| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 101 | | ศุกร์ | 08:30-11:30 | 32-510 | C | 15 | 14 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธีรัททมาน์ เจียมจวนขาว
|
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม ศศ.บ.591(4)/13A : ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 15-7-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | ศุกร์ | 12:30-15:30 | 32-510 | C | 11 | 11 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธีรัททมาน์ เจียมจวนขาว
|
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม ศศ.บ.591(4)/13B : ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 11-6-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | อังคาร | 14:30-17:30 | บรรยาย1 | C | 19 | 17 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | นายสัตวแพทย์ ดร.สมเกียรติ ศีลสุทธิ์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม วท.บ.601(4)/17 : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม วท.บ.611(4)/17 : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 19-0-19 19-0-19 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 352/1 (ห้องเรียน) | C | 29 | 25 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เอกพล กันทอง
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ศศ.บ.611(4)/5 : ภาษาไทย | 29-1-28 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | ศุกร์ | 08:30-11:30 | 15-0903 (ห้องเรียน) | C | 41 | 39 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จิตตานันท์ สิทธิสาร
|
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม บช.บ.611(4)/1 : บัญชีบัณฑิต | 41-22-19 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | ศุกร์ | 12:30-15:30 | 15-0903 (ห้องเรียน) | C | 42 | 36 | 6 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จิตตานันท์ สิทธิสาร
|
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม บช.บ.611(4)/1 : บัญชีบัณฑิต | 42-4-38 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | จันทร์ | 11:30-14:30 | 15-0704 (ห้องเรียน) | C | 49 | 48 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิจิตร จารุโณประถัมภ์
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม บธ.บ.611(4)/6 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 49-1-48 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | พุธ | 08:30-11:30 | 15-0705 (ห้องเรียน) | C | 43 | 37 | 6 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กอบทอง ลาดคุ้ม
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม วท.บ.611(4)/2 : เทคโนโลยีสารสนเทศ | 43-0-43 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | อังคาร | 11:30-14:30 | 2974 (ห้องเรียน) | C | 59 | 57 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์มานพ ภู่สุวรรณ์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม วท.บ.611(4)/6 : วิทยาศาสตร์การกีฬา | 59-5-54 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 110 | | อังคาร | 14:30-17:30 | 2974 (ห้องเรียน) | C | 58 | 49 | 9 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์มานพ ภู่สุวรรณ์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม วท.บ.611(4)/6 : วิทยาศาสตร์การกีฬา | 58-10-48 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 111 | | อังคาร | 11:30-14:30 | 954 (ห้องเรียน) | C | 32 | 21 | 11 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศศิกานต์ จรณะกรัณย์
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม บธ.บ.621(4)/1 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 32-0-32 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 112 | | อังคาร | 14:30-17:30 | 954 (ห้องเรียน) | C | 35 | 34 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.อาภาภรณ์ อังสาชน
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม บธ.บ.621(4)/1 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 35-34-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 113 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 15-1003 (ห้องเรียน) | C | 33 | 31 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศศิกานต์ จรณะกรัณย์
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม บธ.บ.621(4)/3 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 33-6-27 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 114 | | จันทร์ | 14:30-17:30 | 15-1003 (ห้องเรียน) | C | 34 | 28 | 6 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.อาภาภรณ์ อังสาชน
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม บธ.บ.621(4)/3 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 34-16-18 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 115 | | อังคาร | 08:30-11:30 | 623 | C | 23 | 23 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ปพิชญา ศรีเทพ
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม วท.บ.611(4)/7 : วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 23-0-23 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.พ. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 240 | | พฤหัสบดี | 17:30-21:30 | 15-0501 (ป.คอมพิวเตอร์) | C | 4 | 4 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภรางค์ เรืองวานิช |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 201 | | พฤหัสบดี | 17:30-20:30 | 15-0703 (ห้องเรียน) | C | 17 | 17 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิมลพรรณ ธรรมวุฒิพิศาล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กิดานันท์ ชำนาญเวช
|
| | | สำรองให้: | จิตวิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ศศ.บ.602(4)/7 : จิตวิทยา | 17-0-17 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 มี.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 14 พ.ค. 2563 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 202 | | อาทิตย์ | 14:30-17:30 | 15-0603 (ห้องเรียน) | C | 20 | 20 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิจิตร จารุโณประถัมภ์
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม บธ.บ.612(4)/6 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 20-8-12 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 มี.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 14 พ.ค. 2563 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 203 | | อาทิตย์ | 08:30-11:30 | 15-0707 (ห้องเรียน) | C | 39 | 25 | 14 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศศิกานต์ จรณะกรัณย์
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม บธ.บ.622(4)/3 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 39-21-18 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 มี.ค. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | สอบปลายภาค: | 14 พ.ค. 2563 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| จันทรเกษม-ชัยนาท |
| 701 | | ไม่มีข้อมูล/หรือกรอกข้อมูลไม่ครบ กลับไปกรอกใหม่ | 60 | 16 | 44 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.สุภานี นวกุล |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม รป.บ.612(4)/71 : รัฐประศาสนศาสตร์ | 60-16-44 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|