ จริยาทัศน์กร |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/11 : เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 31-29-2 31-1-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 พ.ย. 2563 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | ศุกร์ | 12:30-16:30 | 36-0502 | C | 30 | 19 | 11 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ขวัญใจ จริยาทัศน์กร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-16-14 30-3-27 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 พ.ย. 2563 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | พฤหัสบดี | 08:30-12:30 | 34-403 (บัณฑิตศึกษา) | C | 30 | 28 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา อาจารย์ ดร.พัชราภรณ์ พิลาสมบัติ |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/7 : ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-28-2 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 พ.ย. 2563 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | อังคาร | 13:30-17:30 | 34-403 (บัณฑิตศึกษา) | C | 30 | 25 | 5 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ณัฐพิพัฒน์ ดอกเทียน ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/1 : คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-25-5 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 พ.ย. 2563 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | จันทร์ | 13:30-17:30 | 15-0706 (ห้องเรียน) | C | 30 | 26 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สมภัสสร บัวรอด ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/3 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-26-4 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 พ.ย. 2563 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 15-0706 (ห้องเรียน) | C | 30 | 29 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.พนัส จันทร์เปล่ง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-29-1 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 พ.ย. 2563 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 36-0507 (ห้องเรียน) | C | 30 | 26 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา อาจารย์ ดร.พัชราภรณ์ พิลาสมบัติ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-26-4 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 พ.ย. 2563 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 34-503 (บัณฑิตศึกษา) | C | 30 | 23 | 7 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา อาจารย์ปานรดา สรรเสริญ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-23-7 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 พ.ย. 2563 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 34-403 (บัณฑิตศึกษา) | C | 30 | 28 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา อาจารย์ณัฐพิพัฒน์ ดอกเทียน |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-28-2 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 พ.ย. 2563 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 110 | | จันทร์ | 13:30-17:30 | 15-0705 (ห้องเรียน) | C | 30 | 23 | 7 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา อาจารย์พลากร ดวงเกตุ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/13 : ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) เคมี (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/12 : เคมี (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-20-10 30-3-27 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 พ.ย. 2563 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 111 | | ศุกร์ | 12:30-16:30 | 34-603 (ห้องเรียน) | C | 30 | 17 | 13 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มนตรา ตุลย์เมธาการ |
| | | สำรองให้: | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/4 : ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-8-22 9-7-2 30-2-28 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 พ.ย. 2563 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 112 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 36-0507 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา อาจารย์ ดร.พัชราภรณ์ พิลาสมบัติ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 พ.ย. 2563 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 113 | | พฤหัสบดี | 08:30-12:30 | 36-0507 (ห้องเรียน) | C | 30 | 27 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ปานรดา สรรเสริญ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/1 : คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-27-3 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 พ.ย. 2563 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 114 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 34-501 (บัณฑิตศึกษา) | C | 30 | 21 | 9 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุรชัย วงค์จันเสือ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นวรินทร์ ตาก้อนทอง |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-21-9 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 พ.ย. 2563 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 115 | | อังคาร | 13:30-17:30 | 15-0602 (ห้องเรียน) | C | 30 | 28 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-28-2 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 พ.ย. 2563 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 116 | | อังคาร | 13:30-17:30 | 15-0707 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มนตรา ตุลย์เมธาการ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/3 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 18-18-0 4-4-0 30-1-29 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 พ.ย. 2563 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|