| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 101 | | ศุกร์ | 08:30-11:30 | 34-502 (บัณฑิตศึกษา) | C | 51 | 34 | 17 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทิพย์อนงค์ จินตวิจิต
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม นศ.บ.591(4)/3 : นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 51-0-51 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 มี.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | ศุกร์ | 12:30-15:30 | 34-502 (บัณฑิตศึกษา) | C | 62 | 61 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทิพย์อนงค์ จินตวิจิต
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม นศ.บ.591(4)/3 : นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 62-60-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 มี.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 34-302 (ห้องพักสาขาวิชานาฏศิปล์) | C | 48 | 44 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทิพย์อนงค์ จินตวิจิต
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม นศ.บ.591(4)/1 : นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 48-0-48 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 มี.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | อังคาร | 08:30-11:30 | 951 (ห้องเรียน) | C | 47 | 44 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรวุฒิ ภักดีบุรุษ
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม นศ.บ.591(4)/2 : นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 47-0-47 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 มี.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | อังคาร | 14:30-17:30 | 951 (ห้องเรียน) | C | 46 | 36 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรวุฒิ ภักดีบุรุษ
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม นศ.บ.591(4)/2 : นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 46-0-46 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 มี.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:30 | 15-1204 (ห้องคอมพิวเตอร์) | C | 18 | 17 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .ภาคภูมิ มุกดาสนิท
|
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม วท.บ.591(4)/1 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 18-0-18 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 มี.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 352/1 (ห้องเรียน) | C | 24 | 24 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เอกพล กันทอง
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ศศ.บ.601(4)/5 : ภาษาไทย | 24-0-24 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 มี.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | ศุกร์ | 08:30-11:30 | 15-0903 (ห้องเรียน) | C | 39 | 35 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชาวัลย์ เจริญพันธ์
|
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม บช.บ.601(4)/1 : บัญชีบัณฑิต | 39-0-39 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 มี.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | ศุกร์ | 12:30-15:30 | 15-0903 (ห้องเรียน) | C | 38 | 32 | 6 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชาวัลย์ เจริญพันธ์
|
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม บช.บ.601(4)/1 : บัญชีบัณฑิต | 38-0-38 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 มี.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 110 | | จันทร์ | 11:30-14:30 | 15-1003 (ห้องเรียน) | C | 13 | 13 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชยุตม์ วะนา
|
| | | สำรองให้: | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ศ.บ.601(4)/1 : เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 13-0-13 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 มี.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 111 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 15-1003 (ห้องเรียน) | C | 39 | 39 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศศิกานต์ จรณะกรัณย์
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม บธ.บ.601(4)/3 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 39-0-39 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 มี.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 112 | | จันทร์ | 14:30-17:30 | 15-1003 (ห้องเรียน) | C | 38 | 31 | 7 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชลธิชา สุพรรณาลัย
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม บธ.บ.601(4)/3 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 38-0-38 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 มี.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 113 | | จันทร์ | 11:30-14:30 | 15-0704 (ห้องเรียน) | C | 27 | 26 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | นายสมเอก ชุณหประเสริฐ
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม บธ.บ.601(4)/6 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 27-22-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 มี.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 114 | | พุธ | 08:30-11:30 | 15-0705 (ห้องเรียน) | C | 28 | 24 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รวินทร์ ไชยสิทธิพร
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม วท.บ.601(4)/2 : เทคโนโลยีสารสนเทศ | 28-0-28 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 มี.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 115 | | พฤหัสบดี | 11:30-14:30 | 2971 (ห้องเรียน) | C | 48 | 40 | 8 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์มานพ ภู่สุวรรณ์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม วท.บ.601(4)/6 : วิทยาศาสตร์การกีฬา | 48-0-48 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 มี.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 116 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 2981 (ห้องเรียนรวม) | C | 48 | 45 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์มานพ ภู่สุวรรณ์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม วท.บ.601(4)/6 : วิทยาศาสตร์การกีฬา | 48-0-48 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 มี.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 117 | | อังคาร | 08:30-11:30 | 15-0903 (ห้องเรียน) | C | 17 | 16 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ปพิชญา ศรีเทพ
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม วท.บ.601(4)/7 : วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 17-0-17 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 มี.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 118 | | อังคาร | 11:30-14:30 | 954 (ห้องเรียน) | C | 54 | 50 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศศิกานต์ จรณะกรัณย์
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม บธ.บ.611(4)/1 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 54-0-54 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 มี.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 119 | | อังคาร | 14:30-17:30 | 954 (ห้องเรียน) | C | 53 | 37 | 16 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.อาภาภรณ์ อังสาชน
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม บธ.บ.611(4)/1 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 53-0-53 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 มี.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 120 | | พุธ | 09:30-12:30 | 952 (ห้องเรียน) | C | 32 | 29 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | นายสมเอก ชุณหประเสริฐ
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม บธ.บ.611(4)/2 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 32-0-32 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 มี.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 121 | | ศุกร์ | 08:30-11:30 | 952 (ห้องเรียน) | C | 37 | 37 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.อาภาภรณ์ อังสาชน
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม บธ.บ.611(4)/3 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 37-34-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 มี.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 122 | | ศุกร์ | 12:30-15:30 | 952 (ห้องเรียน) | C | 35 | 18 | 17 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.กรธวัฒน์ สกลคฤหเดช
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม บธ.บ.611(4)/3 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 35-0-35 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 มี.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ค. 2562 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 240 | | อาทิตย์ | 12:30-15:30 | 15-1109 (ห้องคอมพิวเตอร์) | C | 1 | 1 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .ภาคภูมิ มุกดาสนิท |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 201 | | พฤหัสบดี | 17:30-20:30 | 15-0909 (ห้องเรียน) | C | 60 | 8 | 52 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ภาคภูมิ เดชะอนันต์วงศ์
|
| | | สำรองให้: | จิตวิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม ศศ.บ.592(4)/7 : จิตวิทยา | 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 มี.ค. 2562 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ค. 2562 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 202 | | อาทิตย์ | 08:30-11:30 | 15-1003 (ห้องเรียน) | C | 60 | 19 | 41 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิชิต ธิอิ่น
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม นศ.บ.592(4)/2 : นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 มี.ค. 2562 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ค. 2562 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 203 | | อาทิตย์ | 14:30-17:30 | 15-0603 (ห้องเรียน) | C | 60 | 18 | 42 | | |
| | | อาจารย์: | นายสมเอก ชุณหประเสริฐ
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม บธ.บ.602(4)/6 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 มี.ค. 2562 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ค. 2562 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 204 | | จันทร์ | 17:30-20:30 | 15-0603 (ห้องเรียน) | C | 60 | 33 | 27 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชลธิชา สุพรรณาลัย
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม บธ.บ.602(4)/3 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 มี.ค. 2562 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ค. 2562 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 205 | | อาทิตย์ | 08:30-11:30 | 15-0602 (ห้องเรียน) | C | 60 | 25 | 35 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศศิกานต์ จรณะกรัณย์
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม บธ.บ.602(4)/1 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ ทุกชั้นปี | 60-0-60 60-3-57 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 มี.ค. 2562 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ค. 2562 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| จันทรเกษม-ชัยนาท |
| 701 | | ไม่มีข้อมูล/หรือกรอกข้อมูลไม่ครบ กลับไปกรอกใหม่ | 60 | 20 | 40 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.สุรวุธ ชยานันท์โชตินันท์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม รป.บ.602(4)/71 : รัฐประศาสนศาสตร์ ทุกชั้นปี | 60-0-60 60-9-51 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|