| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 101 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 2871 (ห้องเรียนรวม) | C | 121 | 119 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สันติภูมิ ราชวิชา |
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 120-1-119 120-0-120 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ค. 2563 เวลา 08:30 - 10:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | อังคาร | 11:30-14:30 | 2851 (ห้องเรียนรวม) | C | 124 | 124 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์เกศสุดา เดชะคำภู |
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 120-6-114 120-0-120 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ค. 2563 เวลา 08:30 - 10:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | อังคาร | 14:30-17:30 | 2851 (ห้องเรียนรวม) | C | 130 | 130 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สันติภูมิ ราชวิชา |
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 120-11-109 120-0-120 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ค. 2563 เวลา 08:30 - 10:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | พุธ | 08:30-11:30 | 2851 (ห้องเรียนรวม) | C | 129 | 129 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชนัฏา โสมณวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 120-11-109 120-0-120 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ค. 2563 เวลา 08:30 - 10:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 2862 (ห้องเรียนรวม) | C | 123 | 123 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สันติภูมิ ราชวิชา |
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 120-3-117 120-0-120 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ค. 2563 เวลา 08:30 - 10:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | จันทร์ | 11:30-14:30 | 34-502 (บัณฑิตศึกษา) | C | 121 | 121 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | เรืออากาศเอกหญิงพิรดา อนุเวช |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี ปี 2 ขึ้นไป | 120-78-42 120-0-120 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ค. 2563 เวลา 08:30 - 10:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 2831 (ห้องเรียนรวม) | C | 121 | 121 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.นราธิป ธรรมวงศา |
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป | 120-120-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ค. 2563 เวลา 08:30 - 10:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 201 | | พฤหัสบดี | 18:30-21:30 | 15-0508 (ห้องเรียนรวม) | C | 120 | 54 | 66 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชนัฏา โสมณวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 120-36-84 120-14-106 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 พ.ค. 2563 เวลา 08:30 - 10:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 202 | | พฤหัสบดี | 17:30-20:30 | 15-0606 (ห้องเรียนรวม) | C | 120 | 27 | 93 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์เกศสุดา เดชะคำภู |
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 120-11-109 120-1-119 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 พ.ค. 2563 เวลา 08:30 - 10:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| จันทรเกษม-ชัยนาท |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 751 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 121(ชัยนาท) | C | 60 | 18 | 42 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชนัฏา โสมณวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม รป.บ.611(4)/71 : รัฐประศาสนศาสตร์ ทุกชั้นปี | 60-18-42 60-0-60 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|