| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 101 | | อังคาร | 14:30-17:30 | 353/1 | C | 48 | 30 | 18 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชาวัลย์ เจริญพันธ์
|
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม บช.บ.591(4)/1 : บัญชีบัณฑิต | 48-0-48 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ต.ค. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | อังคาร | 11:30-14:30 | 15-1008 (ห้องเรียน) | C | 49 | 48 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปิยจิตร สังข์พานิช
|
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม บช.บ.591(4)/1 : บัญชีบัณฑิต | 49-48-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ต.ค. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | ศุกร์ | 08:30-11:30 | 15-0508 (ห้องเรียนรวม) | C | 56 | 56 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.พรเพ็ญ ชวลิตธาดา
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม นศ.บ.591(4)/3 : นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 56-0-56 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ต.ค. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:30 | 2976 (ห้องเรียน) | C | 56 | 43 | 13 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทิพย์อนงค์ จินตวิจิต
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม นศ.บ.591(4)/3 : นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 56-0-56 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ต.ค. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | อังคาร | 14:30-17:30 | 34-502 (บัณฑิตศึกษา) | C | 54 | 45 | 9 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทิพย์อนงค์ จินตวิจิต
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม นศ.บ.591(4)/1 : นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 54-0-54 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ต.ค. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | ศุกร์ | 12:30-15:30 | 34-503 (บัณฑิตศึกษา) | C | 49 | 30 | 19 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทิพย์อนงค์ จินตวิจิต
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม นศ.บ.591(4)/2 : นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 49-0-49 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ต.ค. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:30 | 15-1009 (ห้องเรียน) | C | 55 | 55 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิชิต ธิอิ่น
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม นศ.บ.591(4)/2 : นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 55-54-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ต.ค. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | อังคาร | 08:30-11:30 | 2976 (ห้องเรียน) | C | 41 | 40 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.กรธวัฒน์ สกลคฤหเดช
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม บธ.บ.591(4)/1 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 41-0-41 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ต.ค. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | อังคาร | 11:30-14:30 | 2976 (ห้องเรียน) | C | 42 | 22 | 20 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.กรธวัฒน์ สกลคฤหเดช
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม บธ.บ.591(4)/1 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 42-0-42 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ต.ค. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 110 | | ศุกร์ | 11:30-14:30 | 15-0604 (ห้องเรียน) | C | 50 | 49 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศศิกานต์ จรณะกรัณย์
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม บธ.บ.591(4)/3 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 50-0-50 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ต.ค. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 111 | | อังคาร | 08:30-11:30 | 15-1008 (ห้องเรียน) | C | 30 | 23 | 7 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .ลวัณกร มุกดาสนิท
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม บธ.บ.591(4)/6 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ต.ค. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 112 | | อังคาร | 14:30-17:30 | 15-0706 (ห้องเรียน) | C | 53 | 48 | 5 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิจิตร จารุโณประถัมภ์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม วท.บ.591(4)/2 : เทคโนโลยีสารสนเทศ | 53-0-53 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ต.ค. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 113 | | ศุกร์ | 11:30-14:30 | 2830 (ห้องเรียน) | C | 22 | 16 | 6 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดวงพร กาซาสบิ
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม วท.บ.591(4)/7 : วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 22-0-22 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ต.ค. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 114 | | อังคาร | 14:30-17:30 | 352/1 (ห้องเรียน) | C | 28 | 24 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เอกพล กันทอง
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม ศศ.บ.591(4)/5 : ภาษาไทย | 28-0-28 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ต.ค. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 115 | | จันทร์ | 13:30-16:30 | 26-1001 | C | 55 | 43 | 12 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.นภาพันธ์ โชคอำนวยพร
|
| | | สำรองให้: | อาหารและโภชนาการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม ศศ.บ.601(4)/22 : อาหารและโภชนาการ | 55-0-55 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ต.ค. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 140 | | พุธ | 08:30-11:30 | 1231 | C | 1 | 1 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | นางชญานี อ่ำประชา |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา (เทียบโอน) |
| 201 | | อาทิตย์ | 08:30-11:30 | 34-603 (ห้องเรียน) | C | 60 | 23 | 37 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.อาภาภรณ์ อังสาชน
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม บธ.บ.602(4)/31(เทียบโอน) : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ธ.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 203 | | อาทิตย์ | 12:30-15:30 | 15-0908 (ห้องเรียน) | C | 60 | 21 | 39 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิจิตร จารุโณประถัมภ์
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม บธ.บ.602(4)/36(เทียบโอน) : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ธ.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 202 | | พฤหัสบดี | 17:30-20:30 | 15-0602 (ห้องเรียน) | C | 60 | 30 | 30 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.อาภาภรณ์ อังสาชน
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม บธ.บ.592(4)/3 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม บธ.บ.602(4)/33(เทียบโอน) : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 60-0-60 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ธ.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 204 | | อาทิตย์ | 08:30-11:30 | 34-703 (ห้องเรียน) | C | 60 | 12 | 48 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปิยจิตร สังข์พานิช
|
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม บช.บ.602(4)/1 : บัญชีบัณฑิต | 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ต.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ธ.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| จันทรเกษม-ชัยนาท |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 751 | | พฤหัสบดี | 12:30-15:30 | 134(ชัยนาท) | C | 60 | 29 | 31 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นิรัชรา จันทร์ศร |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม รป.บ.591(4)/71 : รัฐประศาสนศาสตร์ ทุกชั้นปี | 60-0-60 60-29-31 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 701 | | ไม่มีข้อมูล/หรือกรอกข้อมูลไม่ครบ กลับไปกรอกใหม่ | 60 | 16 | 44 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปัตถนะ สิงห์ซอม |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม รป.บ.592(4)/71 : รัฐประศาสนศาสตร์ ทุกชั้นปี | 60-0-60 60-5-55 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|