| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 105 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 15-0603 (ห้องเรียน) | C | 36 | 35 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์รณชัย ชลวิชิต
|
| | | สำรองให้: | ดนตรีสากล ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ศศ.บ.601(4)/15 : ดนตรีสากล | 36-35-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ย. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ธ.ค. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | จันทร์ | 11:30-14:30 | 15-0603 (ห้องเรียน) | C | 34 | 19 | 15 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์รณชัย ชลวิชิต
|
| | | สำรองให้: | ดนตรีสากล ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ศศ.บ.601(4)/15 : ดนตรีสากล | 34-0-34 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ย. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ธ.ค. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 374/1 (ห้องเรียน) | C | 15 | 13 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ขนิษฐา บุตรไชย
|
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ศศ.บ.601(4)/16 : นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 15-0-15 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ย. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ธ.ค. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | อังคาร | 14:30-17:30 | 15-1006 (ห้องเรียน) | C | 24 | 20 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธีรัททมาน์ เจียมจวนขาว
|
| | | สำรองให้: | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ศศ.บ.601(4)/21 : ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 24-0-24 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ย. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ธ.ค. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | ศุกร์ | 08:30-11:30 | 2981 (ห้องเรียนรวม) | C | 60 | 60 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทิพย์อนงค์ จินตวิจิต
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม นศ.บ.601(4)/3 : นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 60-53-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ย. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ธ.ค. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 110 | | ศุกร์ | 12:30-15:30 | 15-0704 (ห้องเรียน) | C | 46 | 26 | 20 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทิพย์อนงค์ จินตวิจิต
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม นศ.บ.601(4)/3 : นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 46-0-46 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ย. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ธ.ค. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 111 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:30 | 15-1005 (ห้องเรียน) | C | 37 | 37 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อมรเทพ สกุณา
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม นศ.บ.601(4)/1 : นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 37-34-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ย. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ธ.ค. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 112 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 15-0603 (ห้องเรียน) | C | 53 | 50 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทิพย์อนงค์ จินตวิจิต
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม นศ.บ.601(4)/2 : นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 53-42-11 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ย. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ธ.ค. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 113 | | อังคาร | 08:30-11:30 | 15-1008 (ห้องเรียน) | C | 36 | 29 | 7 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์Blessie Dawn Oros Polec-Eo
|
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ศศ.บ.601(4)/2 : อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 36-0-36 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ย. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ธ.ค. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 114 | | อังคาร | 13:30-16:30 | 34-401 (บัณฑิตศึกษา) | C | 35 | 27 | 8 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สมสมัย วิสูตรรุจิรา
|
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ศศ.บ.601(4)/2 : อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 35-0-35 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ย. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ธ.ค. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 115 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 15-1009 (ห้องเรียน) | C | 40 | 36 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฏฐ์ชุดา สุภาพจน์ อาจารย์พิมลพรรณ ธรรมวุฒิพิศาล
|
| | | สำรองให้: | จิตวิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ศศ.บ.601(4)/4 : จิตวิทยา | 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ย. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ธ.ค. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 116 | | จันทร์ | 14:30-17:30 | 2984 (ห้องเรียน) | C | 43 | 40 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.นภสรณ์ เจริญโพธิ์
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม บธ.บ.601(4)/5 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 43-0-43 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ย. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ธ.ค. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 117 | | พฤหัสบดี | 13:30-16:30 | 321(คอม) | C | 11 | 10 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จุฑารัตน์ นกแก้ว
|
| | | สำรองให้: | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ศศ.บ.601(4)/20 : บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 11-0-11 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ย. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ธ.ค. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 118 | | ศุกร์ | 08:30-11:30 | 15-0904 (ห้องเรียน) | C | 41 | 39 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.จุฬาลักษณ์ ชาญกูล ดร.ไพโรจน์ สมุทรักษ์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม วท.บ.601(4)/21 : เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 41-0-41 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ย. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ธ.ค. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 119 | | อังคาร | 08:30-11:30 | 15-1009 (ห้องเรียน) | C | 48 | 34 | 14 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฐพัชร สายเสนา
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ศศ.บ.601(4)/6 : ภาษาอังกฤษ | 48-0-48 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ย. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ธ.ค. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 120 | | อังคาร | 11:30-14:30 | 15-1009 (ห้องเรียน) | C | 48 | 48 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฐพัชร สายเสนา
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ศศ.บ.601(4)/6 : ภาษาอังกฤษ | 48-0-48 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ย. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ธ.ค. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 121 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | ก6/4 | C | 10 | 10 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สัมพันธ์ แหล่งป่าหมุ้น
|
| | | สำรองให้: | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม อส.บ.601(4)/1 : อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม รุ่น 601 กลุ่ม อส.บ.601(4)/1 : อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10-7-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ย. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ธ.ค. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 122 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 15-0605 (ห้องเรียน) | C | 48 | 38 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์โอฬาร สว่างนุวัตรกุล
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม รป.บ.601(4)/1 : รัฐประศาสนศาสตร์ | 48-0-48 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ย. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ธ.ค. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 123 | | พฤหัสบดี | 11:30-14:30 | 15-0605 (ห้องเรียน) | C | 53 | 53 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์โอฬาร สว่างนุวัตรกุล
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม รป.บ.601(4)/1 : รัฐประศาสนศาสตร์ | 53-52-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ย. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ธ.ค. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 124 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:30 | ก4 | C | 12 | 12 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | สัตวแพทย์หญิง ดร.นันท์นภัส จิวลวัฒน์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม วท.บ.601(4)/24 : วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 12-0-12 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ย. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ธ.ค. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 125 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 1112 | C | 16 | 14 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วันชลี เพ็งพงศา
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิต ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม อส.บ.601(4)/2 : เทคโนโลยีการผลิต | 16-0-16 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ย. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ธ.ค. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 126 | | ศุกร์ | 13:30-16:30 | 1221 | C | 7 | 5 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | นางชญานี อ่ำประชา
|
| | | สำรองให้: | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม วท.บ.601(4)/9 : การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 7-0-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ย. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ธ.ค. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 127 | | ศุกร์ | 13:30-16:30 | 26-1001 | C | 46 | 42 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.นภาพันธ์ โชคอำนวยพร
|
| | | สำรองให้: | อาหารและโภชนาการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ศศ.บ.601(4)/22 : อาหารและโภชนาการ | 46-0-46 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ย. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ธ.ค. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 128 | | อังคาร | 14:30-17:30 | 1232 | C | 34 | 23 | 11 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วีรเดช ธนพลังกร
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม วท.บ.611(4)/13 : เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 34-0-34 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ย. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ธ.ค. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 136 | | พุธ | 08:30-11:30 | 34-303 (ห้องพักสาขาวิชานาฏศิปล์) | C | 25 | 23 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.วิศิษย์ ปิ่นทองวิชัยกุล
|
| | | สำรองให้: | การบริหารและการพัฒนาชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ศศ.บ.621(4)/18 : การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 25-21-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ย. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ธ.ค. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 137 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 953 (ห้องเรียน) | C | 22 | 21 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.นภสรณ์ เจริญโพธิ์
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม บธ.บ.621(4)/5 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 22-0-22 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ย. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ธ.ค. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ปกติ |
| 101 | | ศุกร์ | 08:30-11:30 | 15-0901 (ห้องเรียน) | C | 24 | 24 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.พัชรา พุ่มพชาติ
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม ค.บ.591(5)/5 : การศึกษาปฐมวัย | 24-0-24 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ย. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ธ.ค. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | ศุกร์ | 12:30-15:30 | 15-0901 (ห้องเรียน) | C | 23 | 21 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.จินตนา สุขสำราญ
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม ค.บ.591(5)/5 : การศึกษาปฐมวัย | 23-0-23 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ย. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ธ.ค. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | พฤหัสบดี | 11:30-14:30 | 15-0701 (ห้องเรียน) | C | 26 | 26 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ผกาวดี ไวกสิกรรม รองศาสตราจารย์ ดร .วาสนา คุณาอภิสิทธิ์
|
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม ค.บ.591(5)/6 : พลศึกษา | 26-0-26 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ย. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ธ.ค. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:30 | 15-0701 (ห้องเรียน) | C | 26 | 21 | 5 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .วาสนา คุณาอภิสิทธิ์ ดร.ผกาวดี ไวกสิกรรม
|
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม ค.บ.591(5)/6 : พลศึกษา | 26-0-26 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ย. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ธ.ค. 2562 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 201 | | อาทิตย์ | 08:30-11:30 | 15-0602 (ห้องเรียน) | C | 60 | 10 | 50 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์บัณฑวรรณ สุกรรณ์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ศศ.บ.602(4)/3 : ภาษาอังกฤษ | 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ก.ย. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ธ.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 202 | | อังคาร | 17:30-20:30 | 15-0603 (ห้องเรียน) | C | 60 | 16 | 44 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์รณชัย ชลวิชิต
|
| | | สำรองให้: | ดนตรีสากล ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ศศ.บ.602(4)/4 : ดนตรีสากล | 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ก.ย. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ธ.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 203 | | พฤหัสบดี | 17:30-20:30 | 15-0602 (ห้องเรียน) | C | 60 | 13 | 47 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์โอฬาร สว่างนุวัตรกุล
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม รป.บ.602(4)/1 : รัฐประศาสนศาสตร์ | 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ก.ย. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ธ.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 204 | | อาทิตย์ | 13:30-16:30 | 15-0904 (ห้องเรียน) | C | 60 | 18 | 42 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ปภาดา นาวากาญจน์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม วท.บ.602(4)/2 : เทคโนโลยีสารสนเทศ | 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ก.ย. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ธ.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 205 | | อาทิตย์ | 18:30-21:30 | ก5/2 | C | 60 | 9 | 51 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สัมพันธ์ แหล่งป่าหมุ้น
|
| | | สำรองให้: | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม อส.บ.602(4)/1 : อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ก.ย. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ธ.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 206 | | อังคาร | 17:30-20:30 | ประชาธิบดี(อาคาร9) | C | 60 | 12 | 48 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทิพย์อนงค์ จินตวิจิต
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม นศ.บ.602(4)/3 : นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ก.ย. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ธ.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 207 | | อาทิตย์ | 08:30-11:30 | 15-0905 (ห้องเรียน) | C | 60 | 29 | 31 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วันชลี เพ็งพงศา
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิต ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม อส.บ.602(4)/2 : เทคโนโลยีการผลิต | 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ก.ย. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ธ.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 209 | | ไม่มีข้อมูล/หรือกรอกข้อมูลไม่ครบ กลับไปกรอกใหม่ | 0 | 0 | 0 | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม : | 0-0-0 |
| | | หมายเหตุ :: | ปิดเนื่องจากสาขาแจ้งปิดในใบเปิด |
|
| 210 | | อาทิตย์ | 08:30-11:30 | 15-1003 (ห้องเรียน) | C | 60 | 6 | 54 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.นภสรณ์ เจริญโพธิ์
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม บธ.บ.622(4)/5 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ก.ย. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ธ.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 211 | | จันทร์ | 17:30-20:30 | 15-0908 (ห้องเรียน) | C | 60 | 36 | 24 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.อาภาภรณ์ อังสาชน
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม บธ.บ.622(4)/1 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ก.ย. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ธ.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| จันทรเกษม-ชัยนาท |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 751 | | ศุกร์ | 08:30-11:30 | 132(ชัยนาท) | C | 60 | 13 | 47 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นิรัชรา จันทร์ศร ดร.ศาศวัต เพ่งแพ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม รป.บ.601(4)/71 : รัฐประศาสนศาสตร์ | 60-0-60 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|