| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 101 | | พฤหัสบดี | 13:30-16:30 | บรรยาย1 | C | 22 | 18 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาณี ด่านวิริยะกุล
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม วท.บ.591(4)/17 : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 22-0-22 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.ย. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ธ.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 15-1004 (ห้องเรียน) | C | 42 | 38 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์April Nunez Salvador
|
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม ศศ.บ.591(4)/2 : อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 42-0-42 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.ย. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ธ.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | จันทร์ | 14:30-17:30 | 15-1005 (ห้องเรียน) | C | 41 | 35 | 6 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์April Nunez Salvador
|
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม ศศ.บ.591(4)/2 : อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 41-0-41 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.ย. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ธ.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | อังคาร | 11:30-14:30 | 15-0907 (ห้องเรียน) | C | 41 | 41 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภรางค์ เรืองวานิช
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม วท.บ.591(4)/21 : เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 41-0-41 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.ย. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ธ.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | จันทร์ | 14:30-17:30 | 352/1 (ห้องเรียน) | C | 47 | 45 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณพัชญ์ปภา สว่างนุวัตรกุล อาจารย์โอฬาร สว่างนุวัตรกุล
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม รป.บ.591(4)/1 : รัฐประศาสนศาสตร์ | 47-0-47 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.ย. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ธ.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | อังคาร | 14:30-17:30 | 15-1009 (ห้องเรียน) | C | 25 | 24 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เอกพล กันทอง
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ศศ.บ.601(4)/5 : ภาษาไทย | 25-0-25 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.ย. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ธ.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | อังคาร | 11:30-14:30 | 15-0603 (ห้องเรียน) | C | 42 | 42 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | นายสมเอก ชุณหประเสริฐ
|
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม บช.บ.601(4)/1 : บัญชีบัณฑิต | 42-41-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.ย. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ธ.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | อังคาร | 14:30-17:30 | 15-0603 (ห้องเรียน) | C | 38 | 24 | 14 | | |
| | | อาจารย์: | นายสมเอก ชุณหประเสริฐ
|
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม บช.บ.601(4)/1 : บัญชีบัณฑิต | 38-0-38 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.ย. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ธ.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | อังคาร | 08:30-11:30 | 15-0604 (ห้องเรียน) | C | 39 | 39 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศศิกานต์ จรณะกรัณย์
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม บธ.บ.601(4)/1 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 39-37-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.ย. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ธ.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 110 | | อังคาร | 11:30-14:30 | 15-0604 (ห้องเรียน) | C | 31 | 27 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.อาภาภรณ์ อังสาชน
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม บธ.บ.601(4)/1 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 31-0-31 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.ย. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ธ.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 111 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:30 | 15-0603 (ห้องเรียน) | C | 39 | 24 | 15 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชลธิชา สุพรรณาลัย
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม บธ.บ.601(4)/3 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 39-0-39 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.ย. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ธ.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 112 | | ศุกร์ | 12:30-15:30 | 15-0705 (ห้องเรียน) | C | 39 | 39 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศศิกานต์ จรณะกรัณย์
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม บธ.บ.601(4)/3 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 39-38-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.ย. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ธ.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 113 | | ศุกร์ | 08:30-11:30 | 15-0707 (ห้องเรียน) | C | 24 | 23 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิจิตร จารุโณประถัมภ์
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม บธ.บ.601(4)/6 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 24-0-24 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.ย. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ธ.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 114 | | พฤหัสบดี | 11:30-14:30 | 2840 (ห้องเรียน) | C | 29 | 27 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รวินทร์ ไชยสิทธิพร
|
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม วท.บ.601(4)/1 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 29-0-29 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.ย. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ธ.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 115 | | จันทร์ | 09:30-12:30 | 15-1104 (ห้องคอมพิวเตอร์) | C | 28 | 24 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .สมชาย ปราการเจริญ อาจารย์ปภาดา นาวากาญจน์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม วท.บ.601(4)/2 : เทคโนโลยีสารสนเทศ | 28-0-28 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.ย. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ธ.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 116 | | ศุกร์ | 11:30-14:30 | 15-0707 (ห้องเรียน) | C | 17 | 16 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดวงพร กาซาสบิ
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม วท.บ.601(4)/7 : วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 17-0-17 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.ย. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ธ.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 117 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 2840 (ห้องเรียน) | C | 37 | 35 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รวินทร์ ไชยสิทธิพร
|
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม วท.บ.611(4)/1 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 37-0-37 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.ย. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ธ.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 118 | | อังคาร | 13:30-16:30 | 26-1001 | C | 50 | 44 | 6 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.นภาพันธ์ โชคอำนวยพร
|
| | | สำรองให้: | อาหารและโภชนาการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ศศ.บ.611(4)/22 : อาหารและโภชนาการ | 50-0-50 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.ย. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ธ.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 240 | | อังคาร | 17:30-20:30 | 15-1105 (ห้องคอมพิวเตอร์) | C | 2 | 2 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิจิตร จารุโณประถัมภ์ |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 201 | | อังคาร | 17:30-20:30 | 953 (ห้องเรียน) | C | 60 | 18 | 42 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.พรเพ็ญ ชวลิตธาดา
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม นศ.บ.592(4)/2 : นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ก.ย. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ธ.ค. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 202 | | พฤหัสบดี | 17:30-20:30 | ประชาธิบดี(อาคาร9) | C | 60 | 23 | 37 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทิพย์อนงค์ จินตวิจิต
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม นศ.บ.592(4)/3 : นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ก.ย. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ธ.ค. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 203 | | พฤหัสบดี | 17:30-20:30 | 15-0704 (ห้องเรียน) | C | 60 | 11 | 49 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชลธิชา สุพรรณาลัย
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม บธ.บ.602(4)/3 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ก.ย. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ธ.ค. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 204 | | อังคาร | 17:30-20:30 | 15-1203 (ห้องคอมพิวเตอร์) | C | 30 | 11 | 19 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .ภาคภูมิ มุกดาสนิท
|
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม วท.บ.612(4)/1 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 30-10-20 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ก.ย. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ธ.ค. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 205 | | อังคาร | 17:30-20:30 | 15-0707 (ห้องเรียน) | C | 60 | 24 | 36 | | |
| | | อาจารย์: | นายสมเอก ชุณหประเสริฐ
|
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม บช.บ.612(4)/1 : บัญชีบัณฑิต | 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ก.ย. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ธ.ค. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|