| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 101 | | อังคาร | 13:30-17:30 | 34-303 (ห้องพักสาขาวิชานาฏศิปล์) | C | 30 | 27 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.วรรณพร ศิลาขาว ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-27-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 14:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 15-0903 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิบูลย์ ตัญญบุตร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อาภาพร สิงหราช |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 14:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | พฤหัสบดี | 08:30-12:30 | 34-603 (ห้องเรียน) | C | 31 | 31 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิบูลย์ ตัญญบุตร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อาภาพร สิงหราช |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 31-30-1 30-1-29 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 14:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 2973 (ห้องเรียน) | C | 32 | 29 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อาภาพร สิงหราช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภฤกษ์ ทานาค |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 32-14-18 30-1-29 30-12-18 30-2-28 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 14:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 34-303 (ห้องพักสาขาวิชานาฏศิปล์) | C | 30 | 24 | 6 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-23-7 30-1-29 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 14:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | อังคาร | 13:30-17:30 | 15-0606 (ห้องเรียน) | C | 30 | 27 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริรัตน์ ศรีสอาด รองศาสตราจารย์ ดร.สุรางค์ ธรรมโวหาร |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/11 : เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-27-3 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 14:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 15-0603 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อาภาพร สิงหราช |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/3 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/4 : ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-19-11 30-11-19 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 14:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 15-0709 (ห้องเรียน) | C | 30 | 28 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อาภาพร สิงหราช |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-29-1 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 14:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 15-0709 (ห้องเรียน) | C | 30 | 29 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อาภาพร สิงหราช |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 14:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 110 | | จันทร์ | 13:30-17:30 | 15-1006 (ห้องเรียน) | C | 30 | 29 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/7 : ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-29-1 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 14:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 111 | | จันทร์ | 13:30-17:30 | 15-0603 (ห้องเรียน) | C | 30 | 29 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.อำนาจ บุญประเสริฐ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-29-1 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 14:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 112 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 15-1006 (ห้องเรียน) | C | 30 | 24 | 6 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.อำนาจ บุญประเสริฐ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-28-2 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 14:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 113 | | จันทร์ | 13:30-17:30 | 15-0605 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุธน วงค์แดง อาจารย์พิบูลย์ ตัญญบุตร |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 14:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 114 | | อังคาร | 13:30-17:30 | 15-0709 (ห้องเรียน) | C | 30 | 19 | 11 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุธน วงค์แดง ดร.ชลาลัย นิมิบุตร |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-19-11 30-1-29 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 14:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 115 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 15-0901 (ห้องเรียน) | C | 30 | 24 | 6 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุธน วงค์แดง อาจารย์พิบูลย์ ตัญญบุตร |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/7 : ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-12-18 30-12-18 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 14:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 116 | | อังคาร | 13:30-17:30 | 15-1008 (ห้องเรียน) | C | 30 | 25 | 5 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี ดร.สุมณฑา อ่อนนุ่ม |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-25-5 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 14:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 117 | | อังคาร | 13:30-17:30 | 15-0706-7 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุธน วงค์แดง รองศาสตราจารย์ ดร .ชัยวัฒน์ บวรวัฒนเศรษฐ์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม ค.บ.631(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 14:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|